• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Max - PitBull của boy_armani8x

boy_armani8x

Active Member
hôm nay bất phân thắng bại , hẹn ngày tái ngổ =))=))=))
P/s " Ăn có thể ăn bậy nhưng đừng bao giờ nói bậy " =((
hôm qua mới mở màn là 3 hiệp, do vẫn còn nhiều yếu tố nên chưa dám đi sâu :)) Hẹn cuộc sắp tới sẽ hạ đo ván Bull_mỸ THo =))

kubikubi

Member
thằng Max xấu cả người lẫn tính mà đc ông chủ hay cho đi vi vu, sướng nhất rồi còn gì 8->! Mà trước tưởng Max nó đau chân cơ mà Nam, sao đã xuống Hp chơi rồi:-w. thế này thì khỏi làm sao được:-??, haizzzz

boy_armani8x

Active Member
thằng Max xấu cả người lẫn tính mà đc ông chủ hay cho đi vi vu, sướng nhất rồi còn gì 8->! Mà trước tưởng Max nó đau chân cơ mà Nam, sao đã xuống Hp chơi rồi:-w. thế này thì khỏi làm sao được:-??, haizzzz
đúng là nó bị đau chân do ngã cây mà Hùng, nhưng do tình thế máu đi chơi quá nên phải về HP ngay. :D xoa mật gấu cho nó cả đêm hôm trước đấy :p .. HP đúng là vùng đất lành của pit thì phải ,đi chơi xong về nhà lại thấy ko đau nữa mới hay chứ. :))

boy_armani8x

Active Member
anh nam up cái ảnh mà max đứng show ở nhà anh đức ý....:D:D vs quả kéo lốp nữa..............8->8->8->

ảnh ở nhà Đức nè em, còn mấy cái ảnh kéo lốp anh không chụp, không biết có bác nào chụp được thì up lên hộ :D

ảnh ở nhà Đức nè em, còn mấy cái ảnh kéo lốp anh không chụp, không biết có bác nào chụp được thì up lên hộ :D
:) nhìn quả cơ bắp của max phê quá a à...hihi,Các bác hn chơi pitbull mới đúng chất là......Vui vẻ,Đoàn kết....>:D<>:D<

VietTung

Member
yêu tinh ở đâu lấy nick mới trá hình khai mau =)))
Nam ơi...hay ngồi ở đâu kim liên mới thế..có hay mang con max ra đấy ko.....có ai mang pit ra đấy ko..tôi hay ngồi cung mấy anh em ở ngõ chợ...

boy_armani8x

Active Member
Nam ơi...hay ngồi ở đâu kim liên mới thế..có hay mang con max ra đấy ko.....có ai mang pit ra đấy ko..tôi hay ngồi cung mấy anh em ở ngõ chợ...
quán của anh em mở ra mà , cũng là chỗ tụ tập của mấy anh em nuôi pit mỗi tối ngồi chém gió chuyện người chuyện dog :D.. hay ngồi ở ngõ thì đi thêm 1 đoạn ra đường mới tụ tập cùng mấy anh em đê,hehe. toàn mấy anh em nuôi pit thôi.

my_lucky

Active Member
Hay thế này đi Lâm ơi, anh em HN sẽ đưa Max về ăn vịt om sấu, sau đó 2 tuần thì lại mời anh em HD lên ăn bún ốc hồ Tây...em chưa đưa vợ lên Phủ Tây Hồ ăn lần nào đúng không:D, khoản đó anh mời riêng nhé, hị hị:-*

boy_armani8x

Active Member

cậu bé vàng xin gửi lời mời thân thiết nhất đến anh MAX. hôm nào rảnh rối về HD làm tí "PIT om sấu" tại quán "duykien_hd" kaka;);););)>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
PiT om sấu là thịt Pit om sấu áh, hay là cái gì ? .. Cái gì thì nói thẳng ra, bóng bóng gió gió. Mà số điện thoại ở dưới chữ ký đó, sao cứ phải tiếc 1 cú phone nhỉ.