• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người yêu Husky và Alaska

Golden_pup

Member
nhưng mà em cũng chả biết xưng hô thế nào, em chắc là người bé nhất hội :">. Chị cho em hỏi hội mình có fb sao em tìm mà chỉ có "hội những người yêu alask" thôi
Hội mình không có FB em ạ, chỉ có Alask là có FB thôi :love struck::love struck: , hot boy Alask mà :party::party:

Ừ, em học cấp 2 thì là bé nhất hội rồi, mọi người mà chị biết hầu hết đều hơn 18 tuổi :D, không sao, bé nhất thì sẽ được các anh chị chiều nhất >:D<

virgo lucy

alask có vợ xinh, hợp đôi quá. Mọi người đều trên 18 :(( em run quá, mọi người càng chiều em càng ngại. Mà chị tên là gì ạ ?

kenvin234

Member
Hehe có sao đâu hiện tại thành viên nhỏ tuổi nhất trong hội là 20,giờ có em là phá kỷ lục rồi,có gì mà ngại cứ ra đi,người ta bảo người làm sao của chiêm bao làm vậy,em xem bọn husky nó thân thiện thế thì anh chị "ăn thịt" em làm sao được :D

Golden_pup

Member
Hehe có sao đâu hiện tại thành viên nhỏ tuổi nhất trong hội là 20,giờ có em là phá kỷ lục rồi,có gì mà ngại cứ ra đi,người ta bảo người làm sao của chiêm bao làm vậy,em xem bọn husky nó thân thiện thế thì anh chị "ăn thịt" em làm sao được :D

Ừ, anh Long buck cũng thân thiện lắm ý em ạ :D:D .....

alask có vợ xinh, hợp đôi quá. Mọi người đều trên 18 :(( em run quá, mọi người càng chiều em càng ngại. Mà chị tên là gì ạ ?

Alask đẹp trai mà, phải có vợ xinh Hana sánh đôi cùng chứ :party: ....
à à, chị tên là Hương, em cứ gọi chị là Vịt.... trong FB của Alask cũng có FB của chị đấy, chăm chỉ comment cho Alask lắm ý em ạ :love struck::love struck:

virgo lucy

cám ơn anh chị nhưng em vẫn sợ, thông cảm cho em cái tính em nó thế. Ôi hồi hộp quá, mai là lần đầu tiên em gặp husky đấy, yêu husky, alaskan với somyed lâu lắm rồi bây giờ mới được nhìn tận mắt

Golden_pup

Member
cám ơn anh chị nhưng em vẫn sợ, thông cảm cho em cái tính em nó thế. Ôi hồi hộp quá, mai là lần đầu tiên em gặp husky đấy, yêu husky, alaskan với somyed lâu lắm rồi bây giờ mới được nhìn tận mắt
Kinh nghiệm thì cứ thấy cún là xông vào ôm thôi em ạ :love struck::love struck: ... các em ý đáng yêu lắm, rồi thì làm quen với các anh chị đứng đấy :D. Mọi người hay gọi theo tên chủ cún + cún ... chị cũng không có husky hay alaskan nhưng mà cũng đi offline từ ngày đầu tiên, là fan cuồng nhiệt của Alask nữa nên là quen đi offline rồi :blusshing:

Nhìn nick không biết em là con trai hay con gái :blusshing::blusshing: ... tên nữa em ơi, mai gọi cho dễ :love struck:

virgo lucy

Bí quyết của chị hay lắm, em sẽ học tập chỉ là không biết các anh chị khác có bảo em vô duyên hay không thôi :((. Tên em là Quỳnh, là con gái chính hiệu. Nhưng em nghĩ nhìn tên lucy là biết rồi chứ . Fb chị là vịt phan đúng không ạ, em add luôn

Golden_pup

Member
Bí quyết của chị hay lắm, em sẽ học tập chỉ là không biết các anh chị khác có bảo em vô duyên hay không thôi :((. Tên em là Quỳnh, là con gái chính hiệu. Nhưng em nghĩ nhìn tên lucy là biết rồi chứ . Fb chị là vịt phan đúng không ạ, em add luôn
Hì hì, ừ, fb của chị đấy, em cứ add đi :love struck::love struck:

Mai hẹn em 4h ở vườn hồng nhé :D:D, đừng lo lắng đừng ngại ngùng >:D<>:D<

virgo lucy

vâng, mai em đi học về rồi sẽ ra luôn, mà avar là ảnh chị đúng không, mai em phải nhận dạng

Golden_pup

Member
vâng, mai em đi học về rồi sẽ ra luôn, mà avar là ảnh chị đúng không, mai em phải nhận dạng
Nhớ mang bánh ra dụ các em cún nhé, các em ý là thích ăn bánh lắm :love struck:, nhất là em Ti , em Bi và em Ben :love struck:.

