• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hektor

bác Duc_pham sai rồi nhé..he..he..Hektor là con của Geri flash rouse chứ không phải là Tito đâu. gia phả của Hektor nằm ở đây

http://www.earlantonius.com/rottweiler/hektor_von_junipera.html

con Hektor này có dòng bên nội rất tốt với những cái tên xuất sắc như Melrin flash rouse, Arko earl antonius, và bố của Hektor là Geri flash rouse cũng là 1 con đực mới nồi lên ở trại Flash Rouse. dòng bên ngoại thì không có gì đặc biệt lắm.

Thế tính ra Hector phải gọi Anna nhà e là cô đó anh Chân Phương ơi... vì anna của nhà e là Hậu duệ của Melinflash rouse mà... phối bên mẹ là cami nước ngoài trước khi về vn. hihi...

Anka về có lẽ lập topic mới cho vợ chồng nó bác Phương nhỉ??? cho vào 1 topic chung tiện theo dõi quá trình phát triển của chúng nó....

trungcs

Member
bác Duc_pham sai rồi nhé..he..he..Hektor là con của Geri flash rouse chứ không phải là Tito đâu. gia phả của Hektor nằm ở đây

http://www.earlantonius.com/rottweiler/hektor_von_junipera.html

con Hektor này có dòng bên nội rất tốt với những cái tên xuất sắc như Melrin flash rouse, Arko earl antonius, và bố của Hektor là Geri flash rouse cũng là 1 con đực mới nồi lên ở trại Flash Rouse. dòng bên ngoại thì không có gì đặc biệt lắm.
dòng giống bên nội của Herkto mà không nhắc đến 2 cái tên này thì nghe chừng thiêu thiếu các bác ạ: Mambo von der Crossener Ranch...:D và Gonzzo Earl Antonius.

tuanphuthai

Active Member
Bác nào có ảnh và clip giao lưu doberman nhà mình với Hektor hôm nay post lên xem cho vui nhé

hí hí đúng cái máy ảnh 5D mark II của bác phương
Đắt nhưng nó sắt ra miếng hí hí , bức ảnh đầu tiên người cầm dây dắt là e đó ạ ....
e là Fan hâm mộ của herkto đây ạ :x:x:x:x:x

hí hí đúng cái máy ảnh 5D mark II của bác phương
Đắt nhưng nó sắt ra miếng hí hí , bức ảnh đầu tiên người cầm dây dắt là e đó ạ ....
e là Fan hâm mộ của herkto đây ạ :x:x:x:x:x
Có khi lại chuẩn bị sắm cái max.... đi bắn cũng hay đấy nhỉ .Tuấn nhỉ

Công nhận là em ấy đẹp thiệt, chắc bác chủ cho nằm thảm quá, không thấy khuỷu chân bị chai ^^

chanphuong

Member
Công nhận là em ấy đẹp thiệt, chắc bác chủ cho nằm thảm quá, không thấy khuỷu chân bị chai ^^
Duc ha tinh soi hàng kỹ quá đấy, mua thuốc mọc tóc của mấy bác bị hói đầu bôi vào là mọc lông che hết chai. Chú ý không bôi nhiều quá và không để dính vào chim mà nó dài đến tận đất là chết.:D

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Giờ Hecktor đã là phần của chú Giáp! Mong chú Giáp sớm cập nhật cho ae yêu rott được mở mang và tiếp tục theo dõi đam mê nhé!

Giờ Hecktor đã là phần của chú Giáp! Mong chú Giáp sớm cập nhật cho ae yêu rott được mở mang và tiếp tục theo dõi đam mê nhé!
Sao lại dùng từ đa phần thế lão cư.. lão chỉ đc cái chém thôi he..he....