• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kích thước pitbull tại quê hương!

Con Lợn Lòi

Active Member
@ bác Bop_kit và Thích Khách: Hic, làm gì đến nỗi là chiến trường bác Bop _ Kit ơi, em vẫn gọi đây là cuộc tranh luận, tham luận để học hỏi thêm kiến thức và vẫn gọi mọi người là bạn từ đầu chí cuối mà Bác. TK à em cứ tranh luận thoải mái đi, xin lỗi xin leo cái gì, không hiểu thì viết lại cho hiểu giống GSN ấy anh thích thế, nếu a hiểu sai ngôn từ thì cứ chỉnh lại theo đúng ý em muốn diễn đạt, miễn là đừng dùng ngôn từ "nặng" là được rồi. Cùng là "thảo khấu" chơi pit với nhau lăn tăn chuyện nhỏ làm gì! >:D<
@ bác trọc: Bác nói uống rượu mà đến khi mời bác uống rượu bác toàn chuyển sang uống bia thôi ... ;)

Thich_Khach

Member
@ bác Bop_kit và Thích Khách: Hic, làm gì đến nỗi là chiến trường bác Bop _ Kit ơi, em vẫn gọi đây là cuộc tranh luận, tham luận để học hỏi thêm kiến thức và vẫn gọi mọi người là bạn từ đầu chí cuối mà Bác. TK à em cứ tranh luận thoải mái đi, xin lỗi xin leo cái gì, không hiểu thì viết lại cho hiểu giống GSN ấy anh thích thế, nếu a hiểu sai ngôn từ thì cứ chỉnh lại theo đúng ý em muốn diễn đạt, miễn là đừng dùng ngôn từ "nặng" là được rồi. Cùng là "thảo khấu" chơi pit với nhau lăn tăn chuyện nhỏ làm gì! >:D<
@ bác trọc: Bác nói uống rượu mà đến khi mời bác uống rượu bác toàn chuyển sang uống bia thôi ... ;)
Thôi anh ah mệt lắm he he em thế nào ngoài đời các anh trên này mà gặp rồi kiểu gì cũng hiểu hết thôi đừng vì con chó tranh luận căng đét em đọc đau hết cả mắt hix hix...:(

@ bác trọc: Bác nói uống rượu mà đến khi mời bác uống rượu bác toàn chuyển sang uống bia thôi ...

À đơn giản là vì không uống được cả Bia lẫn Rượu ý mà 8-> cứ thử mời lại Bia xem >:D<

my_lucky

Active Member
Trời thì nóng mà các bác cứ rượu với bia thế này thì....chuyển đề tài Pitbull đi các bác ơi=((=((

Bác nào có tài liệu gì hay hoặc clip tham khảo thì post tiếp để em còn có cái mà học chứ:):)

boy_armani8x

Active Member
Bia đê, bia đê các anh nuôi PitBull ơi \:D/ tập tành cho chó xong nóng hết cả người , mà mấy ae ngồi beer thì chuẩn quá 8->

BopKit Treadmill

Trời thì nóng mà các bác cứ rượu với bia thế này thì....chuyển đề tài Pitbull đi các bác ơi=((=((

Bác nào có tài liệu gì hay hoặc clip tham khảo thì post tiếp để em còn có cái mà học chứ:):)
Đấy có cái tài liệu hay thế thì bị treo ngược rồi đấy, ôe xem thế nào lách luật đi chứ không thì có mà chỉ Phát Tướng thôi chứ Phát Triển thì còn khuy :-??:-??

my_lucky

Active Member
Mình ở Box riêng của Pitbull nhưng vẫn nằm trong cùng mái nhà VP mà anh, vẫn phải theo Nội Quy của VP chứ;);)

Pitbull có rất rất nhiều thứ phải nói đến chứ đâu chỉ riêng là Fight, anh cứ up các bài nói về Pitbull nhưng đoạn nào cần nói đến Fight thì anh em rủ nhau ra cổng số 5 Lăng Bác để nói chuyện riêng:D:D

bientau

Member
theo mình nghĩ : tranh luật rất tốt vì có tranh luật thì mới vỡ ra được nhiều cái trước đây mình nghĩ là đúng (không ai đưa ra ý kiến trái chiều hay dẫn chứng cụ thể phản bác lại)- có ai dám khẳng định là mình chưa bao giờ hoặc sẽ không bao giờ gặp trường hợp đấy; nhưng mình theo dõi mục tranh luận này (mình cũng thích pit mà nhưng chưa có điều kiện nuôi) thì thấy muốn đóng góp với các bạn :nếu tranh luận về 1 vấn đề nào không liên quan đến con người thì nên để yếu tố con người ngoài tranh luận, tránh dẫn đến hiểu nhầm không đáng có; nên để tranh luận được tới hồi kết- cái này sẽ là kiến thức rất bổ ích cho nhiều người- chứ không nên biến tranh luận thành đả kích.
Vài ngu kiến đóng góp mong mọi người đừng ném gạch biến kiến ngu thành kiến chết mà tội mình hihihihi

my_lucky

Active Member
Cảm ơn T nhé, lâu lâu bạn mới vào diễn đàn mà lại nói đúng cái " bụng " tớ, rảnh thì vào đóng góp mấy bài chất chất cho rôm đi bạn>:D<

Con Lợn Lòi

Active Member
Camaron APBT entrenando - YouTube
Nhớ Bop quá!
Bài tập này các bạn có thể áp dụng cho hầu hết các dòng cún trên 20kg, tăng sức mạnh nhanh đáng kể.
Lưu ý không tập vào mùa hè tại VN, nếu tập vào mùa hè ở VN chỉ thích hợp vào lúc 3 - 5h sáng thôi!

my_lucky

Active Member
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=nVcZGU-FnuE&feature=related[/YOUTUBE]

my_lucky

Active Member
Rất dân dã và gần gũi đây:D:D

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=1XwVImmxRuE&feature=related[/YOUTUBE]

my_lucky

Active Member
Bao giờ và ở đâu anh ơi....em có nhóc 7 tháng tuổi và nhóc 4 tháng tuổi.Anh có nhóc nào nho nhỏ không anh em cùng chơi và....làm:D