• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người nuôi chó Phú Quốc HN

ơ thế con PQ đc bầu làm con chó con có triển vọng nhất hội PQ HN vào thời điểm hiện tại đâu hả bác???(em nói thế vì chắc sau này sẽ có con triển vọng hơn):D:D:D
Bác ko chụp nó àh???:(:)(:)((

Songbac

.....................
Chia xẻ kiến thức

Đáng ra giải TRUYỀN THỐNG (Chia xẻ kiến thức) phải đưa lên đầu nhưng do có nhiều lời dị nghị nên chúng tôi chuyển xuống sau (anh em có mặt lúc ấy gọi là giải CHÍCH CHOÁC :D ). Tun tiêm phòng mũi thứ 2

Thủydx

Member
Chú Tùng cứ củ từ, hiện có một lô trong máy anh, đang bận quá, lát anh sẽ post. Hôm nay quá vui.
Thanks all.:-bd

online&offline

Tiếp theo là giải ĐÔI BẠN CÙNG TIẾN

Đầu tiên là Bush & Rô (hàng của anh Công-HBT & Thủydx)

Theo mình thì giải này nên hiệu chỉnh lại chính xác hơn là giải ĐÔI BẠN CÙNG TIẾN...GIÁP LÀ CÀ VỚI NHAU :-"
Đúng là PQ, dũng mãnh thật.

lamvosong

Bác Thuỷ post luôn cái ảnh em với con Bin đi.Ảnh đấy cho lên làm hình ảnh đại diện cho hội PQ HN được đấy nhỉ:)):))

Em là em nhớ mặt con BUSH nhà bác Công rồi đấy!!!
Lúc đến cả lũ đang đùa thì nó cũng làm 1 phát vào con BIn nhà em,đến lúc về nó lại chào con Bin nhà em phát nữa!!!
chẳng hiểu chúng nó có thù oán gì từ kiếp trc ko mà lại thế???Hay là nó sợ sau này có đứa đẹp giai hơn nó nhỉ???:D:D:D

lamvosong

Chó nhà Tùng xấu trai nhất hội rồi còn gì:)):))Đẹp zai nhất hội là Rô nhà anh Thuỷ cơ:))

em công nhận 2 con này khỏe nghịch thật!!!
Đùa nhau vật nhau suốt từ lúc đến cho đến tận lúc về mấy tiếng đồng hồ mà ko thấy mệt!

TunPQ

Member
@ songbac: mình vẫn thích cái ảnh con cún nhỏ đang chạy, trông rất đẹp và cái ảnh con của anh Công-HBT đang đứng. Kiểu cận cảnh tả thực khuôn mặt của nó trông rất hay.
Lần sau đi off cậu cứ giao lưu thoải mái, giao máy ảnh cho tớ tác nghiệp cho.Được cầm máy để bấm mấy chú chó này thật sự rất thích thú đấy. :D
Thanks all!

Chắc phải còn vài chục kiểu nữa đấy nhỉ ??? :D

Thủydx

Member
Các bác chụp ảnh chán quá, nhìn xấu hết cả hàng của em:D
Tiếp theo là lô ảnh trong máy Thuỷdx.
Ưu tiên đội viên gương mẫu đến quá sớm, tranh thủ tạo dánh chụp ảnh, và đe nẹt mấy em chó tập thể dục muộn:D

Thủydx

Member
Tiếp theo vẫn là Rô nhà em. Đợi anh em lâu quá, nên được chụp nhiều:D

và một kiểu places chuẩn.:-bd:D

TA_HUA

Member
Phê bình Thuỷ và Rô vì chiểm quá nhiều tài nguyên của 4r :D. SB có vẻ tin tưởng bác AQ quá đấy, nhìn cái tay cầm xilanh không mấy chuyên nghiệp của bác ấy thà em tự tiêm còn an toàn hơn :D. Tiếc quá không xuông giao lưu với mọi người được, con cộc mới chắc của bác AQ nó bị bọn PQ quây nhìn tội quá :)).

