• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người nuôi chó Phú Quốc HN

mrbin

Tuần sau các bác off nhậu hay off chó đấy? Hay là vừa off chó vừa off nhậu đi các bác!

Hoasua

Dự định chủ nhật tuần này OFF, lát đ/c Thủy sẽ thông tin chi tiết cho ace.
Nhưng vừa off chó, vừa off nhậu thì hơi ngại, hay off chỗ cũ rồi đi thẳng ra đoạn gần đường Lạc Long Quân rồi ăn cá luôn vậy, xích chó dọc sông, vừa ăn, vừa trông chó vậy :D

Trưởng Ban liên lạc ThủyDX & NỮ thư ký chân dài Tran_Tùng lên chương trình nhé. :D (Song kiếm hợp bích, hehe......)

Songbac@

Ặc ặc Sao bác cứ trêu em thế nhỉ???:(:)(:)((
Chân TBV cũng dài có kém gì em đâu thế mà bác cứ lấy em ra làm thư kí!!!!
Mà cái trách nhiệm này nặng nề lắm em ko đảm đương đc đâu!!!hay là bác tìm cho em 1 vị trí mới đi gì cũng đc trừ cái này ra!!!!^:)^^:)^^:)^
Mà đề nghị bác bỏ từ "NỮ" đi nhé!!!cái chữ này có khi để đến kiếp sau em xin nhận vậy!!!:D:D:D

Hay là cứ ra chỗ cũ off cho tiện rồi làm gì nữa thì tính sau các bác ạh!!!

dinhtranchan

Ái chà chà, xem ra hẹn hò khó khăn nhỉ

(em định nói thế thui nhưng mà quy định diễn đàn bắt phải đủ 50 ký tự, sao phiền thế nhỉ, hic .................................................................................................................................................................................................................................................................)

dinhtranchan

Cả đời mà chỉ mê mẩn mỗi CPQ thì hơi ... phí nhỉ, hihi, còn nhiều thú vui hay lắm chứ :))

vâng em thêo số đông,đây là số điện thoại của em 0946868862,khi nào off các bác nhắn tin cho em.thanks!cả đời chỉ mê mẩn chó PQ.

anhthe98

Member
Mình chả có PQ. Hay Thuỷ tặng AE đi. Có đồ mà vác ra chứ cứ đi tóm Thuỷ ko biết túm đâu, toàn tuột.

Hehhehhehhe.... các bác bên PQ vui thật. Cứ đà này sau khi cưới vợ xong em cũng đánh bạo vác một em PQ về rồi làm đơn xin gia nhập hội PQ quá :D Em tính thế không biết có đc không hả các bác ? :thingking:

Hoasua

Hehhehhehhe.... các bác bên PQ vui thật. Cứ đà này sau khi cưới vợ xong em cũng đánh bạo vác một em PQ về rồi làm đơn xin gia nhập hội PQ quá :D
Em tính thế không biết có đc không hả các bác ? :thingking:
Hehehehe.......
1 không được, 1 được bác Long ạ

Bác vác về 1 em PQ: ôm 1 em Rott cũng đủ nặng rồi, ôm thêm Phú Quốc tới khi chúng quậy tưng bừng không kham nổi lại đùn đẩy cho ace PQ-HN nuôi thì..... ngại lắm :D :D :D Đấy là điều không được (thực ra là không nên)
Còn việc ra nhập hội PQ-HN thì vô tư, bác có thể vác Rott ra giao lưu hoặc đi tay không tới cũng được mà. Chúng em đón nhiều đoàn đại biểu như vậy tới giao lưu trong các buổi Off lắm rồi :)

Xin chúc mừng thành viên mới toanh của hội PQ-HN - Longcanhngam :))

Songbac@

PS: Ngại quá, mỗi lần gõ xong lại phải chua nghĩa thêm Songbac@ vào nữa, hừm....hừm......... :))

dinhtranchan

Bác songbac khổ thế à, hehe, bị ban nick khổ thật.

Ai bảo bác lúc chọn nick mới, bác ko đặt béng nó là "Songbacday" thì anh em hiểu cả.

Kể ra quy định của Viet pet mình thấy hơi buồn cười, nào là phải đủ 50 ký tự, nào là ko dùng ngôn ngữ chat, lúc mình hỏi vì sao từ nào "phạm húy" thì đc trả lời là "do không có trong từ điển", nếu vậy thì bác Mod, admin phải xóa hết đi, vì bài nào chả có tí tiếng Anh, ngay từ nick cũng đâu có trong từ điển Tiếng Việt.
Nếu đã gọi là quy định thì phải bao trùm hết thảy, còn nếu ko thì cứ để anh em tự do, sao phải quy định nửa vời vậy.
Em nói thế này có bị ban nick ko đây :))

Thủydx

Member
Chú dinhtranchan này cũng buồn cười thật. Muốn ban nick thật sao:)):)) đúng là có tố chất PQHN, phải ban nick vài lần để lấy số lấy má đây:D
Cứ tham gia đi, sẽ hiểu được nội tình, vội làm gì:D.

dinhtranchan

hehe, em cần gì số má.
Tại "anh hùng dẫu thấy bất bằng mà tha", haha :p

Số là em hay phải tranh cãi luật pháp, nên ngứa mồm nói thôi, đã là luật thì phải khiến anh em tâm phục khẩu phục, hà hà.

