• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người nuôi chó Phú Quốc HN

gogogo

hôm qua có bài của ông nào baymón7 đăng ký đi cùng anh em cơ mà , có cả số đt 1102 gì đó nữa, sao hôm nay ko thấy bài đâu là thế nào thế hả ???mất tích k dấu vết mới kinh chứ,,,,,,, bác AQ đã liên lạc với anh bạn đó chưa?
Topic này Có ma à các bác ???:thingking:

AQ1001

Member
hôm qua có bài của ông nào baymón7 đăng ký đi cùng anh em cơ mà , có cả số đt 1102 gì đó nữa, sao hôm nay ko thấy bài đâu là thế nào thế hả ???mất tích k dấu vết mới kinh chứ,,,,,,, bác AQ đã liên lạc với anh bạn đó chưa?
Topic này Có ma à các bác ???:thingking:
Tiêu chí của HCPQHN là người thật việc thật, anh em ai đi được thì đăng ký có thể để lại SĐT ở đây hoặc PM không thì cứ đến hẹn có mặt là lên đường, đừng có đến muộn là được. Bác 7mon đấy chắc cái nick nó hấp dẫn quá nên các mod nhà ta cũng mót món 7 món nên thịt luôn rồi:))

Hiện danh sách vẫn chưa chốt nên chưa có PA đi lại, nếu không thì cứ để open rồi anh em ta làm một phát đua xe HN-BN(cấm đi từ thứ 7), giải thưởng là cô PQ vện 6 tháng tuổi nhà bác Hứa!:))

TA_HUA

Member
Hiện danh sách vẫn chưa chốt nên chưa có PA đi lại, nếu không thì cứ để open rồi anh em ta làm một phát đua xe HN-BN(cấm đi từ thứ 7), giải thưởng là cô PQ vện 6 tháng tuổi nhà bác Hứa!:))
Em đồng ý với bác :D, con vện đang salơ lần 1 cả tuần nay em ăn không ngon ngủ không yên với nó chỉ sợ nó "chửa hoang" với con chó ta nào thì có lỗi với bác và anh em. Ngay cạnh nhà có một con chó đực lai được mệnh danh là "máy đóng của khu phố", không biết có phải em ngăn cản nó nhiều quá không mà hôm qua đang giúp chủ nó đẩy cái ôtô không nổ máy được nó tặng em một phát vào bắp chân rồi :D. Nghĩ nuôi chó PQ ở đây cũng chẳng để làm gì vì mấy ông hàng xóm cứ nhìn thấy là mồm miệng lại chép chép bình phẩm: Con này thịt thì ngon lắm đây, thịt thơm không có mỡ. Chưa thấy ai khen xoáy của nó đẹp cả chán không muốn nuôi nữa rồi ^:)^

anhthe98

Member
1. NgocSat
2. NguyenTuanHN
3. AQ1001
4. AnhThe98
5. SongBac
6. TatThang
7. ThuyDx
8. TranTungHN
9. TieuBaVuong
10. DucTuongLe
11. RongBien
12. LeVinhPhong
13. DoiNgheo
14. HieuKTS
15. Thanh_TM
16. KhongBietGi
17. NhatChiThien
18. HoBaoSuTuCop
19.ilovelove và 1 người bạn nữa nhé.......
Các bác cũng cho em vào hội PQ ạ! Chó nhà em chưa con nào có XOÁY NGƯỢC cả:p.

Xin lỗi anh em do hiện nay vẫn đang công tác tại Đà nẵng nên CV này khong tham ra cùng mọi người được. Chúc anh em có buổi đi chơi thật là vui vẻ. T7 này mình cũng có buổi đi bẫy chim với anh em tại Đà Nẵng chắc cũng rất vui đây.

minhcuong

Active Member
Các bác yêu PQ ơi, sao các bác không tập trung ở Nhà Hát Lớn rồi bắt xe bus đi xuống Bắc Ninh. Nếu em không nhớ không nhầm có tuyến bus Hà nội - Bắc Ninh. Xuống đến đó, thích đi đâu các bác gọi xe Mai Linh 7 chỗ. Ở Bắc Ninh, có xe Mai Linh rất phổ biến mà lại sẵn, gọi 1 cái thì cả một dàn phóng đến. Mà trước em đạp xe đạp từ Hà nội sang Đền Đô, đi lòng vòng rồi mới qua Bắc Ninh thưởng thức món chim trời, sau đó đạp về.

Đi xe bus giảm khí thải đấy các bác, chưa kể còn tuyệt đối an toàn cho các thành viên chuyến đi đặc biệt là chuyến đi đông người.

Chúc các bác có một buổi dã ngoại lý thú, bổ ích.
Cường,

baymon7

tình hình thế nào rồi bác AQ nhỉ? cho em tham gia với nhé,
Mấy ông admin định xóa sổ thằng này đi à??? sao còn cho lập nick :thingking::thingking::thingking:

AQ1001

Member
Hi All,
Lác đác có một số anh em bận việc, lịch trình chuyến đi vẫn không có gì thay đổi. Vì mọi người chưa confirm nên vé chuyến xe đi BN vẫn để ngỏ chuyện phương tiện. Để chủ động anh em sẵn sàng chạy đua lên BN, khuyến cáo nên ghép đôi cho đỡ buồn và có người dự phòng cho lượt về.:)
@7mon: hơi tò mò chưa biết bạn là ai, nuôi chó gì, nhưng có cái nick khá ấn tượng nên chắc cũng dễ chơi với hội PQ

Cuối tuần này sang BN thì mấy giờ khởi hành ạ?Đã có bao nhiêu người đăng kí đi rồi chú Quang ơi?

