• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khởi đầu mới cho chàng trai RocKy -Labrador

thang_Q5

Active Member
Video Rocky nô đùa cùng trẻ con :))

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=qtI9CVgIngQ[/YOUTUBE]​

nguyenthilechi

Nhìn chú cún của anh e nhớ đến bé cún đã bị đột quỵ của em quá, e ấy chỉ là chó cỏ thôi, cũng màu đen và tai cụp như vậy.:(

thang_Q5

Active Member
Nhìn chú cún của anh e nhớ đến bé cún đã bị đột quỵ của em quá, e ấy chỉ là chó cỏ thôi, cũng màu đen và tai cụp như vậy.:(
Oh giống chứ hông phải hở :)) . Xin chia buồn cùng bạn :( . Nếu bạn có lòng đam mê cún thì có thể kiếm em khác về chăm sóc cho thỏa lòng đam mê =)) .

thang_Q5

Active Member
hjhj mong được làm xui gia, mình đang nuôi e lab đen và 10 thang' rồi chuẩn bị lên giống lần 2 hjhj , le_hai_nam_2008@yahoo.com đay là nick của mình
Mình cũng rất mong làm xuôi gia lắm :-* . Nhưng em ấy chưa đến tuổi tò te 8-> . Sợ làm bạn thất vọng thôi ;;) . Rất hân hạnh làm quen với bạn o-> .

thanhcofer

Member
chó đẹp quá. Mai mốt cho mình làm xui gia với. Mình có 1 em Lab tên Sheep 2.5 tuổi. Hôm rồi lên giống, mà không tìm được em Đực Lab. Mình ở Dĩ An, Bình Dương

thang_Q5

Active Member
chó đẹp quá. Mai mốt cho mình làm xui gia với. Mình có 1 em Lab tên Sheep 2.5 tuổi. Hôm rồi lên giống, mà không tìm được em Đực Lab. Mình ở Dĩ An, Bình Dương
Thanks bạn khi nào rảnh mình với bạn có thể giao lưu nhé ;)
Em RocKy nhà mình lúc này cũng biết đi dê gái hàng xóm rồi =)) . Mà em nó là trai mới lớn nữa không biết có làm ăn gì được chưa nữa >:p .
Số ĐT : 0933.692.682 Mong được giao lưu cùng bạn . Mình ở TPHCM Q5 .

thang_Q5

Active Member
Đã lâu không up ảnh em nó thấy Topic chìm lâu quá , vài bữa sữa soạn cho em nó làm vài pô gửi các bạn xem nhé :D .