• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hektor

chanphuong

Member
Chao cac Bac,
Nhan dip nam moi, em xin tran trong gui den cac anh em tren khap moi mien dat nuoc mot nam moi voi thanh cong ruc ro trong moi linh vuc.
Nhan tien day cung xin gui den cac anh em yeu Rott: Anh Hung Cau go, anh Doanh, Son, An, Kim Cuong ....hinh anh cua Hektor: 6,5 thang tuoi, can nang 40kg. Rat mong nhan duoc su dong gop y kien cua cac bac tien boi.
Dac biet xin cam on Son, An da co nhung loi khuyen that huu ich cho lan dau choi Rott.

Than men

Bui Chan Phuong

chanphuong

Member
Cam on ban vi loi khen, minh nhap tu Serbia, trai Earlantonious. Ve den VN luc 5 thang tuoi.
Minh gui Pedegree cua Hektor kem theo de ban tham khao

duc_NA

Member
cảm ơn bạn(chắc là phải gọi anh hoặc chú mới đúng :D)! thật là tuyệt vời khi bạn được sở hữu một em rốt tuyệt vời.mà bạn cố nhớ viết tiếng việt có dấu nha, nếu không mod xóa mất bài bạn thì anh em vp mất cơ hội được xem một em rot tuyệt như thế! thân!:wel:

chanphuong

Member
Cảm ơn bạn đã nhắc nhở vì đây là lần đầu lên diễn đàn Vietpet. Cũng chỉ là anh em thôi, chưa đến đầu 4 đâu. Hy vọng được anh em trong hội chơi Rott chấp nhận.

duc_NA

Member
thế thì mình gọi là anh mới phải phép :D. các anh em bây giờ toàn tuổi trẻ tài cao, rất có tâm huyết trong việc phát triển phong trào nuôi chó tại nước ta. hi vọng hektor của anh sẽ đóng góp để làm quỹ gen tốt của rốt ở nước ta thêm phong phú. rất vui khi được là người mở hàng cho em hektor của anh trên diễn đàn

daugagiamem

Vietpet sponsor
Anh Phương dấu hàng kỹ quá bây giờ mới SHOW bữa nào vô SG lại là bị phạt đấy nhé........Chúc mừng anh có em ROTT đẹp + gia phả đẹp nhé........
Năm mới phát tài nhé...........

Chó đẹp và dàn gia phả khá là ok. Chúc mừng a Phương đã sở hữu e nó, e có nghe a Sơn nói về a.
Mong sao Hektor sẽ phát huy được những Gì nó có để rott VN ngày càng nâng cao hơn về số lượng và điều quan trọng nhất đó là chất lượng con giống!
Lần sau bác chụp hình cháu nó show đàng hoàng để mọi người thấy hết vẻ đẹp của cháu nó nhé!
Thân chào!

chanphuong

Member
Cảm ơn các bạn đã góp ý và động viên, Phương sẽ chụp hình và gửi lên để anh em góp ý. Vì mới chơi Rott lần đầu nên còn chưa có kinh nghiệm, mong các bậc tiền bối bỏ qua.
Cảm ơn An, không phải là dấu hàng mà đợt vừa rồi miền Bắc lạnh và mưa gió quá nên cũng chẳng muốn chụp hình nữa. May mà mấy ngày tết ấm áp hơn chút. Hy vọng một ngày gần đây được giao lưu cùng anh em trong TPHCM.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Phương. Hektor hôm nay nhìn ra dáng qúa, mới 6 tháng rưởi mà nhìn thật ấn tượng , nhất là quả đầu của em nó. Nhìn rất khác so với lúc còn ở trại Earl Atonius, chứng tỏ người chủ mới chăm sóc rất tốt :-bd. Ráng cố gắng tập thêm cho Hector cách đứng show hàng nhé :D . Thân chào.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chao cac Bac,
Nhan dip nam moi, em xin tran trong gui den cac anh em tren khap moi mien dat nuoc mot nam moi voi thanh cong ruc ro trong moi linh vuc.
Nhan tien day cung xin gui den cac anh em yeu Rott: Anh Hung Cau go, anh Doanh, Son, An, Kim Cuong ....hinh anh cua Hektor: 6,5 thang tuoi, can nang 40kg. Rat mong nhan duoc su dong gop y kien cua cac bac tien boi.
Dac biet xin cam on Son, An da co nhung loi khuyen that huu ich cho lan dau choi Rott.

Than men

Bui Chan Phuong
chào anh phương ! Hektor nhìn ấn tượng quá. xin chúc mừng anh nhé nhưng cám ơn em đặc biệt là em không nhận đâu..he..he..vì em chỉ đóng vai trò tư vấn cho anh về gia phả cũng như chất lượng thôi còn việc chọn lựa là ở anh... chúc mừng anh đã có 1 lựa chọn chính xác...khi nào vào SG ae mình gặp mặt sẽ nói chuyện nhiều hơn.

BR

Chúc mừng anh Phương, nghe hơi nồi chõ lâu lâu nay đã thành sự thật, trong cái rủi có cái may anh nhỉ. Cố gắng chăm cho em nó xứng tầm nhé anh.

Phương xin cảm ơn mọi người đã luôn động viên một người mới như Phương và có lẽ đó sẽ là động lực để phong trào chơi Rot ngày càng lớn mạnh cũng như đó là nét văn hoá riêng của anh em có cùng đam mê.

Vì mới tham dự nên chưa được biết hết Anh Em trong hội, rất mong nhận được sự thông cảm của mọi người.

Thân chào

Bùi Chân Phương

KimCuong

Active Member
Hẹn hò thế nào đây anh ơi????

Em chưa chúc mừng anh bây giờ đâu, chờ đến khi anh thực hiện lời hẹn với em trong năm cũ thì lúc đó em mới chúc mừng đấy nhé. Hihihihi.

Chim sẻ gọi, đại bàng nghe rõ trả lời đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chả biết nói gì hơn nữa với em ROT này ngoài 2 từ là ..........QUÁ ĐẸP......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

KimCuong

Active Member
Đã tận mắt nhìn, tận tay sờ Hektor và chỉ biết thốt lên 1 điều "Quá truyệt vời". Chúc mừng anh Phương đã rất may mắn có được Hektor hay cũng có thể nói là duyên số.

Không được quên những gì anh em mình đã trao đổi đâu bác Phương nhé! :waiting: ;)