• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lửa cho anh em HN đây

Status
Không mở trả lời sau này.

chicken

Member
Mấy ảnh trên giống rott quá, ảnh này giống pit hơn ^^

giống bố hồi bé kinh khủng

trangphuong

Active Member
Nhìn quả ảnh này phong cách Hiphop quá, ống cao ống thấp...:D....
Đã thật, em này mang đến vườn hoa bãi cỏ nào đấy mà chụp thì...như chó nhập :-bd.
t/b Cái gốc cây cảnh cũng độc nữa...

mewmeo

Member
Ảnh hiện tại của anh em cùng đàn với mộc nhĩ

Định mang em này về làm vợ cho mộc nhĩ nhưng lăn tăn vì em ý to quá rồi, 4 tháng hơn 15kg...hixhix

mewmeo

Member

có ca thg hoàng béo và anh tuân anh, anh thành bong, dong vui quá, con pit vàng nhìn cung dep nhung co ve hoi béo

mewmeo

Member
em gái mộc nhĩ 80 ngày 7,5kg

pit mới của thằng bạn, mới được 110 ngày nặng 10kg nhưng cơ bắp quần quận

mewmeo

Member
Mới up ảnh mộc nhĩ lúc 12h đêm qua, đúng thời điểm bé tròn 3 tháng nhưng chẳng hiểu đâu mất nên giờ up lại vậy
ra dáng phết rồi nè cả nhà

luôn luôn phải kè kè cái roi bên cạnh

bản mặt của thằng nhóc côn đồ đây

Cắn què chân con mèo của bà nên bị nó tặng cho cái sẹo to đùng ở mũi :D
roi luôn là công cụ hữu hiệu nhất giúp ích cho việc chụp những bức ảnh đẹp

Ảnh mộc nhĩ chụp trong 3 ngày đầu tháng, hiện tại mộc nhĩ đã được 116 ngày 14kg

Mộc nhĩ giờ ăn 80% là thịt sống, sáng ăn trứng gà trộn với thịt bò và a3 trộn sưã dê, trưa ăn rau tôm + thịt bò hoặc cổ gà + rau xay nhỏ. Tối trứng vịt lộn sống hoặc cổ gà sống + a3. Xương ống thì 1 ngày 1 cái không ninh.
Mộc nhĩ bắt đầu ăn đồ sống từ khi 45 ngày, và mình nhận thấy cho ăn đồ sống chó phát triển rất tốt, 1 con pit nuôi chế độ ăn bình thường khi 5 tháng chỉ nặng có tầm 15kg thôi, hiện tại mộc nhĩ hơn các anh chị em cùng đàn nó từ 5 đến 2kg

Status
Không mở trả lời sau này.