• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo nhà Hameo2412

hameo2412

Member
Thời gian vừa rồi em bận chút việc gia đình nên không thường xuyên lên diễn đàn được,hôm nay thì công việc cũng đã tạm ổn lên em xin phép được tiếp tục cho các cháu nhà em lên giao lưu với các bé mèo nhà các mẹ khác.

Hôm nay cũng là ngày sinh nhật của em nên em xin phép các mẹ xây nhà mới cho các cháu,mong các mẹ vào góp vài viên gạch để ủng hộ cho các cháu.Và cũng xin được chúc các mẹ một mùa Noel an lành và hạnh phúc bên gia đình,người thân và các con của mình

MERRY CHRISTMAS & HAPPY NEW YEAR<:p<:p<:p

:x:x:x

ui toàn là mèo xinh.yêu quá đi mất. chả lẽ lại qua nhà ăn trộm về hôn hít cho thỏa thích.=))
mèo nhà chị xinh thật đấy.nhất là bé trắng có đôi mắt ko thể to tròn hơn:x:x:x:x:x:x

ủa,ủa....đi chưa vậy hay vẫn còn ở ?thui ráng năn nỉ gia đình cho ở đây luôn đi H ơi;;)

Linhmu_93

Active Member
Các tình yêu nhà chị mặc đồ Noel xinh quá ta! Nhìn lũ mặt tịt ú na ú nần yêu thế không biết :x :x :x

Linhmu_93

Active Member
chị Hà ơi! chị giới thiệu các cháu đi chứ ạ! chứ cứ post hình lên thì biết con mẹ Hà chứ hỏi tên thì lại...... hihi

hameo2412

Member
ui toàn là mèo xinh.yêu quá đi mất. chả lẽ lại qua nhà ăn trộm về hôn hít cho thỏa thích.=))
mèo nhà chị xinh thật đấy.nhất là bé trắng có đôi mắt ko thể to tròn hơn:x:x:x:x:x:x
Hihi nếu bạn muốn đi ăn trộm thì rủ mình đi với nha vì mình cũng có ý định đi qua mấy nhà khác để ăn trộm đó:p:p

hameo2412

Member
@xionggongzi: mình cũng ko biết chị lợn nhà bạn giống bé nhà mình thế nào chứ mình đã đến nhà một người cũng có một bé màu đen giống hệt bé nhà mình dù chẳng có quan hệ máu mủ gì cả...hihi hôm nào bạn đưa hình chị lợn nhà bạn nên cho minh ngắm với nha;;);;)

hameo2412

Member
ủa,ủa....đi chưa vậy hay vẫn còn ở ?thui ráng năn nỉ gia đình cho ở đây luôn đi H ơi;;)
H đi rùi N ạ,nhưng OX thì vẫn ở trong đó vì còn bận chút việc,lúc nào rỗi rãi H đt 8 với N nha:x:x:D

hameo2412

Member
Các tình yêu nhà chị mặc đồ Noel xinh quá ta! Nhìn lũ mặt tịt ú na ú nần yêu thế không biết :x :x :x
chị Hà ơi! chị giới thiệu các cháu đi chứ ạ! chứ cứ post hình lên thì biết con mẹ Hà chứ hỏi tên thì lại...... hihi
Các cháu mặc đồ Noel để hôm nay đi chơi với bố mẹ cháu đấy cô ạ;;);;)
Các cháu nhà chị thì cháu Exotic màu trắng là boy tên Brandy nhưng ở nhà bố mẹ cháu vẫn gọi là Gấu,cháu Batư trắng là girl tên Bailey còn cháu màu đen cũng là girl tên Bột cô Linh ạ.Còn một cháu Batu tam thể nữa tên Tappy nhưng cháu đó hôm nay cho đi chơi nên để hôm khác mẹ cháu đưa hình cháu lên sau:D:D

hameo2412

Member
Vietpet bây h có thêm chức năng sửa bài nữa thật là tiện quá.>:D<>:D<
Cám ơn các mẹ đã ghé thăm nhà mới của các cháu.<:p<:p

zorba_meow

Active Member
Ôi chao sao đáng yêu thế chứ ^^ Merry X'mas nhà mẹ Hà nhé. Lâu rồi em cũng ko qua chơi với mấy đứa nhà chị :( cứ nhớ thằng Whisky mãi thôi chị ơi :( Giờ nó về với ai rồi chị!? :(

Gemma

Active Member
Thời gian vừa rồi em bận chút việc gia đình nên không thường xuyên lên diễn đàn được,hôm nay thì công việc cũng đã tạm ổn lên em xin phép được tiếp tục cho các cháu nhà em lên giao lưu với các bé mèo nhà các mẹ khác.

Hôm nay cũng là ngày sinh nhật của em nên em xin phép các mẹ xây nhà mới cho các cháu,mong các mẹ vào góp vài viên gạch để ủng hộ cho các cháu.Và cũng xin được chúc các mẹ một mùa Noel an lành và hạnh phúc bên gia đình,người thân và các con của mình

MERRY CHRISTMAS & HAPPY NEW YEAR

:x:x:x
Mấy bé nhà này được ăn Noel với ăn mừng sinh nhật mẹ lớn quá nhỉ! Mặc đồ Noel nữa, trông xinh quá chừng! Mẹ Hà diện đồ Noel cho con thế này là nhất rồi đấy! À thấy bảo mẹ Hà đi đâu à, không ở lại Sài Gòn để mọi người được ngắm mấy cục cưng nhà Hà nữa à? :(:-o:((

Linhmu_93

Active Member
Chị ơi! Hoá ra chị ở SG ạ! Thế thì tha hồ tắm cho cno mà k sợ lạnh nhé! E ở Hà Nội nên lạnh lắm chị ạ! Tắm cho cno cũng phải xem dự báo thời tiết cả mấy hôm. Nắng ấm cái là e tranh thủ tắm cho cno ngay! Tính ra tắm rồi sấy cho cno cũng mất nguyên nửa ngày chị ạ!
Chị dùng chanh nhớ vắt qua rây lọc để loại bỏ hạt và tép nhé! Nếu k khi tắm cho cno tép để lại trên lông lúc sấy lại phải lấy ra chị ạ!

Vậy con bông hoa H tính để nó về H đẻ hay để cho chồng lo vậy,chắc về H fai ko ?N cũng trông tới ngày xem lũ nhóc wa mà nếu trên H thì ko xem trực tiếp dc chỉ xem dc hình thui :(

vo hoang

Member
nhìn thằng nhóc đen giống Nobita của mình quá :) , mấy bé ba tư trắng đẹp thiệt sạch gê :) ....nếu gần nhà là kéo quân quá cướp hết luôn :p=))=))

zorba_meow

Active Member
nhìn thằng nhóc đen giống Nobita của mình quá :) , mấy bé ba tư trắng đẹp thiệt sạch gê :) ....nếu gần nhà là kéo quân quá cướp hết luôn :p=))=))
Íh bạn ơi, Bột là con gái yêu của mẹ Hà nhé, ko phải thằng nhóc đâu, đã làm mẹ được một lứa rồi thì phải :-? :D