• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người nuôi chó Phú Quốc HN

mrjackal

Member
Không biết bác nào ở Nguyễn Thái Học (đoạn gần viện Goeth) có 1 em PQ nâu vàng thế nhỉ, sáng sớm hôm nay em dắt Golden nhà em đi chạy qua đó tự dưng nghe tiếng chân chó chạy đằng sau, không một tiếng sủa, giật mình quay lại thấy 1 em PQ nhe nanh lao ra định xực em Golden, may mà em kịp quát lên rồi doạ nên em PQ mới dừng lại... tội nghiệp em Golden nhà em cứ thấy chó là mừng húm lên muốn chơi đùa nhưng lại toàn bị bắt nạt thôi. Ở Đoàn Thị Điểm cũng có 1 em PQ chừng 5 tháng màu đen... hoá ra HN bây giờ cũng chẳng hiếm PQ, nhiều người nuôi quá

cháu xin đăng kí 1 suất!
lần trước vì phải ôn thi ko đi đc nên làn này ko thể bõ lỡ đc!
thời gian và địa điểm như nào hả chú???

Thủydx

Member
Ông Songbac ơi, ông làm nhiệm vụ của "tân mõ làng" đi chứ, sang thông báo ọp ẹp CN tới đi thôi, về bản đồ chỉ dẫn cụ thể, thủydx em sẽ phụ trách giúp cho.
Mong rằng cuối tuần này anh em sẽ tề tựu đông đủ.
Thân.

Thủydx

Member
Thưa cả nhà.
Em định vẽ cái sơ đồ địa điểm off cho cả nhà nhưng thấy địa chỉ cũng dễ tìm nên thôi vậy, cứ đi theo chỉ dẫn của bác Songbac là ổn rồi, hôm đó em sẽ đến sớm, dắt chó đợi cả nhà ở ngõ 128 Thụy Khuê, cứ thấy chủ đầu cua, chó đầu gấu thì đích thị là em rồi, hehe...
Thân.

anhthe98

Member
Thưa cả nhà.
Em định vẽ cái sơ đồ địa điểm off cho cả nhà nhưng thấy địa chỉ cũng dễ tìm nên thôi vậy, cứ đi theo chỉ dẫn của bác Songbac là ổn rồi, hôm đó em sẽ đến sớm, dắt chó đợi cả nhà ở ngõ 128 Thụy Khuê, cứ thấy chủ đầu cua, chó đầu gấu thì đích thị là em rồi, hehe...
Thân.
Hội Gold & Lab chưa ra đời nên E rón rén xin phép các bác làm bình vôi nhé! E cứ men theo đường ven hồ khi nào thấy ông đầu CUA là dừng lại vậy.

Thủydx

Member
Bác Cường ơi, đầu cua giờ nhiều lắm, đặc điểm quan trọng hơn là tay phải dắt con chó xoáy nữa, chứ bác cứ tìm ông đầu cua mà trên tay lại có mấy cái kim tiêm thì....:))

Cho em hỏi những lần đi off là các bác đi với tất cả mọi người trong vietpet hay chỉ những người trong hội PQ thôi?

KimCuong

Active Member
Cho em hỏi những lần đi off là các bác đi với tất cả mọi người trong vietpet hay chỉ những người trong hội PQ thôi?

Xin nhắc nhở thành viên Tieu_Ba_Vuong! Tất cả những thành viên của Hội yêu chó PQ cũng đều là thành viên Vietpet đó.

Tôi không hiểu bạn hỏi như vậy là như thế nào, đề nghị bạn giải thích cụ thể cho mọi người biết được không?

Cảm ơn bạn./.

ngocsat

Member
Chú Trường béo mang danh là PhuQuocHaNoi mà off không đi thì vớ vẩn quá, đề nghị khaoi trừ ra khỏi hội. Nếu chú đi thì anh lại xin lỗi chú lần nữa?:)

catsamac

Member
Tình hình các bác offline ngày 20/7 thế nào rồi nhỉ? Sao không thấy ai lên tiếng vậy?

Bác nào làm cái bản tin nhanh chút để anh em biết tình hình với!

phuquochanoi

ông sóng bạc mà mà cũng đi bia bọt cơ à ? có đúng ko đó ,hay là phải thổi cơm và cho con bú :)):)):))

Hix bài viết được bao lâu rồi mà không ai viết tra lời cho mình.Cái topic này lập ra để hội chó PQ HN trao đổi thông tin mà tất cả lại im lặng thế này,sao nhỉ?

AQ1001

Member
Anh SB cho đăng ký một chân nhé! Nhà mình nuôi vài con không biết có phải là PQ hay không thấy có một túm lông nghịch ngộ lắm, thấy bảo đấy là CPQ.

TA_HUA

Member
Anh SB cho đăng ký một chân nhé! Nhà mình nuôi vài con không biết có phải là PQ hay không thấy có một túm lông nghịch ngộ lắm, thấy bảo đấy là CPQ.
Xin chào mừng thành viên mới, mời bác tham gia cùng anh em cho vui. Còn chó nhà bác có túm lông nghịch như vậy có khả năng là thiếu dinh dưỡng chứ không phải chó PQ đâu :D:D:D

bach03

Member
Trông nó như thế nào hả bạn nó ở vị chí nào(trái , phải.trên ,dưới) hình nó ra sao bạn bạn phải cho tí ảnh để các pro cho ý kiến nhận xét mới đúng được.
Mong nó là chó PQ.

AQ1001

Member
Xin chào mừng thành viên mới, mời bác tham gia cùng anh em cho vui. Còn chó nhà bác có túm lông nghịch như vậy có khả năng là thiếu dinh dưỡng chứ không phải chó PQ đâu :D:D:D
Chết thật, tham gia là tham gia chứ sao lại tham gia cho vui hả bác? Hôm nào bác Hứa rảnh đến xem hộ em mấy con nó giống gì, nếu nó là CPQ thì em tham gia với các bác, không phải em lại đi tìm chỗ khác vậy:) Các bác toàn chó thuần chủng em có con vớ vẩn chả bõ làm trò cười cho các bác thì chết. Bác Hứa hứa với em là đến đấy nhé, bác hứa đi! xong việc em đưa bác Hứa về:)

Chết thật, tham gia là tham gia chứ sao lại tham gia cho vui hả bác? Hôm nào bác Hứa rảnh đến xem hộ em mấy con nó giống gì, nếu nó là CPQ thì em tham gia với các bác, không phải em lại đi tìm chỗ khác vậy:) Các bác toàn chó thuần chủng em có con vớ vẩn chả bõ làm trò cười cho các bác thì chết. Bác Hứa hứa với em là đến đấy nhé, bác hứa đi! xong việc em đưa bác Hứa về:)
Ông a cu này vẫn chứng nào tật đó chuyên gia dùng câu chữ phức tạp đọc mà đau cả đầu chẳng hiểu cái gì cả :)):))