• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hoy Hoy - Người yêu tuti

Tuti2290

Member
Lúc nãy tớ vừa đọc ở trang chủ giống mèo tai cụp thì vào gặp ngay em HoyHoy của cậu , đẹp quá cậu ạ , hic , nhìn cái tai mà thấy yếu mềm quá...
Mèo nào cũng xinh cả, mình thích nuôi tai cụp vì trông ngây thơ tròn trịa hơn thôi :)

không phải lo gì về chuyện chúng nó cắn lộn đâu,đến "mùa tình yêu" là chúng nó yêu nhau ngay ý mà

hi, mấy em mèo tai cụp này đáng yêu nhỉ. Mình vẫn kết Tuti từ lần show ảnh đầu tiên. Mà mình còn mượn hình ảnh Tuti để đưa vào truyện dài mình viết đấy, xinh đẹp mà! Người yêu Tuti trông "ngầu" phết nhỉ, có vẻ rất kết Tuti mà Tuti cứ ra oai hoài...:p

Tuti2290

Member
troài lâu lắm rồi không vào, thread này vẫn lên trên này cơ à...
2 em này mình nuôi vẫn khoẻ... em Tuti tai vẫn cụp, lông thì rủ xuống đẹp lắm rồi...mỗi tỗi lớn lên mặt ko dễ thương như lúc nhỏ. con Hoy HOy thì tai lại vểnh lên 1 chút ..T_T. nhưng vẫn bị gãy ở dưới nên trông tai bé xíu... 2 em vẫn khoẻ mạnh ăn no chóng lớn :)