• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hai em chó Phú Quốc săn lợn rừng (Clip)

vanduoc

hay.cho nhanh nhẹn .nhưng kô quyết đoán .lợn này gặp e dogo nhà mình thì tan sấc

vanduoc

chó phú quốc hay lám ah ae.mình chua biet j ve giông này.nhung nhin ngoai hinh con con vậy thì kô thíchlắm.nếu chỉ là thông minh nhanh nhẹn co the săn đc thi choi giống j to con jữ jằn hơn ti có hơn kô các bác

chó phú quốc hay lám ah ae.mình chua biet j ve giông này.nhung nhin ngoai hinh con con vậy thì kô thíchlắm.nếu chỉ là thông minh nhanh nhẹn co the săn đc thi choi giống j to con jữ jằn hơn ti có hơn kô các bác
Hai em trong clip chưa đạt chuẩn về chiều cao, thể hình và..., nhưng các em nó vẫn được nhiều người ưa thích vì đó là chó Việt!

Lyori

Vẫn chưa thấy thông tin về vụ săn lợn nhỉ, các bác chốt ngày giờ địa điểm chưa ạ, để em mang con chó ta nhà em sang hóng .. cho nó học cách săn với cắn ạ