• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lực sĩ Lợn (Bull Terrier) đã chuyển hộ khẩu vào tp.HCM

Maru pypy

Member
hì hì em nghĩ là anh nên lập đi,em sẽ tham gia ngay,fan trung thành của Lợn mà...........như a nói thì lần sau gặp nó lại từ đầu rồi.......híc nghe như sau 1 lần gặp ,có quấn quýt hay sờ nựng được em nó,ngay hôm sau là quên ngay.....:(:)(:)(:)(:)((

K.H.A.O.S

Trời ơi, nhìn con lợn nhà bác mà mê quá đi, chúc mừng bạn có 1 chú chó đẹp nhá :D

hungkieu

Member
Anh Hiệp tải video độc của anh lên đi đảm bảo xem xong biết đâu lại chả sốt Bull Terrier cho mà xem ,hàng độc đấy nhanh lên

CuongQ7

hehe tôi đã chở em Lợn nay đi off kì rồi, trông mặt cu Lợn nhìn cứ lầm lì nên tớ cũng chẳng dám động vào nhưng thật sự nhìn rất gấu.....thật không hổ danh là BT hehhe :)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em lợn này cá tính lắm,có 1 lần mình đc nhin thấy em ấy ở chợ Mơ HN rồi chủ của em ấy dẫn ra chơi,em này đầu gấu và bảo vệ chủ ác lắm..hehe

Anh Hiệp tải video độc của anh lên đi đảm bảo xem xong biết đâu lại chả sốt Bull Terrier cho mà xem ,hàng độc đấy nhanh lên
Hehe.Đây nè anh Hùng,chả hiểu post lên thì sẽ có chiều hướng tích cực hay tiêu cực đây :D.Các bác coi thử rồi cho ý kiến nha http://www.youtube.com/watch?v=IW5Tqj7Y09I :))
@Mary Puppy: kg sao đâu em ơi,anh đã bảo ra ngoài đường là nó ok hết mà,sân khách sân khách,kg đáng lo,sân nhà mới sợ em ạDog Eye
2CUONGQ7: cám ơn anh đã cho thầy trò em quá giang,chắc bữa đó bác về dọn xe mệt nghỉ luôn ha.Lợn nhà em gấu vậy chứ gặp China nhà bác chắc chỉ dám về nhì.Hôm nào đi off cho China đi cùng đi anh,dogshow nữa,giựt vài cái giải chơi :))

À mà xin nói thêm là dạo này em Lợn đang rất bức xúc.....Khổ thân,cháu nó đến thời kì trưởng thành rồi mà,nhu cầu tràn trề mà chưa có chỗ xả,bác nào có thông tin về 1 em Bull Terrier cái nào đang chuẩn bị lên giống thì báo em với,em xin ngàn lần đội ơn.Mấy anh em trong hội bảo em cứ kiếm đại con chó cái nào đó,giống gì cũng được,kg quan trọng,miễn là cho cu cậu đc xả nhg em sợ làm thế kg ổn lắm,chưa kể chả may đậu thì chả hiểu sản phẩm sẽ là cái giống gì đây????Đã nhìn thấy Great Dane lai Phú Quốc,trông kì kì,hoặc Bull lai Boxer,chả hiểu Lợn mà lai chó ta,thì ra gì nhỉ???Bull Tarrier chăng? =))

dungseven

Member
ui ui ui úi úi anh ơi.....................hiiii nhìn nghộ nghĩnh quá video rất độc bác à

Oh my God!Lợn lên hình nhìn đẹp quá ta!Thanks Mary Puppy nhé.Chúc em cũng tất cả anh em trên vietpet 1 mùa Giáng sinh và năm mới tràn ngập niềm vui.
Hôm qua đi chơi Giáng sinh gặp ngay Nam Bulldog tại quán nhậu,đúng là anh em Vietpet,đi đâu cũng gặp chiến hữu

Maru pypy

Member
em định làm tử tế hơn nhưng bận điên,cuối năm lu xu bu ,cái ảnh chi làm đc trong 1 phút nên chưa có j gọi là bản sắc e Lợn j cả hichic........ah đâu phải là Puppy ?e tưởng a ghi nhầm nhưng hóa ra là cố ý .......

@granturismo mình nghĩ là clip này sao sao ấy..........unbelievable

Hehe!Thấy em yêu cún quá nên gọi là puppy luôn mà :D
Cái clip đó có j là unbelieveable đâu em, thật 100% đó,các chó khác cũng có thể làm được,chả qua chủ của nó kg chỉ cho nó đúng tư thế để thực hiện thôi :))

Maru pypy

Member
he he ,anh Hiệp cũng bị mod nhắc nhở kìa, chắc tại bị nhiễm theo bài trên của em,giờ phải nhớ không được viết tắt mới được không là bị ban nick mất hic hic mod nhỉ? Hình như tết này Lợn nhà anh cũng ra Hà Nội ăn tết ah?Còn em không đặt được vé chắc làm chuyến lượt phượt thôi......
anh cũng đừng dạy Lợn nhà anh hư hỏng thế nha, không thể hình dung được.....:(

nO*n.nUn`

Nhìn lợn của anh yêu ghê. Em cũng thích nuôi con này mà nhà em lại có em nhỏ nó cũng thích chó mèo lắm nhưng nghịch như quỷ ý. Con mèo con mà nó còn xách cổ lên nó ném. Nuôi chú này vớ vẩn nó đợp cho cái thì... Con nào càng dữ em càng thích, con này em thích lâu ùi mà chưa mua được. Thấy anh nam khen lợn nhà anh nhiều lắm, tết này anh cho lợn ra hà nội đi.

Oh!Hóa ra em là Fan hâm mộ trung thành của Lợn ah?Nghe Nam nói về em suốt.Chắc tết này anh kg cho L ra ngoài đó đc rồi em ạ,lu bu công việc quá

King of bulls

Vietpet sponsor
Lợn của bác làm bậy quá, phải đánh đòn thôi. hehe
Kiếm thêm 1 em nữa đi Hiệp.

Thân chào,

Để rẻ em Bully xám trắng cho mình đi Nghĩa,thấy Lợn và e ý có vẻ quí nhau ra trò.Thế hôm off về có kham tai cho nó chưa?

Maru pypy

Member
hì hì đang định hỏi anh Hiệp lâu nay em Lợn có tình hình gì mới không.......Lợn có vẻ khoẻ mạnh nó hết bệnh ở bụng chưa anh?......