• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Max - PitBull của boy_armani8x

boy_armani8x

Active Member
Max ăn ở thế nào mà toàn để ae khiêu khich thế:))dễ chủ nhât này max phải ở nhà rùi..ra ngoài công viên dễ bị anh em mang mấy em pit baby úp xọt lắm<:p:-h
:) ăn ở như nào thì anh em đã gặp đều biết..còn chủ nhật này chắc phải đi cùng đội chiahuahua để tránh bị pit baby úp sọt mất :D

Thich_Khach

Member
:) ăn ở như nào thì anh em đã gặp đều biết..còn chủ nhật này chắc phải đi cùng đội chiahuahua để tránh bị pit baby úp sọt mất :D
Ăn ở như nào thì nó rành rành ra đấy :)) pit già ko sợ sợ mấy loại pit baby thôi đúng ko e :p trẻ con bgio` manh động lắm, ko cần biết a Max là ai đâu =)) thích nó xin tí tiết luôn phải trái tính sau !

Bull_USA

Member
2 anh này ngày nào mà không ngồi Ngã 4 Kim Liên mới + 1 đám trẻ trâu :-ss . Hôm nào đẹp trời để em mang " PIT " lên giao lưu với các a nhé , e nhà em thích nhất là VS với những a " PIT " vằn vện lắm 8->

boy_armani8x

Active Member
2 anh này ngày nào mà không ngồi Ngã 4 Kim Liên mới + 1 đám trẻ trâu :-ss . Hôm nào đẹp trời để em mang " PIT " lên giao lưu với các a nhé , e nhà em thích nhất là VS với những a " PIT " vằn vện lắm 8->
:)) rất hân hạnh nếu được đón tiếp ..... chỉ sợ không dám xuất hiện thôi =))

my_lucky

Active Member
Người ta tận bên Mỹ mà em, dùng định vị toàn cầu để tăm tia, em cứ cẩn thận lúc sang đường đi...giải quyết, khéo lại có clip lên youtobe cảnh " qua đường dí....vào tường " thì toi=))=))=))

Thich_Khach

Member
Oh tối tối ngồi chè cháo gần nhà với mấy a e và trẻ con cùng khu mà bị để ý vậy :) mà bạn là ai sao lại biết a e mình ah? mình cũng ít vào VPet nên cũng chả quen ai, các anh các bạn trên này hầu như toàn quen ngoài xh hết rồi,
còn mình xin nổ luôn bằng Tiếng Việt là mình chỉ có mỗi 1 e " PIT " màu nâu và e mình nuôi 1 e "PIT " màu đen tên MAx thôi ko có e " PIT " vằn vện nào như bạn nói ....nên ko biết ý bạn ở đây thích giao lưu với " PIT" vằn vện nào , mà mình nói luôn là nuôi làm Pet nên ko thich giao lưu giao phối gì hết ...chỉ thích giao lưu các cái khác thôi ( Rượu beer chè cháo chẳng hạn ) .! Vài lời góp ý nếu có gì ko phải mong các ae trên này bỏ qua! Thân!

boy_armani8x

Active Member
yêu tinh ở đâu lấy nick mới trá hình khai mau =)))

Bull_USA

Member
ghớm ! các bạn trẻ làm gì mà úp sọt kinh thế , mình chỉ muốn giao lưu và học hỏi thôi mà . Thôi hẹn các bác 11h tối nay ra giao lưu với con PIT "lửa" của e cho nó vắng vẻ , địa điểm e nt riêng cho anh Nam ạcmálì nhé :-h
p/s : sdt của mình là 09xxxx8800 nhé bạn ạcmálì và bạn Dương vằn vện :-h

boy_armani8x

Active Member
đang cho hàng họ đi ngủ <):)

đắp chăn đợi hồi chuông rung của kẻ giấu mặt là vác hàng đi đón tiếp >-)

gàsiêunhân

Active Member
đang cho hàng họ đi ngủ <):)

