• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Labrado nhà Bubba.

BUBBA

Super *********
Lâu nay bận quá, không báo cáo tình hình em nó đến các bác, em xin thành thật xin lỗi, em hứa lần sau không tái phạm ạ. Dưới đây là hình em nó, chắc được 10 tháng tuổi, vừa béo vừa lùn giống chủ ạ.

anhthe98

Member
E nó sinh đầu tiên 19h15 ngày 24 tháng 5 năm 2007 đồng chí BB à! thế là mới đc 9 tháng 10 ngày 1 giờ :)). Trông giống mé quá! khác đúng màu DA!:D:D:D mấy hôm nữa vào trường C32 chụp hình thằng cu út xem có đc như bà chị này ko!

nmtuan11061978

Chó đẹp quá

E nó sinh đầu tiên 19h15 ngày 24 tháng 5 năm 2007 đồng chí BB à! thế là mới đc 9 tháng 10 ngày 1 giờ :)). Trông giống mé quá! khác đúng màu DA!:D:D:D mấy hôm nữa vào trường C32 chụp hình thằng cu út xem có đc như bà chị này ko!
Có thể khẳng định chủ quan, nhưng thực sự giống chó này quả là đẹp vô địch.

nghuuhoa

Member
So với hôm sinh nhật Vietpet thì nó lớn nhiều chứ, Nhân hả? Tôi đầu năm nhìn cái hình lịch tháng 2 của royal canin chơi 3 con 3 màu mà thèm, chơi đại cặp đen, ông Nhơn vừa tấn cho con vàng nửa thành 3 trự mà chưa đem về được em nào cả. Nhà thì chật, muốn bán nhà mà lên Củ chi mua đất ở với chó quá. Khi nào đi ngang dư giờ ghé qua chơi, super mod. ạ.

KimCuong

Active Member
Chúc mừng BUBBA, chú chó của bạn đẹp thật! Khung cảnh buổi tối rất hợp với màu lông của nó. Như anh Cường anhthe98 nói, chú chó này được 9 tháng 10 ngày rồi. Bạn cho mình hỏi đồng chí này được bao nhiêu kg rồi?

BUBBA

Super *********
Các bác khen làm cháu nó nổ cả mũi. Mới hôm rồi hụt hợp đồng quản cáo Sunsil óng mượt như tơ í ạ.

BUBBA

Super *********
Em cập nhật tý hình của em nó mới chộp sáng nay ạ, hình có xinh hơn, biết nhường trẻ em khi chơi cùng...

Đi du lịch:

trung2t3c

Active Member
bé này mà có cặp giò siêu mẫu ( dài hơn 1 tí) thì ko chê vào đâu được phải ko mấy bác????

Hình này buồn cười vãi ...

=))=))=))=))

Chộp kiểu gì mà để cháu nó mọc cái cây to đùng giữa đầu thế hả ông Bú Bà ơi?

trung2t3c

Active Member
em thì thấy tấm này mắc cười ở chỗ : cái lưỡi của con Labrado dài "khủng" thật

hoangboy

đep quá ban ơi!Nếu hôm nào rãnh mình sẽ dẫn em chó nhà mình đến giao lưu.
mình rất thích màu đen này.
Chúc bạn có chó cưng nhé

lamhong

Member

Hình này buồn cười vãi ...

=))=))=))=))

Chộp kiểu gì mà để cháu nó mọc cái cây to đùng giữa đầu thế hả ông Bú Bà ơi?
Không phải cây mọc ở đầu đâu mà nó là cái đuôi của Lab đấy chứ!

cun xinh

Member
Chà con lab nhà Bubba sao đẹp thế,giống ÂM hay DƯƠNG vậy,nếu là ÂM thì có kết DƯƠNG với nhà cun xinh không.

BUBBA

Super *********
Báo cáo mọi người, cháu nhà em đã xe duyên cùng con trai anh Đoàn, chọn ngày lành 2 tháng 9 cho các cháu nó lên xe hoa ạ. Hiện đang hồi họp chờ tin vui.

Con gái, mắc cở nên chụp hình hay quay đi chổ khác lắm ạ.

Nhìn em đắm đuối:

amifidele

Member
Cái anh chàng Lab vàng kia nhìn con gái người ta thè cả lưỡi, đúng là ham hố.

bé gái của nhà Buba xinh quá vậy, giờ mới chiêm ngưỡng đó (bé ngồi trên xe và cả bé ngồi xổm dưới sàn..), con gái thường giống cha ( cái này chị nói bé lab đó ..he..he..chăm sóc sao mà bộ lông ruồi đậu cũng rớt vậy, nhìn bé là biết được chủ cưng chiều lắm đây..hơi ụt ịt đó, cho bé tập aerobic để lấy lại co 1 chút, nhìn 2 vợ chồng nó xứng đôi quá ,chúc mừng Nhân tìm được rể quý cho gái yêu, và chúc cho mau sớm lên chức ông..kẹ...nhe, tại nhà chị chật chớ không thì thích nuôi giống này lắm, nó lúc nào cũng thân thiện và dễ thương vô cùng, khi nào hội SGTDC off thì BuBa dắt con gái rượu (không phải bé 4 chân nhe..)tham gia cho vui với mọi người và cún cưng ha..