• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM_Q6 bán thổi kèn đẻ

v___q6

Member
nhân dịp 2_9 bắt đầu mùa giảm giá riêng thổi kèn khởi động trong tháng 9
các bạn có nhu cầu nhanh chóng đặt tiền 10.000 củng coi như là đặc cọc
cặp đầu tiên 8 tr nhé các bạn

thân

v___q6

Member
đả nhận 2 tr tiền cọc từ cơm sườn gà bạn thêm 100.000 tiền xe ôm mình cho giao đến nhà bạn , nếu không tiện đến bắt chim
cảm ơn bạn đả ủng hộ khuyến mải riêng cho bạn bao đẻ
thân

huyq11

Member
Mới hát karaoke xong lên thấy cặp kèn chưa gọi là xong rồi :-ss ...... up cho ae thấy giá kèn đã hạ , thèm quá đi mất ..... chừng nào có cặp khác alo em nha a vũ

v___q6

Member
em đang thương lượng thêm 1 cặp đẻ màu đỏ nữa sẻ cung cấp khi xong giá
cầu mong sao nhà nhà có thổi kèn giá rẻ bình ổn
bạn kyphuong có thể xem hình ảnh này

sẻ giao cho anh đầu tháng 9 mít lòng trước được lòng sau anh vui lòng chuyển khoản cho em
thân

kyphuong78

Ok anh.
Khi nao dc thi cho em hay. Alo hay email gi cung dc. Em se chuyen khoan anh ngay khi co the. Than anh nhiu!

truong_q4

Member
wow...thổi kèn 8tr 1 cặp bao đẻ hả anh vũ, kiếm dùm em 1 cặp luôn đi,có màu đen cũng được

oh chim đẹp, giá phải chăng, cho mình đăng ký 1 cặp nha, có hình và giá anh Vũ có thể email cho mình theo địa chỉ tungkdtt4@yahoo.com, màu đỏ hay đen cũng được, cám ơn anh, điện thoại mình là 0908 860 934

v___q6

Member
cảm ơn các bạn ủng hộ mình mục tiêu là nhà nhà có thổi kèn các bạn cứ yên tâm mình sẻ cố gắng trong 10 ngày tới đáp ứng đầy đủ cho các bạn theo thứ tự mà các bạn comment , màu đen hiện tại còn 2 con trống như đả nói 4 tr 1 con bạn nào cần vui lòng tới xem bắt chim .
thân chào

v___q6

Member
chào Tuấn anh không bán chim co Tuấn à
thân
chào cơm sườn gà bạn nhận chim có vừa ý không nế không vừa ý có thể nhanh chóng trả lại cho mình sau 3 ngày thì khó cho mình lắm
thân

6rau

Loa loa loa loa...... THỔI KÈN SẮP THÀNH BI CỦA NGÀY NÀO ĐÂY BÀ CON ƠI...... TIẾC CHO AI ĐANG ÔM THỔI KÈN.......:-ss:-ss:-ss:-ss

theo như dự đoán của em...hihi....có cặp nào nhường em cặp luôn nha.....kệ để chơi củng được...

v___q6

Member
em yên tâm đợt này về anh sẻ giao chim tại cafe hội ngộ cho những bạn đả comment trước sẻ cố gắn tìm thêm cho em 1 cặp
thank you