• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Husky nha` Nam ne`

lehainam

Member
hôm nay Nam xin giới thiệu 1 chút về nhà Nam hihi
Đầu tiên những em husky 1 tháng tuồi và chó mẹ nhà Nam còn chó cha là chó bên nhà tinboboy
đây là hình chó cha (bên tinoboy )

tụi nó chạy tùm lum nên Nam lấy hình có người mãu chụp chung hihi

còn đây là hàng khuyến mãi thêm husky cái luôn, hihi mắt ai mà to thế

con` đây là pé pug hình mới vùa đẽ 6 em baby được 1 tuần hihi đông zui quá

đá lông nheo cái nha

lollipop™

Member
Viết có dấu đi ạ, không là mod del bài hihi :D
Công nhận em nào cũng xinh đẹp hết, ghen tị thật đấy :( Thanks phát cho cún đẹp :D

mr.an95

Member
em trên là Alaskan hả anh.đẹp quá.:D.ở HCM mà lông dài thế.đẹp quá :D

Vũ Huệ Chi

Đếm sơ sơ hiện tại nhà bác này nuôi đến 14 em gâu gâu ý nhỉ :D. Em nào cũng xinh ý bạn ạ :X

Silvar

Member
Hehehe đại gia đình đông đúc ghê.

Nhìn con alaskan nó nằm với con husky kìa như con gấu ko biết bao giờ em nhà mình mới lớn đây :D

Tớ có xem em cún của bạn trước đây rồi :)) cún xinh lắm, đại gia đình nhà husky :))

bu'n ngan

a oi e cU~g mu'n mua 1 chu' husky nha` a co' ban hok? thay up len nhiu` wa'. e rat thich ti`m mua nhug cu~G van lo vi` so mua ko du'g . cho e nik ym de tien trao doi a nha ^^

bu'n ngan

help me..!

a ui a ba'n cho' hok? cho' nha a dep wa'. e mu'n mua 1 con husky 3 tha'g dc hok a ? dc thi cho e cai ym hoac phone de tien nc ha ^^! thanks a !:beer

lollipop™

Member
em đợi lứa sau thì không mua mà đăng kí nhận nuôi từ thiện có được không thế anh Nam ? :D

duysunguyen

Member
cún nhà bạn lehainam đẹp quá. rất vui được làm quen và học hỏi kinh nghiệm nuôi cún của lehainam

lehainam

Member
hihihi tháy vậy chứ Nam còn ít kinh nghiệm lắm nên ko dám nói bạy đau sơ sai bị rày hihihi, em kết nhât 2 bé trong bày vừa rồi của chú Chính đó nha bạn rất may mắn khi có được 1 bé đó hihi

duysunguyen

Member
Đúng là mình rất may mắn mới biết được chú Chính qua điện thoại vậy mà chú đã hứa để cho mình một bé. Nhưng bé bị bệnh về da từ bửa mới đem về. Mình đang cố gắng chửa cho nó. Hic buồn ghê bị cạo mấy chõm lông để lấy mẫu xét nghiệm nửa. giờ bé xấu lắm. huhuhu

lehainam

Member
bị về long Nam nghĩ chắc ko sao đau chỉ là thời gian thôi từ từ em nó sẽ đẹp lại thôi mà

sherlockkid

chi oi
chi o HN hay SG vay
chi co tang husky con ko
e thik husky lem'
co' ji chi lien he vs ey!h: detective_sherlockkid
sdt: 0988577793

anh Nam ơi ! em kết bé trai alaskan nhà anh quá luôn! Anh cho em hỏi bí quyết nào để cún nhà anh có bộ lông rậm và thân hình mập mạp thế! con bé nhà em ốm quá 3thang5 chỉ nặng 7kg5 thôi, mặc dù em làm đủ mọi cách từ sữa giành cho người gầy, thịt cá, trứng các loại, dầu oliu dưỡng da nữa... nhưng bé ăn ít mà chơi thì nhiều, lâu lâu lại ăn tý rồi chạy đi chơi tiếp, vẫn chưa thấy cải thiện gì lắm.