• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Họp mặt tất niên ở nhà cô Mimi83

bichdiep

Member
Ôi, up mỏi hết cả lưng nè. May mà hôm nay mang cái thẻ ít mê chứ không thì có mà up đến sáng, chụp bọn này không bao giờ thấy chán :D

bizonzon

Active Member

Cực lực phản ứng trước việc Mẹ yến bỏ đói con khiến con ăn uống rất chi là đáng thương :((
Ảnh theo yêu cầu :d
:)), hôm nay Lu làm chị xí hổ quá, ăn hùng hục, đúng là con nhà chết đói. Lần sau cứ phấn đấu thế em nhé :))
Sau khi nhìn Lu ăn Royal thì quyết định là năm tới sẽ cày cật lực hơn để có tiền mua Royal cho cả lũ ăn :love struck:

:D mình có đi thì cũng ko ăn uống j đc, em ko ăn được bún đậu mắm tôm :((. các em miu đẹp quá

Sheryl

Active Member
ko có à, chị ấy có gọi cho em đâu :((
em đi làm 2h đã về rồi hức hức
Chị biết cô đi làm rồi thì cần gì phải gọi nữa :)). 2h thì Fatima với gaston về rồi cô ạ, chỉ còn Lucas răng dài thôi ;)).

ngudaymuon

Active Member
Người ta gọi là cuộc đời bất công quá đà. Mình thì nằm một chỗ, sưng hết cả mắt. Ngoài kia người ta họp hành, vui vẻ, ăn uống bù khú, ôm ấp hôn hít hết boy đẹp trai này, đến mèo xinh gái kia :((. Không xem ảnh thì thôi, xem xong chỉ thấy ấm ức thêm. Đời bất công quá thể đáng. Sao lại ốm vào cái lúc này :((
Mà cũng may nhà ngudaymuon không đi được nên các e mều khác được dịp tỏa sáng đấy :)) Nhà ngudaymuon mà đi, con ngudaymuon đanh đá giống mẹ, đánh các em khác te tua thì lấy đâu ra hình ảnh chin chu mà tỏa sáng thế kia :D

Mimi83

Member
Người ta gọi là cuộc đời bất công quá đà. Mình thì nằm một chỗ, sưng hết cả mắt. Ngoài kia người ta họp hành, vui vẻ, ăn uống bù khú, ôm ấp hôn hít hết boy đẹp trai này, đến mèo xinh gái kia :((. Không xem ảnh thì thôi, xem xong chỉ thấy ấm ức thêm. Đời bất công quá thể đáng. Sao lại ốm vào cái lúc này :((
Mà cũng may nhà ngudaymuon không đi được nên các e mều khác được dịp tỏa sáng đấy :)) Nhà ngudaymuon mà đi, con ngudaymuon đanh đá giống mẹ, đánh các em khác te tua thì lấy đâu ra hình ảnh chin chu mà tỏa sáng thế kia :D
Ừ, Ngủ Muộn nhỉ, như thế gọi là chủ nghĩa AQ đấy, hay giống con cáo và chùm nho của Aesop? Cao quá không với tới được thì tự nhủ là chùm nho còn xanh? Thôi cố gắng ăn uống tẩm bổ cho khỏe mạnh rồi ra Tết cho cả mấy mẹ con đi luôn, mọi người hẹn nhau ra Tết ăn Tân niên ở nhà cô nữa mà.

hoalinh

Member
Tiếc quá cháu không đi được vì hai vợ chồng cháu có kế hoạch rồi , ngắm nhìn fatima và gaston yêu quá

bigbibi

Member
Ảnh cả nhà trước mâm cỗ tất niên (Từ trái qua: chồng chị Kunyeu, chị Kunyeu, anh Cương, cô Liễu, chị bigbibi, chị Sheryl, Bizonzon, bichdiep, chị Mi, không thể quên chồng chị Bigbibi người chụp tấm ảnh này)

