• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hoạt động của CLB Berger Vietpet Hà nội

Cả phái đoàn đc bác Ảnh mời vào quán Thái tử gà dùng cơm trưa với các đoàn khác

Sau 1 phút hội ý chớp nhoáng

Bác TrungAc đại diện cho phái đoàn của GSD Vietpet Hà nội cùng với anh Ảnh đại diện bên GSD Hưng Yên(đồng thời cũng là chủ nhà ) cùng nhau giới thiệu về thành viên các bên tham gia buổi giao lưu hôm nay

Thay mặt các thành viện CLB GSD Vietpet Hà nội bác TrungAC đến bắt tay chào hỏi các thành viên của các đoàn tham gia giao lưu

Xong màn chào hỏi tất cả cùng nâng chén chúc cho buổi giao lưu thành công tốt đẹp

Nào tất cả cùng cạn chén nha

Sau khi ăn cơm xong, tất cả cùng lên đường về nhà anh Ảnh

TRong lúc mọi người chào hỏi và thăm trại chó của anh Ảnh em chộp đc mấy kiểu về 2 nhóc GSD con nhìn rất bụ bẫm

Chú GSD này thì không cần giới thiệu ai cũng biết vì nó quá nổi tiếng khi còn đc bác TrungAC nuôi tại trại bên Bắc Ninh

Theo các bác thì cái nào có thần hơn ạ

Kết thúc buổi giao lưu tại nhà anh Ảnh cả phái đoàn đi bộ ra xe để đến thăm nhà một vài thành viên gần đó

Càng về sau có lẽ do nghe tin có sự giao lưu giữa các CLB GSD nên số thành viên tham dự ngày càng đông thêm

Sau một vòng thăm thú nhà của một số thành viên và các chú GSD của họ. Tất cả quyết định về quán caffe 29 để tổ chức giao lưu giữa tất cả các thành viên của các phái đoàn.
Khung cảnh ngoài trời rất đẹp nhưng vì trời hôm nay đổ mưa bất trợt nên tất cả quyết định dời địa điểm tổ chức vào bên trong

Trong lúc chờ thu xếp nơi tổ chức em tranh thủ làm một kiểu với bác An ở Hải Phòng ( bác An đã chơi chó từ rất lâu và còn chơi cả chim nữa đấy ạ)

Sau vài phút mọi thành viên ai đã vào chỗ người đấy để chuẩn bị cho lễ khai mạc cuộc toạ đàm về GSD

Trưởng đoàn GSD Vietpet Hà nội bác TrungAC và chủ nhà là anh Ảnh cùng hội ý chớp nhoàng để lên kế hoạch cho cuộc toạ đàm này

Sa khi họi ý xong bác TrungAC sách máy ảnh về vị trí để tác nghiệp

Tiếp tục nào......

Đại diện chủ nhà anh Ảnh lên phát biểu ý kiến khai mạc buổi toạ đàm

Sau phần giới thiệu sơ qua về nội dung buổi toạ đàm và các thành phần tham gia của các phái đoàn anh Ảnh giới thiệu bác TrungAC đại diện cho CLB GSD Vietpet Hà nội lên phát biểu ý kiến

Ơ.... chú nói nhanh quá a đang định làm thêm mấy kiểu nữa để làm tư liệu về còn viết bài

Đại diện cho CLB GSD Vietpet Hà nội bác TrungAC lên phát biểu ý kiến

Chú Hoa cũng phát biểu vài lời về những khó khăn và thuận lợi bước đầu trên con đường đi lên chuyên nghiệp của các CLB GSD

Tiếp theo đó bác An ở đoàn Hải Phòng lên phát biểu đôi lời về sự giao lưu hợp tác giữa các tổ chức và cá nhân các thành viên chơi GSD

Sau một loạt những bài phát biểu của các thành viên từ các phái đoàn khác nhau. Rồi cùng nhau thảo luận rất sôi nổi trên tinh thần : cởi mở, giao lưu học hỏi, buổi toạ đàm về GSD kết thúc tốt đẹp.

