• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

LEX_Con Gái của In Ki SG1 VN Kết duyên với anh tràng HULK SG1 VN 2010 Xin gia mắt với mọi người:

gravita

Member
Ngày 08/12/2010 LEX nhà em đến với một mối tình thứ hai trong đời:
Hình ảnh Lex nhà em kết duyên với anh tràng HUlK Trại Đỗ Ảnh HY :

Chúc các ACE một buổi tối vui vẻ .:beer

THU XUA

Member
Anh cho em hỏi chú chó cái nhà anh may tuổi rồi ạ. em nó xuất sứ ở đâu ạ.

Anh TUAN ANH oi!anh có thể cho em biết rõ hơn về hulk không ạ.chúc anh sớm có thêm 1 đàn cún đẹp!

cuongtb

Member
SG1 VN Hulk

Anh TUAN ANH oi!anh có thể cho em biết rõ hơn về hulk không ạ.chúc anh sớm có thêm 1 đàn cún đẹp!
Mình có thể trả lời bạn thay Tuân Anh
đây là hình của Hulk

Còn đây là những thế hệ hậu duệ của Hulk

THU XUA

Member
Đầu thủ đẹp quá......................em sẽ đợi và chờ ngày LEX sanh em bé... Cảm ơn anh Cuờng TB nhiều...

viet-hong

Member
cặp đôi Lex&huk thành công chắc chắn sẽ cho ra những baby tuyệt vời. tuấn anh nhớ có tin vui thì báo cáo với anh em nhé.

viet-hong

Member
cặp đôi Lex&huk thành công chắc chắn sẽ cho ra những baby tuyệt vời. tuấn anh nhớ có tin vui thì báo cáo với anh em nhé.

thanks anh nhiều!đàn cún quả là tuyệt vời.chúc anh Tuấn Anh sớm có đàn cún đẹp như vậy:D

gravita

Member
Gửi tặng ACE 1 số hình ảnh đàn con của LEX và ZONK V125 Trại Thanh Trang năm 2010.(Các em nó được sinh vào ngày 04/06/2010)
Hình ảnh em gái này hiện tại em nó được gần 7 tháng tuổi em nó được chuyển về Hà Tây cậu chủ của em nó là 1 sinh viên ĐHXD có nich mrgoodbye29.

Còn hình ảnh em trai này cùng đàn hiện tại đang ở Thái Bình.

Mong ACE cho những lời nhận xét ..........
Chúc ACE 1 buổi tối đầy vui vẻ..

THU XUA

Member
Anh gravita ơi. LEX cho ra đời những cún con đẹp quá . Lex nhà anh phối giống ở trại Đỗ Ảnh HY đợt này đã có kêt quả chưa anh.Khi nào có tin vui cho mọi người biết nữa nhé.

viet-hong

Member
tin nóng hổi từ đài phát thanh clb GSD thái bình mình mới bắt sóng được thì chủ nhân cuả em lex đang rất vui vì em Lex đã có tin mừng. Chẳng bao lâu nưã tuấn anh sẽ bị mấy em bé cắn gấu quần lôi lại ko đi đâu được. Xin chúc mừng chúc mừng tuấn anh nhé

Anh Tuấn Anh ơi!anh geir có 1 hình của lex em nhìn vẫn thấy thèm thèm,hehe.lần khác nếu được anh gửi thêm nhiều hình của lex nhé va có thêm 1 đàn cún bụ bẫm thì thật tuyệt!

gianglongbien

Vietpet sponsor
chúc mừng tuấn anh nhé , khi nào có tin vui nhớ thông báo , chúc em và gia đình mạnh khoẻ năm mới hạnh phúc thành đạt , GIANG LONG BIEN

gianglongbien

Vietpet sponsor
chúc mừng tuấn anh nhé , khi nào có tin vui nhớ thông báo , chúc em và gia đình mạnh khoẻ năm mới hạnh phúc thành đạt , GIANG LONG BIEN

gravita

Member
Em cảm ơn anh Giang nhiều,khi nào anh có dịp về TB anh nhớ vào nhà thằng em này chơi nhé. em xin chúc anh cùng gia đình năm mới mạnh khoẻ hạnh phúc và nhiều thành công trên mọi lĩnh vực.

cuongtb

Member
chao anh Giang

40 ngày mà mang cái bụng này thì phen này gia chủ mệt với nó đây. Tết thế này mà ngồi chờ chó đẻ thì....hì hì...Sướng cái thân anh Giang nhỉ ?