• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline 14.6.2009

Status
Không mở trả lời sau này.

Rexcouple

Member
Offline lần thứ 8 ngày 28 tháng 6, Anh Hưng Rexcouple và em Trang socola86 cố gắng sắp xếp công việc về vui cùng với mọi người nhé.
Xin chào Anh Long và các ACE Vietpet QN

Rex không muốn lỡ hẹn hôm 28/6 này nữa - Nếu có thể Rex sẽ đưa Nano về tham gia offline cùng ACE , Dưới đây là Video Clip của em nó ... xin được làm quen với ACE trước nhé !

http://www.youtube.com/watch?v=YlDvqXhPtUg :new:

:eek:fftopic:

lian123

Member
Anh Hoàng nhận truyện tranh để quyên góp tặng các trẻ em mồ côi có hoàn cảnh đặc biệt...

Phê đô tặng hoa....

liemhitle

Member
Xin chào Anh Long và các ACE Vietpet QN

Rex không muốn lỡ hẹn hôm 28/6 này nữa - Nếu có thể Rex sẽ đưa Nano về tham gia offline cùng ACE , Dưới đây là Video Clip của em nó ... xin được làm quen với ACE trước nhé !

http://www.youtube.com/watch?v=YlDvqXhPtUg :new:

:eek:fftopic:
anh Hưng ơi hình như link die hay sao ấy em vào mà ko xem được là sao hả anh , anh xem lại thế nào đi

Rexcouple

Member
Hello Limhite

anh Hưng ơi hình như link die hay sao ấy em vào mà ko xem được là sao hả anh , anh xem lại thế nào đi
Mình vẫn vào Oke mà, có thể do mạng chăng ? Bạn vào lại thử xem sao nhé http://www.youtube.com/watch?v=YlDvqXhPtUg nếu không được nữa thì add nick của mình ở Yahoo rồi mình gửi file cho bạn. Nick của Rex là truelievn

Hẹn gặp bạn 28/06 :nonono:

Zudas

Member
Mấy hôm nay em bị cái răng số 8 nó hành, giờ mới lết dậy được, up phụ anh em ít ảnh :D

Ngan:

Zudas

Member
Mấy hôm nay em bị cái răng số 8 nó hành, giờ mới lọ mọ dậy up phụ ảnh với anh em được

Nano thật đẹp anh ạ, đường link không sao cả vẫn ngon, do máy của Liêm có vấn đề thôi. Có lẽ em cũng phải nuôi một em GSD thôi thấy hoàng tráng quá mà.Anh Rồng ơi để em nuôi Mìn cho

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Bác này ở chỗ nào cột 5 thế! không khéo lại là hàng xóm nhà minh :D
Nhà Hưng ở sau Sở Điện Lực QN đó bạn, là con dân QN nhưng chưa đem GSD về cổ vũ phong trào quê nhà là không được đâu nhé....lần sau cố gắng về góp vui đấy.

Socola86

Off lần 8 này lại phải lỗi hẹn với cả nhà rồi! Trùng đúng vào ngày em thi tốt nghiệp, híc! Chúc mọi người đi off vui vẻ! ( Nhớ em ngao tạng lần trước gặp, không biết em ấy lớn chừng nào rồi :( )

Zudas

Member
Hic, em post bài gửi ảnh từ tối qua, đến hôm nay nó mới xuất hiện, bó tay.

To : Ca Non: chịu khó poss hình đi chứ lười thế này thì lần sau mang canon em sử dụng nhé
To: Chú Sơn: Chú chuẩn bị phạt vì tội quên không có mặt, ACE tưởng chú có cv đột xuất ai dè( ngủ quên) lý do này có chính đáng không nhỉ?
Nhà mình chuẩn bị xuất hiện hàng khủng rồi đấy ! hì..hì em này để Hoàng Hai Quần giới thiệu .
Mọi người thông cảm. Mê ngủ quá nên quên mất ngày trọng đại. Anh Long cứ trách, em không đi thì cũng thiệt lắm đấy chứ. Bao nhiêu chó đẹp không đc ngắm lại còn không đc lên hình nữa chứ. hic, chán

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Mọi người thông cảm. Mê ngủ quá nên quên mất ngày trọng đại. Anh Long cứ trách, em không đi thì cũng thiệt lắm đấy chứ. Bao nhiêu chó đẹp không đc ngắm lại còn không đc lên hình nữa chứ. hic, chán
Anh chị em thông cảm cho chú Sơn nhé, từ bây giờ chú ấy sẽ không vắng mặt nữa. Chú Sơn không đi cũng có một phần lỗi của A, Cô Thợ săn đừng trách nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.