• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hoãn Offline Mèo Ngày 28/9/2008

Mọi người cũng nên thông cảm,đừng giục giã quá. Việc nó lỡ ra đột xuất,mà thời gian thì gấp gáp cập rập nên chắc BCN chưa sắp xếp kịp thời gian đi xem địa điểm mới. Mà nếu thoả thuận xong rồi thì chuẩn bị cũng chưa chắc ổn. Nếu CN này ko off đc thì mình ráng để đến buổi sau vậy,mọi người nhé!
Ngại quá,bản thân chẳng giúp đc gì...

huangfox

Hic, mai e cũng dự định đưa em gái mang miu đi off lần đầu tiên đây. Nếu mọi người chưa tìm được đia điểm off thì đến Cafe Doggyshop của bọn em off đi. Ở 1A tràng tiền ngay sau ks Hilton cũng khá rộng rãi, mai off luôn cũng được.

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Vì lý do riêng nên Hội Mèo hôm nay sẽ hoãn off, chúng ta hãy thông cảm cho BCN nhé! Còn cần thời gian cho các chị ấy tìm địa điểm thích hợp nhất dành cho cả nhà chúng ta nữa, vì thế CN tuần sau sẽ là một ngày tuyệt vời dành cho việc offline Mèo! Hix hix hơn nữa em cũng ốm sắp chết rồi, vừa ngây ngấy sốt vừa bị khản giọng nữa, đi off có mà bị cách ly khỏi lũ con đáng yêu mất thôi...

Mong CN tuần sau BTC sẽ tìm được địa điểm tuyệt vời dành cho hội Mèo nhá!!!

vậy bây giờ đã tìm ra địa điểm thích hợp chưa ạ ?
chị pumpkin bao giờ mình khởi hành được thì gọi em nhé, háo hức quá