Bà Phó Đoan

Các bác ơi, cho em đăng ký một suất với ạ. Cứ thấy đi chơi là em khoái rồi, mà không có CPQ có được tham gia không ạ? Em thấy có bác anhthe98 nói là không có CPQ mà vẫn được tham gia, bác anhthe98 ơi, cho em ghép xe với bác nhé, chứ đi xe máy xa em không dám đi một mình đâu.

anhthe98

Member
Các bác ơi, cho em đăng ký một suất với ạ. Cứ thấy đi chơi là em khoái rồi, mà không có CPQ có được tham gia không ạ? Em thấy có bác anhthe98 nói là không có CPQ mà vẫn được tham gia, bác anhthe98 ơi, cho em ghép xe với bác nhé, chứ đi xe máy xa em không dám đi một mình đâu.
E chưa biết có đi đc không chị ạ! Mà đi đc thì cũng có rơ móc rồi nên ko ghép cùng chị đc tiếc ghê!:)) Chị thử alo ông AQ101 xem. Từ dạo ... lên đời, thêm số ... đến nay đi off hội PQ ông này toàn 1 mình một ngựa . Chờ tin chị nhé!

ilovelove

Member
11111111111111111111

Các bác yêu PQ ơi, sao các bác không tập trung ở Nhà Hát Lớn rồi bắt xe bus đi xuống Bắc Ninh. Nếu em không nhớ không nhầm có tuyến bus Hà nội - Bắc Ninh. Xuống đến đó, thích đi đâu các bác gọi xe Mai Linh 7 chỗ. Ở Bắc Ninh, có xe Mai Linh rất phổ biến mà lại sẵn, gọi 1 cái thì cả một dàn phóng đến. Mà trước em đạp xe đạp từ Hà nội sang Đền Đô, đi lòng vòng rồi mới qua Bắc Ninh thưởng thức món chim trời, sau đó đạp về.

Đi xe bus giảm khí thải đấy các bác, chưa kể còn tuyệt đối an toàn cho các thành viên chuyến đi đặc biệt là chuyến đi đông người.

Chúc các bác có một buổi dã ngoại lý thú, bổ ích.
Cường,

tình hình mưa nên đi xe bus cho lành cứ như bác Minh cường nói thì có vẻ ổn đấy...........ko biết như

thế nào đây???? alo alo ngồi xe vừa nói chuyện thoái mái mà vẫn tới nơi ......

Kuppi

Active Member
Quà tặng chó Phú Quốc nhà batisxu!

Thưa ACE Hội Chó Phú Quốc HN. Mời ACE đóng góp ý kiến cho lời nhắn đầy thành ý của bạn bastixu về Chó Phú Quốc của Huy tại topic này nhé!

Xin cám ACE đã quan tâm.

baymon7

Hi All,
Lác đác có một số anh em bận việc, lịch trình chuyến đi vẫn không có gì thay đổi. Vì mọi người chưa confirm nên vé chuyến xe đi BN vẫn để ngỏ chuyện phương tiện. Để chủ động anh em sẵn sàng chạy đua lên BN, khuyến cáo nên ghép đôi cho đỡ buồn và có người dự phòng cho lượt về.:)
@7mon: hơi tò mò chưa biết bạn là ai, nuôi chó gì, nhưng có cái nick khá ấn tượng nên chắc cũng dễ chơi với hội PQ
Em giới thiệu rồi nhưng mà bị mấy ông MÓT xóa mất bác à, ấn tượng gì đâu bác, nhà em có nghề 7 món mà, nhà em thì lúc nào chẳng có > 10 con chó nhưngmà ko phải để nuôi dưỡng mà để nuôi .... ạ. hôm nào mời các bác qua nhà em, nhà em có món lẩu thì ngon cực kỳ, ăn với rau mồng tơi hết ý bác à,
à cho em hỏi là cứ nick ân tượng là dễ chơi với HCPQHN hả bác? mấy mót chắc ko muốn cho em chơi với các bác nên xóa bài của em ạ.:thingking:

quyendien

Member
chan qua đi thôi chủ nhật này lại ko đươc đi nua rôi...vi bân phải đi an cưới sao mà chan thê ...thật su xin các a chi em nhé

TA_HUA

Member
@Songbac: Rượu chè thì không xếp chú vào dạng gì cho phù hợp được nhưng văn phong thì khá lắm :D

tran thang

Chào bác sòng bạc mình thắng băc ninh đây sau một ngày leo núi Phật tích mỏi nhưng thấy rất rất viu vì đã găp được anh em trong hội tên nich mình là tranthang ko phải la thangbn rầt mong găp lại anh tại hà nôi trong 1 ngày gần nhất