Ah` ảnh chị thì em xem trên FB ý:blusshing:, ảnh này cũ rồi, giờ khác nhiều em ạ, không còn được trẻ trung nữa :sigh:

Em vừa đi qua phố Lê Ngọc Hân gần nhà em mà hoảng hốt. Đi qua thấy 1 con chó không tí lông mà to đùng, tưởng Poodle quay lại thì chính cống là 1 chú Alaska, không hiểu ai cắt lông cho nó mà quái dị thế. Cắt sạch, gọt sạch, chỉ để mỗi lông phần đầu với phần đuôi, chắc là định cho nó giống con sư tử??? :| Mai em phải qua chụp ảnh lại cho các bác 'thưởng ngoạn'. Tội nghiệp em cún +__+
Alaska nhà em đấy, em mới lấy về, lông toàn thân của em bị bết thàng từng tảng, vón cục, đóng thành những cái cục như viên kẹo cao su cứng ngắc, bị toàn thân luôn trừ lông chân, chắc vì nơi cũ nuôi họ không tắm với chải bao giờ. Gội, chải thế nào cũng không ra được, nếu không cạo đi chắc cả đời cũng ko lên được lông mới, chứ em ko có sở thích cạo lông chó cho giống sư tử đâu ạ. Em có 1 bức luôn, chứ ko phiền anh mất công mai qua chụp.

sungak

Member
hôm nay không vào đc vp, ko xem đc giờ, nên lại k tham gia được. Tiếc quá. Moị người đi chơi vui chứ ? :D

Híc, e cũng rất là xót xa, đẹp thế mà cuối cùng fải cạo nhưng chẳng còn cÁch nào khác ạ. Chả biết tốc độ mọc như thế nào. Nó lại ko mọc thì ...

Golden_pup

Member
em Bonbonxinh ơi,tình hình bé Ti về nhà thế nào rồi ??? Đã khoẻ lại chưa, ăn uống sao rồi, lo quá lo quá :( :( ....

em Ben thì hôm qua đúng chất hot boy siêu quậy :love struck::love struck:, yêu ơi là yêu, nhìn chỉ muốn cắn cho mấy phát :D:D .... sợ bị em ý cắn lại nên lại thôi :nailbitting:

Trời có vẻ oi nóng nên ít người cho cún đi off quá :worried: .... hi vọng những lần sau trời sẽ mát mẻ hơn :praying:

Buổi off hôm qua vắng quá :( đề nghị anh em lần off tới tham gia đầy đủ nhé, nếu trời có nóng quá thì chúng ta có thể lùi thời gian off lại cho mát hơn.
Mong rằng mọi người tham gia đầy đủ và nhiệt tình để hội càng ngày càng phát triển hơn :-bd

em Bonbonxinh ơi,tình hình bé Ti về nhà thế nào rồi ??? Đã khoẻ lại chưa, ăn uống sao rồi, lo quá lo quá :( :( ....

em Ben thì hôm qua đúng chất hot boy siêu quậy :love struck::love struck:, yêu ơi là yêu, nhìn chỉ muốn cắn cho mấy phát :D:D .... sợ bị em ý cắn lại nên lại thôi :nailbitting:

Trời có vẻ oi nóng nên ít người cho cún đi off quá :worried: .... hi vọng những lần sau trời sẽ mát mẻ hơn :praying:
Chắc em Ti hôm qua ăn cỏ nên mới bị nôn thôi, chắc không sao em ah :). Em Ti sớm khoẻ nhé :love struck::love struck:

Thằng cu Ben hôm qua đi off quậy quá về nhà nhìn thấy chị Tây Ban Nha bơ luôn không thèm đùa nữa :))

Golden_pup

Member
Chắc em Ti hôm qua ăn cỏ nên mới bị nôn thôi, chắc không sao em ah :). Em Ti sớm khoẻ nhé :love struck::love struck:

Thằng cu Ben hôm qua đi off quậy quá về nhà nhìn thấy chị Tây Ban Nha bơ luôn không thèm đùa nữa :))
Ben toàn cậy nhớn bắt nạt Ti thôi, đáng ghét nhất là lúc 2 anh em chúng nó tranh nhau uống nước :p.... Ben grừ grừ Ti chứ, anh Ben hư quá :not talking: .... Lần sau off em không đi được :(, chắc 1 tháng nữa gặp lại đúng là Ben ôm mình chứ mình không ôm nổi quá :nailbitting: ... nhưng Ben lúc nào cũng vẫn đẹp trai anh ạ, càng ngày càng đẹp ý ạ :blusshing::blusshing: