• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lực sĩ Lợn (Bull Terrier) đã chuyển hộ khẩu vào tp.HCM

trung2t3c

Active Member
Cô nương ơi đừng chủ quan thế chứ, tụi a có bị vài vết thẹo từ Lợn thì cũng chẳng sao chứ e gái mà tay hay chân có vài vết thẹo do chó cắn thì có mà ế chồng....hehehe.. Hôm bữa tại e cầm ổ bánh mì mới làm quen dễ dàng với Lợn vì bánh mì là món khoái khẩu của nó mà....... còn bình thường thì nên cẩn thận vẫn hơn....

Maru pypy

Member
vì Lợn hi sinh chút cỏn con có gì đâu......ngày nào mà em chả đi uýnh lộn...bầm dập người đây.....haha không sợ

lovebibo

Member
thật sự đọc xong bài này em thấy rất hâm mộ lợn . :D. em cũng chỉ muốn có 1 bé cún biết bảo vệ chủ . vậy mà bé golden nhà em khj thấy người khác bắt nạt chủ nó. nó còn hùa theo bắt nạt cùng nữa chứ. hjx.

Haha,giống bé Bo nhà mình. Giả vờ mình bị đánh thì nó nhào vô cạp cạp kéo áo mình. Chắc nó nghĩ mình giỡn với nó đây.:D

trung2t3c

Active Member
xin chúc mừng bác Hiệp trong ngày vui của cuộc đời nhé

cô dâu là Hoa hậu Thể thao Trần Thị Quỳnh

Nguồn : VnExpress