• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một chút Puma.

vanglai213

Active Member
Nhiều khi ngồi nghĩ vẩn vơ, em lại nghĩ ra cái này mới thấy buồn cười vỡ bụng: Nhỡ chẳng may pit mê cắn lốp quá rồi, khi đi dường lại cứ đòi lao vào cắn lốp...oto đang chạy thì....đỡ có kịp không nhỉ???=)) Spam tý cho anh em giải trí:-bd
cắn nhiều thành yêu luôn cái lốp mà việt anh,hehe đúng là tránh không khỏi 6^,sợ mỗi khi xổng ra đường 1 mình ,cứ vài quãng làm 1 cái lốp xe máy mới vui tai nhỉ ...xịt BÙM...=))

trangphuong

Active Member
Một cảnh luyện tập của Puma.

Hôm nay có đoạn viedeo Puma bật cao đu dây đẹp quá, đến khi coi lại thì ôi thôi con gái lại delete mất....^:)^...
Cứ cái đà này chẳng mấy mà đu lốp rồi..ka..ka...

TungKon

Member
nhìn puma rất dũng mãnh,chắc chủ nuôi phải rất chăm và tâm huyết thì em nó mới được như ngày hôm năy,hihi,anh cố găng cho em nó phát triển hơn nữa nhé.

my_lucky

Active Member
Công nhật Puma khá thật.Cứ vài ngày lại thâý nó đã khác đi rôì.Cả về thể chất lẫn tinh thần chiến đâú.Cũng tốt, nêú về sau có em pit nào của anh em mà cứng đâù thì mang lên nhà anh Phương gửi 1 tháng cho nó học theo Puma, có khi lại nhanh hơn là dâỵ mình nó ở nhà cũng nên.

trangphuong

Active Member
Công nhật Puma khá thật.Cứ vài ngày lại thâý nó đã khác đi rôì.Cả về thể chất lẫn tinh thần chiến đâú.Cũng tốt, nêú về sau có em pit nào của anh em mà cứng đâù thì mang lên nhà anh Phương gửi 1 tháng cho nó học theo Puma, có khi lại nhanh hơn là dâỵ mình nó ở nhà cũng nên.
Sau này em nuôi pit tầm ngoài một năm, gửi anh không những hl cho em tương đối mà khi mang về lại ôm thêm đàn baby..ka..ka...Thằng Puma tầm 5 tháng nữa là bức súc rồi, chuẩn bị kiếm vợ dần cho nó thôi.

trangphuong

Active Member
Ngày qua ngày...

Khoe cơ bắp..:D...mông, không ngờ Puma cơ bắp phát triển khá tốt với bài đu dây.

cocker.fan

Active Member
xem ảnh puma tập luyện mà càng ngày càng hâm mộ! các chú pit bull này chăm chỉ tập và máu lửa thật đấy! :D chỗ puma tập có phải ở chỗ cái cầu gì ở HN phải không anh trangphuong! a trangphuong vào topic parkour vote em đi nhé :D

trangphuong

Active Member
xem ảnh puma tập luyện mà càng ngày càng hâm mộ! các chú pit bull này chăm chỉ tập và máu lửa thật đấy! :D chỗ puma tập có phải ở chỗ cái cầu gì ở HN phải không anh trangphuong! a trangphuong vào topic parkour vote em đi nhé :D
Anh ở Thái Nguyên và Puma cũng đang tập luyện tại đây.
Môn parkour ngày còn sức trẻ anh cũng đam mê lắm đấy, bây giờ thì..:at wits end:..tre già măng mọc âu cũng là đương nhiên, với em và nhóm anh chúc ngày ngày môn parkour càng phát triển mạnh, nhất là ở trong học đường như tụi em. Anh có coi một youtute nhóm HP toàn học sinh trung học biểu diễn áo trắng quần đen đeo túi phi thân qua bờ tường, lưới b40 và các chướng ngại vật để kịp giờ học...:D...ngày đó kỹ thuật parkour chưa cao như bậy giờ nhưng cách thể hiện thật ấn tượng.
Thân!

