• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khởi đầu mới cho chàng trai RocKy -Labrador

thang_Q5

Active Member
Bắt đầu 1 hình ảnh mới ,và một sự sống mới của chàng trai RocKy -Labrador nhà mình :love struck:.Mong các fan Retriever ủng hộ cho RocKy nhà mình :raised eyebrow: .

Hình ảnh của RocKy được 35 ngày tuổi ;)

thang_Q5

Active Member
hihihi

Hôm nay thứ bảy rảnh rổi mang RocKy ra tắm và phơi nắng sẳn tiện làm vài tấm gửi các ACE xem nhé ;;).

thang_Q5

Active Member
Mới đây đã gần 2 tháng rồi ;) .Chuẩn bị cho RocKy đi chích ngừa rồi các bác ơi ;;) ;;) ;;).

immrhzw

Chào anh Thắng:
Rocky của anh xinh wá!
Mình cũng rất thích giống Labrador. Anh cho hỏi mình có thể tìm mua giống này ở đâu?

thang_Q5

Active Member
Chào anh Thắng:
Rocky của anh xinh wá!
Mình cũng rất thích giống Labrador. Anh cho hỏi mình có thể tìm mua giống này ở đâu?
Thanks bạn đã quá khen :) .Giống này cũng khá phổ biến tại Việt Nam mình nên cũng có nhiều ngừơi chơi ;) .Mình thấy trên diễn đàn mình cũng có 1 số bạn bán đó bạn có thể tham khảo bên mục Mua bán đó :blusshing: .Chúc bạn tìm được 1 em mà bạn ưng ý :p

thang_Q5

Active Member
Vì bận quá không có thời gian :( .Hôm qua cố gắng sắp xếp đưa RocKy đi chích care :D .Thế là đã tiêm muôi đầu tiên trong đời rồi :D

thang_Q5

Active Member
Cho dep day ban ! Minh cung co mot con nhung sao khong bang nhi?
Chó đâu phải con nào cũng giống nhau đâu bạn ;) . Đẹp hoặc xấu phụ thuộc vào nhiều yếu tố lắm . Có thể chó bạn không đẹp do nguồn zen hoặc cách chăm sóc và chế độ ăn chẳng hạn :raised eyebrow: .Chó mình bình thừơng thôi chứ cũng không đẹp bằng mấy em khác đâu :blusshing: .Thanks ;;)

thang_Q5

Active Member
Tranh thủ thấy em nó nằm lim dim nên chọp vài tấp gửi ACE xem nhé o-> .

Jestar

ảnh cuối này bé được mấy thang rồi bạn ? nặng bao nhiêu kí thế

thang_Q5

Active Member
ảnh cuối này bé được mấy thang rồi bạn ? nặng bao nhiêu kí thế
Ảnh này bé khoảng 6 tháng rồi bạn àh :) , Mình chưa cân nên cũng không biết bé bao nhiêu kg nữa :)) .Nhưng nhắm chắc cũng 20kg hơn 8-> .

thang_Q5

Active Member
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=LZsGWbLaeoQ[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=d6ilnFSWzgo[/YOUTUBE]

Rocky bơi sông lượm banh 8-> .

Kranny

Member
em thấy sông này hơi dơ .... Mấy người vô ý vứt rác xuống sông thì ko biết chỗ đâu mà cho cún bơi :-ss . Cún nhà anh đẹp lắm

thang_Q5

Active Member
em thấy sông này hơi dơ .... Mấy người vô ý vứt rác xuống sông thì ko biết chỗ đâu mà cho cún bơi :-ss . Cún nhà anh đẹp lắm
Ở Thành Phố thì lấy đâu ra sông đẹp để bới chứ bạn :)) .Như thế này tạm gọi là tốt lắm rồi đấy bạn ;) . Khi bơi xong thì mình về tắm lại nước sạch̀ là ok rồi ,chủ yếu là cho cún học biết kỹ năng bơi lội và tìm đồ vật .Với xã tress là chính thôi o-> .