• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Labrado nhà Bubba.

T2T00

Member
Xin chúc mừng BUBBA nhé, tiếp tục update tình hình cho mọi người theo dõi nhé, và sau này đưa cả ảnh lên nữa

gocphoxua

Member
Chúc mừng Bubba ! Theo thông tin mới nhận được: Hiện giờ đã tăng số lượng bầy lên là ...9 em !

1Q2W3E4R

Member
chúc mừng anh, update hình ảnh đi anh! Nóng lòng quá, xem cháu của KIA có xinh không nào.

KimCuong

Active Member
cập nhật đến sáng nay, 30oct08 là được bao nhiêu bé rồi Bubba?
Theo thông tin mới nhận được, do đêm qua phải thức cả đêm nên Bubba nhà ta mệt quá nằm cạnh khay chó đẻ ngủ luôn. Hiện giờ vẫn chưa dậy được nên mọi người chờ chút nữa sẽ thông tin tiếp nhé. :))

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Tin mới nhất : 10 con !

BUBBA sút 2 ký do thức suốt đêm.

Trai nuôi chó đẻ gày mòn,
Gái nuôi bồ nhí béo tròn cối xay !

KHIEMTN

Member
Ặc ! Tối qua nói chuyện , em bảo 10 , chú nhân lại lo tới ...15 !!! Hic, chúc mừng chú Nhân có một đêm trắng hết sức vui vẻ !!! Có thế mới ..thấu hiểu nổi lòng của những người ...nuôi chó sinh sản !!!

Thủydx

Member
Chúc mừng bác BUBBA.

Mấy anh em đang nói chuyện, năm nay có vẻ được mùa sinh. Chó nhà bác nào cũng làm một tràng:D
Hôm trước PQ nhà em mới làm một lô 9 nhóc, nay lại thấy nhà bác BUBBA tới 10 nhóc lận, có thêm nữa không đây.:D
Quân số VP thế này tha hồ đông.
Đúng là có nuôi chó đẻ mới thấy được niềm vui khó tả>:D<

cun xinh

Member
Chúc mừng BUBBA.
bS Báu cặp nhật 10 con lúc hơn 9 giờ,mình cãm thấy cháu nó đang nghỉ mệt để chờ .....tăng 2 cho ra thêm khoảng 2 con nữa thì phải.
Anh em đang chờ ảnh đàn con,rửa mặt tỉnh táo post liền nha(đừng có nói 15-16 nha)

my_lucky

Active Member
quá là tuyệt vời, nhanh nhanh cho mọi người xem ảnh của cún con đê.......

BUBBA

Super *********
Báo cáo 10 con, tiêm mũi thuốc kích thích, tòi ra thêm một con nữa, em đang chờ xem còn nữa không đây.

Sơ bộ tình hình 4 con giống mẹ, 4 giống ba, 2 giống bà ngoại, 1 giống ông ngoại...

Cám ơn mọi người đã quan tâm.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Báo cáo 10 con, tiêm mũi thuốc kích thích, tòi ra thêm một con nữa, em đang chờ xem còn nữa không đây.

Sơ bộ tình hình 4 con giống mẹ, 4 giống ba, 2 giống bà ngoại, 1 giống ông ngoại...

BUBBA thức đêm mệt quá nên có cộng nhầm không thế ?

4+4+2+1 = 10 ?????????????

Như vậy có 4 màu:

4 Vàng xẫm ( Cha ) + 4 Đen ( Mẹ ) + 2 Bạch kim ( Bà Ngoại ) + 1 Sôcôla ( Ông Ngoại )

Tạo ra một " Hợp Chủng Quốc hoa-Kỳ " ở Việt nam rồi !

1 trong 6 con này sinh ngày 24/5/2007 đã làm Mẹ hôm nay !

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Lý lịch Trích ngang đàn chó con nhà BUBBA :

Lý lịch Trích ngang đàn chó con nhà BUBBA :

Ông ngoại : MAC

Bà Ngoại KIA

Mẹ :

Cha và Mẹ :

HIENHO

Member

Lab đẹp quá a ơi,chúc mừng a...Chúc cún mau ăn chóng lớn nhé hihi chó đẹp.

anhthe98

Member

Không có hình ông BB ơi!:)):)):))

P/s : E nó chưa ăn thì còn đẻ nữa đó. Thử cho ăn tí cháo xem nếu ăn thì không phải trực nữa, chưa ăn thì cố mà đợi ( kinh nghiệm xương máu đấy )

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc anh Nhân đã có 1 đêm "vượt cạn" cùng cô chó yêu nhá . 11 em anh nhỉ ? đủ màu luôn . Sướng thế rồi ! :D . Update hình e nó liên tục cho cả nhà cùng xem anh nhé.

tuantv19

Member
Chúc mừng BUBBA nhé, chúc mừng cả AnhThe98 nữa, Cún Mẹ KIA thật tuyệt vời; giúp cho LAB VP ngày càng phát triển.

linhty

Member
Chúc mừng bác Buba nhé, phen này bác làm vú em là hơi bị mệt đấy nhưng mà vui. Bác update hình ảnh chia sẻ với mọi người ngay khi có thể nhé ^^

NamLong

Member

Xin chúc mừng bác BB nhé!
Quả là giống tốt thật đó: sinh rất nhiều. Chúc bác BB chăm sóc mẹ con chúng nó thật tốt!
Mà em đã gửi thư cho bác ngay từ khi bác cho cún mẹ lên giống, sao không thấy bác trả lời vậy?
Em đang nuôi Lucky là em lứa sau của cún nhà bác đó - vẫn đang có nguyện vọng được nuôi thêm 1 cún từ đàn cún mới của bác đấy (em thích thêm 1 cún màu vàng mà)!
Mong sớm nhận được hồi âm của bác!

Rose1402

Vietpet sponsor
Anh BB khao to rồi nhé, :))
Chăm cún đẻ thấm thía nỗi vất vả nhưng được lũ nhóc sinh ra khỏe mạnh mẹ tròn con vuông thấy thật là vui! Nhớ update tình hình cún con đều đặn anh nhé, giá mà nhà em còn nuôi thêm được cún thì chắc phải bắt trộm một con! =D>

Chúc mừng anh! :)