cocker.fan

Active Member
Anh ở Thái Nguyên và Puma cũng đang tập luyện tại đây.
Môn parkour ngày còn sức trẻ anh cũng đam mê lắm đấy, bây giờ thì..:at wits end:..tre già măng mọc âu cũng là đương nhiên, với em và nhóm anh chúc ngày ngày môn parkour càng phát triển mạnh, nhất là ở trong học đường như tụi em. Anh có coi một youtute nhóm HP toàn học sinh trung học biểu diễn áo trắng quần đen đeo túi phi thân qua bờ tường, lưới b40 và các chướng ngại vật để kịp giờ học...:D...ngày đó kỹ thuật parkour chưa cao như bậy giờ nhưng cách thể hiện thật ấn tượng.
Thân!
hì,em lại không để ý! nhầm là anh ở HN. :) cái clip anh coi đó là những ngày đầu của nhóm em thôi! giờ thì tiến bộ nhiều rồi :blusshing: em nhìn puma có site đầu khá lớn anh nhỉ? sau này sẽ thành 1 chiến thần đây! :-bd

trangphuong

Active Member
hì,em lại không để ý! nhầm là anh ở HN. :) cái clip anh coi đó là những ngày đầu của nhóm em thôi! giờ thì tiến bộ nhiều rồi :blusshing: em nhìn puma có site đầu khá lớn anh nhỉ? sau này sẽ thành 1 chiến thần đây! :-bd
Nhầm cũng phải thôi em, cuối tuần thứ 7 đến thứ 2 anh ở HN mà, về ông bà ngoại nhân tiện thăm gặp mấy anh em cùng sở thích ở han.
Puma cái đầu nó cũng khá lớn so với pit cùng tuổi, chắc gặm xương bò và tập cắn nhiều...:)...thân hình nó cơ bắp cũng khá đột biến cơ bắp phát triển rất nhanh, chính vì vậy nhiều người lầm tưởng cháu nó là staffor với Am bully :D...
Hôm có dịp gặp mặt anh em mình sẽ nói chuyện nhiều.
Thân!

cocker.fan

Active Member
Nhầm cũng phải thôi em, cuối tuần thứ 7 đến thứ 2 anh ở HN mà, về ông bà ngoại nhân tiện thăm gặp mấy anh em cùng sở thích ở han.
Puma cái đầu nó cũng khá lớn so với pit cùng tuổi, chắc gặm xương bò và tập cắn nhiều...:)...thân hình nó cơ bắp cũng khá đột biến cơ bắp phát triển rất nhanh, chính vì vậy nhiều người lầm tưởng cháu nó là staffor với Am bully :D...
Hôm có dịp gặp mặt anh em mình sẽ nói chuyện nhiều.
Thân!
Mong là lần offline tới của HP a sẽ đến nhé! chắc vào ngày 30-5 :D hôm ấy anh sẽ đc mục sở thị santo,còn em mong đc mục sở thị Puma a nhé! :-bd

my_lucky

Active Member
PP.

Sau này em nuôi pit tầm ngoài một năm, gửi anh không những hl cho em tương đối mà khi mang về lại ôm thêm đàn baby..ka..ka...Thằng Puma tầm 5 tháng nữa là bức súc rồi, chuẩn bị kiếm vợ dần cho nó thôi.
Nếu có ngày ôm cả mẹ lẫn con về thì em cũng xin tặng hết những anh em nào mê và hiểu pit nhưng chưa có điều kiện....chỉ xin đúng tiền mua thịt bò và sữa của mẹ các cháu để hoàn trả lại cho bác Phương thôi, mà nếu bác Phương mà Free nữa thì chắc anh em sẽ vui lắm đấy ạ...:-bd

trangphuong

Active Member
Nếu có ngày ôm cả mẹ lẫn con về thì em cũng xin tặng hết những anh em nào mê và hiểu pit nhưng chưa có điều kiện....chỉ xin đúng tiền mua thịt bò và sữa của mẹ các cháu để hoàn trả lại cho bác Phương thôi, mà nếu bác Phương mà Free nữa thì chắc anh em sẽ vui lắm đấy ạ...:-bd
Ok em, tất cả chỉ là câu nói gió bay, thôi cứ đợi cái tầm đấy đã, khi đó ôm mẹ con nhà pit về lại kêu anh sao nhiều thế này em nuôi sao được...:D...rồi sẽ có ngày cho, biếu, tặng pit thôi em à. Em coi thể lực và cơ bắp của cháu nó đi...cứ như này nhất định thành công,em và anh sẽ biến nó thành sự thật. Với cơ đùi và cơ mông như này chỉ sợ cô giâu mệt mỏi thôi..ka..ka..

