• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

LEX_Con Gái của In Ki SG1 VN Kết duyên với anh tràng HULK SG1 VN 2010 Xin gia mắt với mọi người:

gravita

Member
Gửi tặng ACE hình ảnh đàn cún 52 ngày tuổi.
Em xin chân thành cảm ơn tất cả các ACE đã quan tâm đến các cún mồ côi mẹ ,có những lời động viên của các ACE đến hôm nay tạm thời em đã vượt qua những khó khăn, các bé có 1 thể lực tốt, em rất vui,lúc này em chỉ biết nói câu ...Cảm ơn tất cả mọi người cùng chung niềm đam mê.

ngoc khoa

Member
Trờiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!! không biết nói gì nữa, lâu lăm mới nhìn thấy một đàn cún phê như thế này. Các cháu nó đã có chủ hết chưa anh ơi!!!. xin chuc mưng chúc mừng :beer

cuongtb

Member
Trờiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!! không biết nói gì nữa, lâu lăm mới nhìn thấy một đàn cún phê như thế này. Các cháu nó đã có chủ hết chưa anh ơi!!!. xin chuc mưng chúc mừng :beer
Và thêm hình nữa này bác Khoa

Tặng thêm bác hình em Kimon đầu to

gravita

Member
Các cún nhà em đến hôm nay đã có chủ gần hết còn duy nhất 1 em, em muốn giữ lại làm KN, những cậu chủ đầy tâm huyết và niềm đam mê, Lex mất để lại những hậu ruệ, thật may mắn những cún con mất mẹ này thành công vượt qua những khó khăn ,giữa cái sông cái chết. em xin chân thành cảm ơn Anh đoàn với nich cuongtb đã giúp em trong suốt thời gian qua, Cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm .

lilaka

Member
Gravitar

Herher xin chúc mừng gia chủ nhé.... Các em nó phê quá. Em về nhỳn tkýk quá. Phê không chịu được. Lex ra đi là mất mát lớn cuả anh Tuấn Anh nói riêng và ace CLB GSD thái bình nói chung. Nhưng bù đắp lại là lứa hậu duệ của em nó. Là niềm vui để che lấp đi lỗi buồn mất mát.
May mắn cho em là đc sở hữu 1 em nhóc. E sẽ cố gắng chăm sóc thật tốt. Để không phụ công júp đỡ của mọi người.

cuongtb

Member
Herher xin chúc mừng gia chủ nhé.... Các em nó phê quá. Em về nhỳn tkýk quá. Phê không chịu được. Lex ra đi là mất mát lớn cuả anh Tuấn Anh nói riêng và ace CLB GSD thái bình nói chung. Nhưng bù đắp lại là lứa hậu duệ của em nó. Là niềm vui để che lấp đi lỗi buồn mất mát.
May mắn cho em là đc sở hữu 1 em nhóc. E sẽ cố gắng chăm sóc thật tốt. Để không phụ công júp đỡ của mọi người.
Phần của chú đây này