đắp chăn đợi hồi chuông rung của kẻ giấu mặt là vác hàng đi đón tiếp >-)
Lâu không vào dđ sôi động thế, giao lưu với "pit" lửa mà lại vác hàng kia đi thì hỏng bét, như em là em phải trang bị kín đến răng như này này :))

Thich_Khach

Member
ghớm ! các bạn trẻ làm gì mà úp sọt kinh thế , mình chỉ muốn giao lưu và học hỏi thôi mà . Thôi hẹn các bác 11h tối nay ra giao lưu với con PIT "lửa" của e cho nó vắng vẻ , địa điểm e nt riêng cho anh Nam ạcmálì nhé :-h
p/s : sdt của mình là 09xxxx8800 nhé bạn ạcmálì và bạn Dương vằn vện :-h
11h giờ đầu Ô chợ dừa ok? đừng có mang bật lửa ga ra đốt râu Pit nhóe Bull Mỹ Đình!

Thich_Khach

Member
Cho ké một chân nhé Thích khách ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tối nào bọn e cũng ngồi chè cháo ở đây! lát a rảnh qua với bọn e cho vui :) còn cái loại ném đá dấu tay kệ xác nó đến thì đón đi thì tiễn anh ạ! lat lên alo sdt e: 0948281986 hoặc Nam ặc má nì nhé anh!

tối nào bọn e cũng ngồi chè cháo ở đây! lát a rảnh qua với bọn e cho vui :) còn cái loại ném đá dấu tay kệ xác nó đến thì đón đi thì tiễn anh ạ! lat lên alo sdt e: 0948281986 hoặc Nam ặc má nì nhé anh!
Đã nhận tin nhắn!!!Giữ lòi hứa sẽ có mặt=))=))=))=))=))=))=))

......................Max giỏi ...........................Max giỏi ( e cứ buồn cười mãi cái câu này )

A Nam , A Dương .....pitbull nhà mình đã manh động thế mà chúng nó còn manh động hơn cả pitt của ae mình ....bọn này nó ko kiểm soát được thần kinh khi đã sủa , và khi cắn thì nó khóa nanh rất chặt lên ae phải cực kì đề phòng ....các cụ đã dặn mồm chó vó ngựa mà

xóm nhà e tầm khoảng qua tết là có rất chi là nhiều pitt ta :)):))
Hình anh cho cu bốp giải ngố ...đang đêm dắt cho trong ngõ tự nhiên có bà chó ta chạy ra lại thì thầm với bốp là ," mời ông sơi "=))

Bull_USA

Member
hôm nay bất phân thắng bại , hẹn ngày tái ngổ =))=))=))
P/s " Ăn có thể ăn bậy nhưng đừng bao giờ nói bậy " =((

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
......................Max giỏi ...........................Max giỏi ( e cứ buồn cười mãi cái câu này )

A Nam , A Dương .....pitbull nhà mình đã manh động thế mà chúng nó còn manh động hơn cả pitt của ae mình ....bọn này nó ko kiểm soát được thần kinh khi đã sủa , và khi cắn thì nó khóa nanh rất chặt lên ae phải cực kì đề phòng ....các cụ đã dặn mồm chó vó ngựa mà

xóm nhà e tầm khoảng qua tết là có rất chi là nhiều pitt ta :)):))
Hình anh cho cu bốp giải ngố ...đang đêm dắt cho trong ngõ tự nhiên có bà chó ta chạy ra lại thì thầm với bốp là ," mời ông sơi "=))
CHú Dũng boy 86 đâu vào mà nhận để tử đi kìa, đệ tử háu thế kia mà chú thì cứ bình chân như vại .....hehhehe :)):))

boy_armani8x

Active Member
@ a T.A : Hôm qua ông anh khản giọng vì ốm mà vẫn ra để thật đúng chất ae pit, thi thoảng anh rảnh ra ngồi chém nhé =))))