• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Labrador Retriever Đẹp giai đến tuổi trưởng thành

Ban ơi cho mình hỏi ở HN chỗ nào bán chó LABRADOR thuần chủng hả bạn ? Mình muốn nuôi một em , vì trước đây mình cũng nuôi 1 em golden rồi nhưng vì lông nó quá dày và rất hôi nên mình không thể tiếp tục . Nhìn thấy lab mình thấy nó có cái mặt gần giống với gol nhưng lông lại bám sát , ngắn nên mình thích . Bạn có thể cho mình địa chỉ cụ thể chỗ có giống Lab đẹp và uy tín nhé . Cmr ơn bạn

dragon82

Member
Ban ơi cho mình hỏi ở HN chỗ nào bán chó LABRADOR thuần chủng hả bạn ? Mình muốn nuôi một em , vì trước đây mình cũng nuôi 1 em golden rồi nhưng vì lông nó quá dày và rất hôi nên mình không thể tiếp tục . Nhìn thấy lab mình thấy nó có cái mặt gần giống với gol nhưng lông lại bám sát , ngắn nên mình thích . Bạn có thể cho mình địa chỉ cụ thể chỗ có giống Lab đẹp và uy tín nhé . Cmr ơn bạn
Bạn muốn mua thì nên tham khảo box mua bán trên diễn đàn, cố gắng tìm các đàn lab mới sinh, nguồn gốc rõ ràng
Các đàn con của Tony nhà mình thì hình như đều có chủ hết rồi

dragon82

Member
lâu ko vào vp, tình hình không biết mấy em lab hay off ở Đền Lừ vẫn còn duy trì chứ, hay giờ chỉ có Gold? hi vọng có thời gian đưa em Tony đi chơi cho đỡ buồn