Thủydx

Member
Một Chú Chó Khá, Thêm Hình đi Anh...............................
Phê bình Thuỷ và Rô vì chiểm quá nhiều tài nguyên của 4r :D. SB có vẻ tin tưởng bác AQ quá đấy, nhìn cái tay cầm xilanh không mấy chuyên nghiệp của bác ấy thà em tự tiêm còn an toàn hơn :D. Tiếc quá không xuông giao lưu với mọi người được, con cộc mới chắc của bác AQ nó bị bọn PQ quây nhìn tội quá :)).
Chỉ khá thôi à Đạt ơi, hehe nhưng đang bị phê bình kìa, chiếm nhiều đất quá rồi:D
@TA_HUA: tại anh em đến muộn, em đến từ lúc quán cafe chưa mở cửa, chẳng biết làm gì, đành chụp ảnh:D; còn vụ tiêm chích, mấy anh em xuýt bị công an phường bắt, vì nhìn ông Quang cầm kim tiêm cứ như dân chích hút chuyên nghiệp. May mà họ kịp thấy con chó:D

Thủydx

Member
Tiếp theo đây...........
Bush của bác CôngHBT

Ặc ặc, anh đừng cù em nữa, buồn quá, ặc ặc..........:D

Thêm kiểu nữa của Bush

Các chú đùa nhau đừng có cắn thật đấy nhé :-D

Thủydx

Member
Cộc nhà lão già AQ...

Hội ý xem con Cụt đuôi kia là giống gì nhỉ:D

Anh không biết:D

Bọn em cũng không biết nốt:D

Thằng cu này đang tìm 2 con Phú quốc mới bị bắt trộm, 1 con vàng, 1 con đen. Sao nhìn thì giông giống mà màu lại khác thế nhỉ???
THằng cu này là nhóc là chị Thanh à ? em nhìn thằng cu này quen quen hình như gặp nó bển GL thì phải ??? hôm đó nó đi với bố mà, thế hoá ra anh và chị là 2 vợ chồng ạ, thế là diễn đàn có thêm 1 gia đình cùng tham gia rồi :D
2 con quái xoáy lớn nhanh quá nhỉ? chân tay mập mạp ghê, nó mà vào tay em chắc còn to hơn !!!
con Ro nhà chị Thuỷ dáng như người mẫu, chắc chị Thuỷ cũng xinh lắm đây :))
- em thấy cả ảnh của bác sỹ thú y nào ra đó hành ghề luôn vậy? ko biết có bằng cấp gì ko? các bác đã kiểm tra kỹ chưa đấy? nhưng mà nhìn cách cầm xi lanh của bác ý có vẻ lành ghề đấy ạ :waiting:

ChiThanh

THằng cu này là nhóc là chị Thanh à ? em nhìn thằng cu này quen quen hình như gặp nó bển GL thì phải ??? hôm đó nó đi với bố mà, thế hoá ra anh và chị là 2 vợ chồng ạ, thế là diễn đàn có thêm 1 gia đình cùng tham gia rồi :D
2 con quái xoáy lớn nhanh quá nhỉ? chân tay mập mạp ghê, nó mà vào tay em chắc còn to hơn !!!
con Ro nhà chị Thuỷ dáng như người mẫu, chắc chị Thuỷ cũng xinh lắm đây :))
- em thấy bác cả ảnh của bác sỹ thú y nào ra đó hành ghề luôn vậy? ko biết có bằng cấp gì ko? các bác đã kiểm tra kỹ chưa đấy? nhưng mà nhìn cách cầm xi lanh của bác ý có vẻ lành ghề đấy ạ :waiting:
Thằng cu này bị mất chó nên hội CPQHN đi off ở đâu cũng mò đến tìm:), mẹ nó thuê tớ làm xe ôm cho nó thôi:(
Thằng này nhớ dai lắm, nó bảo còn một chú ở Đức Giang hôm trước gặp ở chỗ câu cá, hôm nay không thấy đâu chắc chú ấy bắt trộm con chó của cháu rồi:)) Cháu vẫn nhớ mặt chú ấy, hôm nào bác đưa cháu sang nhà túm cổ chú ấy, chụp ảnh đưa lên diễn đàn cho vào mục địa chỉ đen nhé!:D