• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Họp mặt tất niên ở nhà cô Mimi83

bizonzon

Active Member
Bizonzon này, ở gần nhà cô còn có hàng bún chả và bún ốc rất nổi tiếng nữa cơ (bà cụ bán từ hồi Pháp thuộc, đến bây giờ truyền nghề cho cô con dâu), tuyệt cú mèo luôn. Hôm nào đến cô chiêu đãi BZZ nhé.
Cô ơi, cô nói thế này là cô phải chiêu đãi cả một tập đoàn đấy ạ :D. Thế này thì hôm nào cả hội lại kéo qua nhà cô làm bữa nữa thôi :blusshing:

Bizonzon này, ở gần nhà cô còn có hàng bún chả và bún ốc rất nổi tiếng nữa cơ (bà cụ bán từ hồi Pháp thuộc, đến bây giờ truyền nghề cho cô con dâu), tuyệt cú mèo luôn. Hôm nào đến cô chiêu đãi BZZ nhé.
Dạ, ở chỗ nào thế ạ? Cho em biết với. Nhà em trước ở Nghĩa Tân đấy mà không biết chỗ có bún ốc ngon, lại đang có nhu cầu chiêu đãi người quen món bún ốc. Thanks ạ.
To Sheryl: Biết mặt cô rồi nhé :))

Mẹ Bơ Sữa (mượn nick bố cháu )

Sheryl

Active Member
Mẹt nhà em thì nhẵn ở đây rồi ạ :p. Chuyên gia bắt nạt mèo. Dạ, vốn là hôm đấy định sáng, trưa qua nhà cô mimi83 chơi rồi chiều sang nhà Bơ Sữa, đằng nào cũng đi về khu đó nhưng bị nhà Bơ Sữa từ chối lủi thủi về ;)).

chelsea

Member
vao sem mèo các ban đep quá tien đây mình pot cái anh nói đến 1 nguơi có tinh thuong thât sư voi chú mèo con,mèo rất bẩn hôi của 1 ai đó ko nuôi bi vut ra ngoài va nguoi ban tôi thây liền om luôm