• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lym_PitBuLL nhà tôi

gàsiêunhân

Active Member
Hnao` em về mang anh mượn Posrche cho nó tập kéo nhé =))
anh cho tập kéo trước mấy cái xe bò trở gạch ở mấy nhà đang xây quanh hồ trước đi rồi em về lấy 4runner cho nó kéo, chứ cái cayman nhẹ lắm em kéo còn được nữa là pit =))=))=))

Thich_Khach

Member
anh cho tập kéo trước mấy cái xe bò trở gạch ở mấy nhà đang xây quanh hồ trước đi rồi em về lấy 4runner cho nó kéo, chứ cái cayman nhẹ lắm em kéo còn được nữa là pit =))=))=))

rồi thế vứt anh cái đai kéo của Tiểu Mộc anh dùng nhé :) đợt này về cầm cho anh cái Đai đeo chì màu Xanh bộ đội cả đai kéo bằng DA em post ảnh lên nữa là ok :D

longtroc

Member
rồi thế vứt anh cái đai kéo của Tiểu Mộc anh dùng nhé :) đợt này về cầm cho anh cái Đai đeo chì màu Xanh bộ đội cả đai kéo bằng DA em post ảnh lên nữa là ok :D
kinh mấy ông này ghê quá mua nhiều vào rồi dùng xong anh qua mượn nhé haaaa haaaa chúc chủ và cún mạnh khỏe :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Thich_Khach

Member
kinh mấy ông này ghê quá mua nhiều vào rồi dùng xong anh qua mượn nhé haaaa haaaa chúc chủ và cún mạnh khỏe :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x
Nhà nghèo cũng phải cho con đi học mà anh :D em ít đi ọp ẹp toàn ở nhà âm thầm tập luyện cho nó tập trung anh ơi :))

longtroc

Member
thế là vui rồi mà em hôm nào sang đấy xem mấy cái đồ nghề ông em thích khách với gà siêu nhân mới được :)):)):)):)):))

gàsiêunhân

Active Member
ơ em tưởng là cái này em ship về nhà anh từ đợt trước anh tập cho lym sắp thành tài rồi :-"

gàsiêunhân

Active Member
về đợt này toàn phải đi tỉnh, đã thế lại còn không lúc nào tỉnh để xem đâu anh ơi ))=))=))

Thich_Khach

Member
ơ em tưởng là cái này em ship về nhà anh từ đợt trước anh tập cho lym sắp thành tài rồi :-"
Anh chưa cho tập kéo sớm sợ hỏng khung :D đợt này về cầm thêm cái nữa như trên cho anh còn tặng đội Thái Nguyên :p còn 2 cái đai DA với bọc chì để giữ lại dùng :D

gàsiêunhân

Active Member
Anh chưa cho tập kéo sớm sợ hỏng khung :D đợt này về cầm thêm cái nữa như trên cho anh còn tặng đội Thái Nguyên :p còn 2 cái đai DA với bọc chì để giữ lại dùng :D
thế thì kỉ niệm anh em thái nguyên bộ đấy cũng được, đợi hè em về cầm thêm anh em cho tập cùng nhau cho vui :)):)):))

Thich_Khach

Member
thế thì kỉ niệm anh em thái nguyên bộ đấy cũng được, đợi hè em về cầm thêm anh em cho tập cùng nhau cho vui :)):)):))
Lym vừa cắt tai xong phải bồi dưỡng gì bây giờ em ơi :) anh thấy nó mất máu hơi nhiều... được cái ăn khỏe hơn, ngày bây giờ phải 10 12 cái cổ gả sống + 5 lạng Cám Khô + Sữa tươi , chưa kể thịt bò sống cả trứng vịt lộn nữa em ạ :-S

gàsiêunhân

Active Member
Lym vừa cắt tai xong phải bồi dưỡng gì bây giờ em ơi :) anh thấy nó mất máu hơi nhiều... được cái ăn khỏe hơn, ngày bây giờ phải 10 12 cái cổ gả sống + 5 lạng Cám Khô + Sữa tươi , chưa kể thịt bò sống cả trứng vịt lộn nữa em ạ :-S
anh phải cho ăn thêm rau muống cho nó nhiều sắt, cả trứng gà vào nữa ;));));))

Thich_Khach

Member
anh phải cho ăn thêm rau muống cho nó nhiều sắt, cả trứng gà vào nữa ;));));))
thì ngày nào chả 2 quả trứng gà sống với nửa mớ rau muống em :) rau muống xào thịt bò hẳn hoi nhé :(( anh còn phải nhịn cho nó ăn...đấy chó vs má...:(

NChuChu

Vietpet sponsor
Tiến gà rớ vẫn om hàng của anh em ạ :( thằng em rể mất dạy này phải chỉnh lại =))
Em rể mất dạy, thôi để hôm nào anh đi làm về sớm em qua chụp cho cháu nó mấy cái ảnh, sắp đến tuổi lấy vợ rồi còn gì :))

bim_sat_thu

huynh ơi huynh cho lym cắt tai ở đâu vây?? có đep không ??? chỉ cho em với em cũng muốn cho jiôn của em cắt tĩa chút nhìn cho đep trai :">:">:"> nghèo cũng phải cho thằng tèo đi đú:)):)):))