my_lucky

Active Member
Vừa vừa phai phải thôi anh, cái kiểu mẫu " đàn ông " thế này là " đàn bà " mê lắm đấy, kiểu này mà cho " chị em " chúng nó đến gặp PUMA là chẳng muốn về nhà nữa đâu.Khéo bọn em mất cả chì lẫn chài ý chứ........ka ka ka.
P/S : khoảng 2 tháng nữa là bắt đầu đu lốp được thôi anh ơi, có khi anh kêu gọi anh em có buổi huấn luyện tập chung để con này học con khác chắc sẽ nhanh tốt nghiệp hơn nhiều.Thân!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thằng PUMA càng ngày nhìn càng X MEN anh Phương nhẩy , cứ cái tình trạng này mấy tháng nữa có khi phải giấm thằng PUMA trai tân này cho con BUN nhà em mất thôi....:D:D

trangphuong

Active Member
Thằng PUMA càng ngày nhìn càng X MEN anh Phương nhẩy , cứ cái tình trạng này mấy tháng nữa có khi phải giấm thằng PUMA trai tân này cho con BUN nhà em mất thôi....:D:D
Mấy tháng nữa Puma rất hưng phấn...:D...vậy ai có pit cái salo mà không chê chỉ việc nhấc máy gọi 0949510000 sẽ được thoả mãn..:D...Gặp ngày cuối tuần thì Puma sẽ ở han để các bạn tiện xxx các khoản ABC không phải hỏi..ka..ka...Các bác cứ vô tư nhé, chỉ cần gặp nhau làm ly cafe tiếp vài câu chuyện cún là ok rồi.
Thân!

my_lucky

Active Member
Giờ anh Phương cũng mãn nguyện được đến 75% rôì còn gì.Trước Rott to quá nên cho đi chơi xa cũng bất tiện, giờ có Pit nhỏ gọn phom đẹp cho đi chơi và đi làm cùng là nhất rôì đó.Bao giờ nó mà biết đu lốp và kéo oto con nưã thì chắc là người vơí pit như hình vơí bóng, ka ka! Đúng mục đích!

trangphuong

Active Member
Giờ anh Phương cũng mãn nguyện được đến 75% rôì còn gì.Trước Rott to quá nên cho đi chơi xa cũng bất tiện, giờ có Pit nhỏ gọn phom đẹp cho đi chơi và đi làm cùng là nhất rôì đó.Bao giờ nó mà biết đu lốp và kéo oto con nưã thì chắc là người vơí pit như hình vơí bóng, ka ka! Đúng mục đích!
Nuôi pit có mục đính trứ em? Mấy hôm nay thời tiết oi bức lên anh cũng không cho tập tành gì ngoài chạy nhẩy nhẹ, mà hôm nay suất hiện mất vết mụn nhỏ có đầu cứng, anh cũng đang phân vân đây chắc tại cho ăn cái thứ kia...:D...mà thời tiết lại oi bức như này lên nổi mụn, mai mua vitaminC cho uống thôi, chán.com đúng là chăm quá cũng bệnh, không chăm cũng bệnh..:((...
Đau đầu...đau đầu quá mất thôi...:((...

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Nuôi PIT đúng mục đích mình luôn cảm thấy vui đúng không anh??? hì hì. Puma gặp đúng ông chủ là người cũng khá tâm huyết, và rất chăm chỉ tập luyện cho em nó, cố gắng nuôi Puma cho tốt anh nhé, FESTIVAL cuối năm hy vọng sẽ có nhiều PIT đẹp về tham gia và giao lưu với anh em HN......hi hi hi