• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

LEX_Con Gái của In Ki SG1 VN Kết duyên với anh tràng HULK SG1 VN 2010 Xin gia mắt với mọi người:

cuongtb

Member
10 ngày sau

Lex mất đến hôm nay đã được 10 ngày,các cún con đã quen thuộc với người mẹ nuôi. Còn các con của vinatalai đến hôm nay ăn cháo cũng rất tốt rồi. Và thêm một tin buồn nữa là hai em phải gửi để san sẻ gánh nặng cho vú nuôi thì có một em đã chết, em còn lại khoẻ mạnh và phát triển khá tốt

Một số hình ảnh về đàn cún và các con của vinatalai

gianglongbien

Vietpet sponsor
xin chia buồn cùng chú em nhé , cố gắng chăm sóc mấy bé cho tốt đó là nguồn động viên an ủi chú em phần nào đó , một lần nữa chia buồn thật tiếc một con giống tốt của anh em thái bình

quanthucha

Member
đọc bài đến đây mình vừa thấy xót mà vẫn mĩm cười vì bạn đã có giãi pháp tốt cho bầy cún con . xin chia buồn cùng bạn và cũng xin chúc mừng . theo ngu ý cũa mình , thời tiết lạnh cún mẹ mới sinh xong vừa mệt lại vừa cho con bú . cún mẹ chết đột ngôt vì ha calci huyết . vậy khi cún sinh xong nên tiêm 1 mũi vitamin c và 1 mũi calci ( cái này mình thường dùng cho cún chihuahua nhà minh )
vài lời góp ý . xin chúc bạn vui và bầy cún con khõe mạnh . thân chào bạn

gravita

Member
Hôm nay các em vừa tròn 29 ngày tuổi, em có mấy tấm hình chụp qua điện thoại không được đẹp gửi lên cho các ACE thấy sự phát triển của các bé.
( các em nặng TB 3 kg)

Chúc ACE 1 buổi cuối tuần vui vẻ

công nhận em vinatalai này nuôi con cũng khéo thật hok khác gì mẹ thật của các em. trông vẫn bụ bẫm đáng yêu :) chúc các be hay ăn chóng lớn!

THU XUA

Member
Nhìn các cún như gấu vậy ...................... con bố HULK khủng quá.

cuongtb

Member
Hôm nay các em vừa tròn 29 ngày tuổi, em có mấy tấm hình chụp qua điện thoại không được đẹp gửi lên cho các ACE thấy sự phát triển của các bé.
( các em nặng TB 3 kg)

Chúc ACE 1 buổi cuối tuần vui vẻ

quanthucha

Member
xin chúc mừng . tuy mất ...., bây giờ nhìn bầy cún bụ bẫm quá . chúc mừng bạn đã thành công ....
chúc mừng.....chúc mừng .thân chào .

THU XUA

Member
Anh cuongtb ơi.đàn cún đẹp quá, mẹ chết rồi mà các em vẫn phát triển đều .Tuấn anh chắc vất vả lắm đây
Thân chào...........Chúc các bé mau ăn chóng lớn ,thường xuyên cho hình ảnh các em nó lên anh nhé.

gravita

Member
Hôm qua ngày 20/03/2011 nhân dịp Kỉ Niệm 1 năm ngày thành lập CLB GSD Thái bình .Em đã được gặp lại anh chàng HULK bố của 8 cún trên tại quê mình, em rất vui và chụp 1 tấm hình cùng HULK Làm kỉ niệm.

THU XUA

Member
Bố của các bé nhìn phong độ quá , lâu rồi không thấy bác đưa hình các bé lên, các bé hôm nay chắc là lớn lắm bác nhỉ....

gravita

Member
Bố của các bé nhìn phong độ quá , lâu rồi không thấy bác đưa hình các bé lên, các bé hôm nay chắc là lớn lắm bác nhỉ....
Muộn rồi, mình vừa tranh thủ chụp được hình 1 em gửi lên cho ACE xem mai mình sẽ gửi tiếp .

gravita

Member
Muộn rồi, mình vừa tranh thủ chụp được hình 1 em gửi lên cho ACE xem mai mình sẽ gửi tiếp .

Chiều nay em tranh thủ chụp mấy kiểu anh gửi lên cho ACE xem
Các cún hôm nay được 46 ngày tuổi nặng tb 5 kg.
Và đây là 1 số hình ảnh về các cún .

ACE nhận xét và chặt chém thoải mái nhé.......

viet-hong

Member
tuấn anh ơi chăm vừa vừa thôi để anh còn chạy theo mới, chứ thế này anh chạy kịp làm sao được. đàn cún nhìn tuyệt vời quá.

cuongtb

Member
tuấn anh ơi chăm vừa vừa thôi để anh còn chạy theo mới, chứ thế này anh chạy kịp làm sao được. đàn cún nhìn tuyệt vời quá.
Chú em phải cố gắng nên,hôm nay các em nó đã như thế này rồi nhé,chú chứ xem mà phấn đấu