• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Husky nha` Nam ne`

Quậy vậy mà anh Nam nói với em nó trầm tính ... Biết bao giờ Alaskan mới trầm tính lại anh nhỉ?

lehainam

Member
hihi nó ở 1 mình thì trầm tính mà con Lu chỉ giởn với con Pen àh, quạy 1 hồi là lăn ra nằm còn con Pen thì cứ lại chọc con Lu tiếp con Pen xung hơn hihihi

Con Pen lông ít nên nó xung, tội nghiệp Lu lu mập quá giỡn hok lại... Cuối tuần này anh rảnh ko? khi nào Salsa và Atlas thi xong , em gọi cho anh ha.

hoaimoc

UI chó tuyết nhìn mấy con này nhớ phim "Snow dog" với "Tiếng gọi nơi hoang dã" ghê gớm

quan1234

có a chị nào ở hà nội có husky 3 tháng muốn bán tầm 5
6tr thì giúp e nhé. e măt gần 1 tháng nay đê đi tìm mà ko có. nhờ cả chú kỳ ở cầu gỗ mà cũng ko xong. Nhìn hus của các a chị e lại càng thèm. E cảm ơn nhìu

có a chị nào ở hà nội có husky 3 tháng muốn bán tầm 5
6tr thì giúp e nhé. e măt gần 1 tháng nay đê đi tìm mà ko có. nhờ cả chú kỳ ở cầu gỗ mà cũng ko xong. Nhìn hus của các a chị e lại càng thèm. E cảm ơn nhìu

a ơi a có bán ko nếu có cho e xin giá với nha.e cũng đang rất muốn nuôi 1 e.a cho e thông tin ll với a vo yh:electro1007@yahoo.com ỏ dt:0909453041 nha a