Trước khi ra về tất cả các thành viên tham dự buổi toạ đàm cùng chụp chung một tấm ảnh lưu niệm trước quán Caffe 29

Xin chào ! Hẹn gặp lại trong một ngày không xa

Chỉ biết nói hoành tráng và hoành tráng ! mong là có ngày clb gsd vp HN vào thăm tp HCM ! cón hỷ cón hỷ !

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Hình ảnh thăm quan trang trại anh Hoa Hùng Vương 30/11/2008

Một số hình ảnh mình hôm nay cùng một số ACE sang giao lưu thăm quan trang trại của anh Hoa. Rất vui và ấm cúng, nhất là có vụ bê thui rất hay. Lại còn ngồi ăn với khung cảnh rất dân dã, nhưng kg thiếu phần lãng mạn.

dieuthuy

Đây là thành viên Tuấn_ Tây Hồ đi thăm thằng cu con Ben đẹp zai ngoan ngoãn của mình. Đằng sau là mấy anh em đang bàn tán chuyện...hic...hic....., ai bụng TỐT NHẤT là đúng chú Khương_Sói đấy :

dieuthuy

Một bên đang quay bê, còn 1bên thì ngắm cảnh, ngắm sông rất vui.....:

Đây là em Rose xinh tươi cùng với phu nhân của anh Kỳ Cầu Gỗ:

Còn đây là Mod David cũng kg kém phần TỐT BỤNG.....he...he....:

dieuthuy

Sắp vào bữa tiệc dân dã.......:

Một số anh em của bữa tiệc:

Còn chờ tiếp ảnh của mấy AE chụp nữa....hic....hic.....Hôm nay có thành viên mới là anh Long_ Lawyer dẫn đi cùng 1cô con gái và 1cậu con trai rất thích cún nữa.

Manonero

Member
Tất cả mọi người đều nâng chén... mỗi thằng cu tốt bụng Khương soidonghoang là cầm cốc, đủ biết thằng cu này tửu lượng ra sao và coi thường bạn rượu thế nào.

Kính thỉnh anh Bố cùn, ông Thuỷ Nguyên, anh Khiêm Tầy nùng ...và các cao thủ võ lâm vào hội chiến ạ!

Kuppi

Active Member
Một bên đang quay bê, còn 1bên thì ngắm cảnh, ngắm sông rất vui.....:

Trời ơi! Dã ngoại với cả một con bê nướng to tướng thế thì có bao nhiêu người ấy ăn sao hết!!! Chia phần bê thui về Saigon đi anh Lâm Mỡ và Chị Thúy ơi!

Hôm nay mới biết Mod David (béo thế!). Nhìn cạnh dã ngoại sông nước mà thèm quá đi. Phải lên kế hoạch ăn chơi tiếp tại SGTDC ngay trong tháng 12 này thôi!

Mọi người đi vui quá! Tks!

Manonero

Member
Trông lên ảnh mới thấy mình còn gọn gàng hơn 2 thằng cha David và Sói ...sướng quá. Nhậu tiếp thôiii :)) :)) :)) :))

Há há...:-"

Nhiêu đó bê mà cũng suýt hết đấy anh Quang à! Gì chứ thành viên VP HN toàn tầu há mồm cả ấy mà ....tốt bụng.. tốt bụng

kevindangvn

Cám ơn chị Thuý đã đặt lại tên cho mình, chắc là ngày xưa có ông bạn trai tên Tuấn quá. Mình là Long nick là Kevindangvn. Nhưng dù sao cũng cám ơn chị nhé đúng dc tên chó là hay rôi hì hì.

Vladavia

Member
Giời xui đất khiến đang đêm tự nhiên mò vào đây... Ôi thôi chết cái bụng tôi rồi...

behina

Giời xui đất khiến đang đêm tự nhiên mò vào đây... Ôi thôi chết cái bụng tôi rồi...
Chú dạo này chẳng để ý gì hết cả?????????? Nhưng thỉnh thoảng quăng gạch cũng chuẩn phết... Thế sắp lấy vợ rồi ah?:D:D:D