• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline 14.6.2009

Status
Không mở trả lời sau này.

liemhitle

Member
Nano thật đẹp anh ạ, đường link không sao cả vẫn ngon, do máy của Liêm có vấn đề thôi. Có lẽ em cũng phải nuôi một em GSD thôi thấy hoàng tráng quá mà.Anh Rồng ơi để em nuôi Mìn cho
gọi rồng vô ích anh Gấu ơi Mìn giờ thuộc quyền sở hữu của em từ gần 1 tháng nay rồi he he :D

liemhitle

Member
tranh thủ tí nữa đi anh , post thêm ảnh đi anh nhé , chiều nay 5h em qua nhà anh , 2 anh em mình cho Ben và Zin đi tắm biển tiếp nhé :D

lian123

Member
Mọi người thông cảm. Mê ngủ quá nên quên mất ngày trọng đại. Anh Long cứ trách, em không đi thì cũng thiệt lắm đấy chứ. Bao nhiêu chó đẹp không đc ngắm lại còn không đc lên hình nữa chứ. hic, chán
Các bác thông cảm chứ, trách thì cũng trách một lúc thôi rồi sau này anh sửa là được mà. Tuần này em cũng ốm nên kông đi họp được các bác cũng đừng trách em nhé, còn đi off em vẫn đi đầy đủ.Tiếc là mai không được đi Hà Nội :(:)(:)((
To chị Chung: chó ốm thì chị quan tâm thế mà em ốm chị chẳng hỏi thăm gì cả, đúng là coi em không bằng chó huhuhu, ít ra thì chị cũng coi em được bằng con chó chứ, còn kém hơn là em không chịu đâu nhé ha ha ha. :))

liemhitle

Member
anh Gấu ơi tiếc cho anh thật hôm nay đi HN cũng khá vui , anh em HN cứ hỏi chú béo béo đâu sao ko đi , công nhận là vắng anh chị Thợ săn buồn hẳn :D , mà vắng anh nên tiếng cười cũng ít đi nhiều lắm :( lần sau anh cố gắng di nhé

Công việc mà vẫn phải cố gắng tiết kiệm số lần đi để khi off mới có mặt được. Chứ đi giao lưu sẽ học hỏi được nhiều điều

lian123

Member
ACE đi Hà Nội về có quà gì cho ACE ở nhà không nhỉ??? hồi hộp quá :)

lian123

Member
Không ai viết bài nhỉ??? Chủ nhật này thế nào mà chưa thấy bác Fra me đờ ra gôn thông báo gì cả hik hik

liemhitle

Member
Không ai viết bài nhỉ??? Chủ nhật này thế nào mà chưa thấy bác Fra me đờ ra gôn thông báo gì cả hik hik
ai bảo không đi , hôm đi lăn quay ra ốm thì đừng thắc mắc , anh em ko post hình lên để chú akay lần sau cố gằng có mặt :D

huhu thích thật đấy ước gì yên bái bọn em cũng có hội VP thì tốt biết mấy, xin hỏi các bác vợ em cũng ở quảng ninh thỉnh thoảng cũng về quê ngoại vậy em xin gia nhập hội VP quảng ninh có được không ạ! em cũng mới nuôi chó thôi nhưng nhà em có 3 em trông cung bình thường không đươc đep lắm mong các bác chỉ giáo. xin cảm ơn!

Được quá đi chứ đồng chí Nam nếu không về off được thì cho vợ về cũng không sao mà. Vậy xin đón chào thành viên Nam đến từ Yên Bái ( Cùng vỗ tay đi anh em Quảng NInh )

Status
Không mở trả lời sau này.