Hôm đó tí thì có chuyện vui, Gà tô mò vào tận phòng của Tý Ty, nằm ngoài cửa kêu vật vã, tỏ tình điên cuồng bấn loạn, bố mẹ Gà Tồ thì hớn hở nhận con dâu thế mà Cô Liễu không tác thành cho đôi trẻ. Lúc sau hận đời quá, Gà Tồ leo lên nóc tủ lạnh định ......... cuối cùng 1 hồi, Gà Tồ quyết định đi ngủ =))=))=))

Mimi83

Member
Ảnh cả nhà trước mâm cỗ tất niên (Từ trái qua: chồng chị Kunyeu, chị Kunyeu, anh Cương, cô Liễu, chị bigbibi, chị Sheryl, Bizonzon, bichdiep, chị Mi, không thể quên chồng chị Bigbibi người chụp tấm ảnh này)

Đây là các "đầy tớ", đố mọi người điểm danh được các cô cậu chủ?!!!

Ôi, ngắm đã, giờ nghĩ lại vẫn còn phê luôn. Nằm mơ cũng thấy được nằm với các em, :))

ngudaymuon

Active Member

Đây là các "đầy tớ", đố mọi người điểm danh được các cô cậu chủ?!!!
Fatima nhà a cương
Mun nhà diệp
GA tô đẹp trai
Ông già Gaston
Lu mặt ngắn lưỡi dài
VÀ Ty ty
:D chuẩn ko cần chỉnh
ÔI ta tự hào về ta quá đi mất :D :p

Fatima nhà a cương
Mun nhà diệp
GA tô đẹp trai
Ông già Gaston
Lu mặt ngắn lưỡi dài
VÀ Ty ty
:D chuẩn ko cần chỉnh
ÔI ta tự hào về ta quá đi mất :D :p
Hức, nhà ngudaymuon dù dậy muộn, ở xa, ko tham gia được mà cái gì cũng biết, cái gì cũng nhớ, thông tin gì cũng biết trước mọi người, mà đính chính em nhà nhớ là Tý ty nhá chứ ko phải Ty ty đâu, gọi vậy còn lâu em mới quay lại, nhìn cũng long lanh ko kém ai,:D

ngudaymuon

Active Member
Hức, nhà ngudaymuon dù dậy muộn, ở xa, ko tham gia được mà cái gì cũng biết, cái gì cũng nhớ, thông tin gì cũng biết trước mọi người, mà đính chính em nhà nhớ là Tý ty nhá chứ ko phải Ty ty đâu, gọi vậy còn lâu em mới quay lại, nhìn cũng long lanh ko kém ai,:D
Biết tên em là Tý ty mà, gọi mãi, đấy là đánh chữ chẳng may quên dấu thôi :D

bizonzon

Active Member
Chết rồi chị Mi ơi, sau hôm đấy về là em bắt nghiện món bún đậu mắm tôm Nghĩa Tân rồi, giờ nghĩ lại vẫn còn nuốt ừng ực :(. Chị cho em xin cái địa chỉ hàng bún đậu đi :((

Chết rồi chị Mi ơi, sau hôm đấy về là em bắt nghiện món bún đậu mắm tôm Nghĩa Tân rồi, giờ nghĩ lại vẫn còn nuốt ừng ực :(. Chị cho em xin cái địa chỉ hàng bún đậu đi :((
:love struck: Nói chung là để giải quyết vấn đề này rất chi là dễ bizonzon ạ, em cứ mời chị một bữa đi chắc chắn là ko thể quên địa chỉ được.:D

Mimi83

Member
Bizonzon này, ở gần nhà cô còn có hàng bún chả và bún ốc rất nổi tiếng nữa cơ (bà cụ bán từ hồi Pháp thuộc, đến bây giờ truyền nghề cho cô con dâu), tuyệt cú mèo luôn. Hôm nào đến cô chiêu đãi BZZ nhé.