Ác quá, bác làm ngay quả off chủ nhật này, để em sắp xếp cố gắng tham gia với anh em, ko thì cũng ấm ức lắm :worried:

anhthe98

Member
hehe, em cần gì số má.
Tại "anh hùng dẫu thấy bất bằng mà tha", haha :p

Số là em hay phải tranh cãi luật pháp, nên ngứa mồm nói thôi, đã là luật thì phải khiến anh em tâm phục khẩu phục, hà hà.

Ác quá, bác làm ngay quả off chủ nhật này, để em sắp xếp cố gắng tham gia với anh em, ko thì cũng ấm ức lắm :worried:
Xin spam tí!
Chú này mới vào đg cố viết đủ 15 bài để đc nt đây mà:D .

dinhtranchan

Hehe, có lẽ thế thật, lúc đấy bác với em nt cho nhau nhá :))

Đầu tuần em đang rỗi việc, đến lườm nguýt sếp tí thôi, còn chủ yếu ra ngoài làm việc, ngồi VP là thấy như bị cùm, hehe.
(Lạy trời, sếp em đừng vào đây. Dưng sếp em có những sở thích nó tao nhã lắm, chắc ko vào đây làm giề đâu, hê hê)

Xin spam tí!
Chú này mới vào đg cố viết đủ 15 bài để đc nt đây mà:D .

dinhtranchan

À mà 1 hồi em thấy rộ lên vụ tài liệu huấn luyện chó.

Bác nào có thì cho em phát nhé, gửi link hoặc hôm nào off thì mang đi, em xin copy với

Đa tạ đa tạ

truongga

À mà 1 hồi em thấy rộ lên vụ tài liệu huấn luyện chó.

Bác nào có thì cho em phát nhé, gửi link hoặc hôm nào off thì mang đi, em xin copy với

Đa tạ đa tạ
Có cần thật không đấy bạn,đi suốt như thế thì làm gì còn đủ thời gian để dạy chó nữa chứ.:praying:

Nhưng nếu có cho minh xem ké tí nhé,một tí là trả lại ngay.ok?:)

HUOUCAOCO

@dinhtranchan & truongga: Nghe nói có người sắp Rao bán Tài liệu huấn luyện chó đấy. Hình như 5000VNĐ/1file :D liên lạc qua mail & Tài khoản VCB

PS: Bật mí chút, ông ấy có khả năng đi off cùng hội PQ mình, ra ngoài đấy bảo ông ấy đưa cho là được :)

Songbac@

hô hô... chào bạn huoucaoco... ở An Giang có nhiều CPQ ko bạn?mình ở HN... có điều kiện đi off ngoài này cho mình làm quen nhé.hehe. Tuần này phải đi off mới được, cứ nói chuyện xuông thế này cũng chán.
PS: Khi nào bác mua được tài liệu huấn luyện chó thì pm cho em cái nhé... em qua copy rồi đi in... Chỉ sợ tài liệu bị khóa chuột thì khổ.híc

dinhtranchan

ừ tớ cần thì mới hỏi chứ. Bạn gà làm gì mà cứ hỏi khó nhau :D

Ok, tớ hỏi/xin/mượn được thì cho cậu mượn đi photo, dạng file thì cho cop, được chưa :p

Có cần thật không đấy bạn,đi suốt như thế thì làm gì còn đủ thời gian để dạy chó nữa chứ.:praying:

Nhưng nếu có cho minh xem ké tí nhé,một tí là trả lại ngay.ok?:)

dinhtranchan

Haha, bác Songbac lại bị ban nick hay sao mà thành Hươu cao cổ thế.

Cũng may mình thuộc giới ủng hộ việc bảo vệ thiên nhiên môi trường và động vật hoang dã, chứ nghe nói thịt HCC cũng ngon lắm cơ ;)

Cảm ơn bác, em mà gặp bác đi buôn file đấy thì sẽ liệu ạ :))

@dinhtranchan & truongga: Nghe nói có người sắp Rao bán Tài liệu huấn luyện chó đấy. Hình như 5000VNĐ/1file :D liên lạc qua mail & Tài khoản VCB

PS: Bật mí chút, ông ấy có khả năng đi off cùng hội PQ mình, ra ngoài đấy bảo ông ấy đưa cho là được :)

Songbac@