• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của Oliver&Agila (Champion of Serbia) ra Bắc với KimCuong.

Thanh_arch

Member
Nghĩ như bác KC như thế em thấy chưa hẳn đúng, nuôi dưỡng và chăm sóc con vật cưng của mình theo cách tốt nhất và tình cảm dành cho nó nhiều nhất là đương nhiên, nhưng vẻ đẹp của hình thể hay khả năng phát huy phẩm chất thì lại có những con hơn con kém, thế nên cũng không nên cho rằng nó là số 1 trong mắt mình được, vì quanh ta-cùng giống nòi với nó-anh em nhà nó còn có nhiều con hơn thế nữa. hãy nhìn vào chính anh em của Balco tại HN bác sẽ thấy điều em nói là đúng.

hoangtkv

Active Member
Nghĩ như bác KC như thế em thấy chưa hẳn đúng, nuôi dưỡng và chăm sóc con vật cưng của mình theo cách tốt nhất và tình cảm dành cho nó nhiều nhất là đương nhiên, nhưng vẻ đẹp của hình thể hay khả năng phát huy phẩm chất thì lại có những con hơn con kém, thế nên cũng không nên cho rằng nó là số 1 trong mắt mình được, vì quanh ta-cùng giống nòi với nó-anh em nhà nó còn có nhiều con hơn thế nữa. hãy nhìn vào chính anh em của Balco tại HN bác sẽ thấy điều em nói là đúng.

Hoàn toàn nhất chí với ý kiến của đồng chí thanh_arch. Dao sắc không gọt được chuôi, trong tình yêu luôn có sự mù quáng và ngu muội. Yêu và đam mê một thứ gì thì đôi khi cũng làm đầu óc chúng ta si mê như mê gái đẹp vậy nên không thể trách anh Kim Cương được.

KimCuong

Active Member
Còn lại đó là tùy cách nhìn của mọi người, với KC thì Balco vẫn là số 1 trong mắt mình. Hehe.
hãy nhìn vào chính anh em của Balco tại HN bác sẽ thấy điều em nói là đúng.
Yêu và đam mê một thứ gì thì đôi khi cũng làm đầu óc chúng ta si mê như mê gái đẹp vậy nên không thể trách anh Kim Cương được.
Cảm ơn Thành và cảm ơn Hoàng!

Một ông em nhiệt tình "chém" anh, một ông em nhiệt tình "đỡ" anh. Anh cảm ơn cả 2 nhé. :-bd

Đúng như Thành nói, ta phải nhìn sang xung quanh xem thế nào và cũng đúng như Hoàng nói, đã đam mê thì nhiều khi đầu óc bị si mê. Cả 2 đều đúng và rất đúng. =D>

Nhưng với anh quan điểm là quan điểm, trong một số vấn đề thì mọi sự so sánh đều là khập khiễng. Anh chỉ đơn thuần cố gắng với bản thân mình thôi, còn sự việc thế nào là tùy anh em đánh giá, mình cứ thấy vui là được. Thanh thản trong mọi sự việc có khi là động lực để phát triển đó nhé. >:D<

Thời gian sẽ trả lời mà. ;)

Thân./.

hoangtkv

Active Member
Cảm ơn Thành và cảm ơn Hoàng!

Một ông em nhiệt tình "chém" anh, một ông em nhiệt tình "đỡ" anh. Anh cảm ơn cả 2 nhé. :-bd

Thân./.
Chỉ thấy ông anh cám ơn suông, chẳng click cho anh em 1 "phát" thanks. Không biết thanks thật hay giận rồi nhỉ :D

KimCuong

Active Member
Chỉ thấy ông anh cám ơn suông, chẳng click cho anh em 1 "phát" thanks. Không biết thanks thật hay giận rồi nhỉ :D
Kekeke, đúng đó bác hoangtkv. Bác KC chỉ thanks mồm thôi nhỉ:))
Ặc, 2 cái thằng này. Thích thì hôm Festival anh sẽ cảm ơn cả 2 thằng bằng mồm và bằng cả chân tay nữa nhé. :beer :)) :-bd

KimCuong

Active Member
KC và lạp xườn Balco xin hẹn gặp mọi người tại Festival ngày mai nhé! ;) :wel:

KimCuong

Active Member
Xin gửi tới anh em 1 vài hình ảnh Lạp xườn Balco tại Festival Vietpet 2010, anh em xem giúp Balco có xứng danh là Lạp xườn không nhé! Thanks :)

anhthe98

Member
Xin gửi tới anh em 1 vài hình ảnh Lạp xườn Balco tại Festival Vietpet 2010, anh em xem giúp Balco có xứng danh là Lạp xườn không nhé! Thanks :)

Ông đệ không thấy đâu nên không dám phán, nhưng thấy ÔNG CHỦ mắt mũi tèm nhèm quá :))
KC lần sau đi đâu chỗ đông người nhớ rửa mặt cho sếp kỹ nhé!>:D<

KimCuong

Active Member
Ông đệ không thấy đâu nên không dám phán, nhưng thấy ÔNG CHỦ mắt mũi tèm nhèm quá :))
KC lần sau đi đâu chỗ đông người nhớ rửa mặt kỹ nhé!>:D<
Bức ảnh này mặt mũi ngon lành sạch sẽ đó chứ lão, mấy bức kia là lúc ông đệ của lão đang cầm Balco đấy nhé.

Lão đừng có trách em đấy nhé! :shame on you: :D

KimCuong

Active Member
Nó được một người bạn nước ngoài tặng làm kỷ niệm khi sang Việt Nam du lịch bạn à, đồ rỏm đấy bằng nhựa mà không phải đồ thật đâu. Hihihi.

Rất tình cờ người bạn là người Đức nên biết rất rõ về dòng chó Rottweiler, ông ấy cũng bất ngờ khi thấy ở Việt Nam nuôi rất nhiều dòng chó có xuất xứ từ quê hương ông ấy.

viet-hong

Member
Balco nhà anh vưà rồi taị vestivan biểu diễn khá hay đó. Nhưng em nó hơi béo thì phải. Với lại em nó được cái thủ đẹp thật nhưng thân và 4 vó không cân lắm không biết sau này thế nào. Em biết gì nói vậy mong anh thông cảm

thuan_hp

Member
Nó được một người bạn nước ngoài tặng làm kỷ niệm khi sang Việt Nam du lịch bạn à, đồ rỏm đấy bằng nhựa mà không phải đồ thật đâu. Hihihi.

Rất tình cờ người bạn là người Đức nên biết rất rõ về dòng chó Rottweiler, ông ấy cũng bất ngờ khi thấy ở Việt Nam nuôi rất nhiều dòng chó có xuất xứ từ quê hương ông ấy.
thế hả anh. em tưởng thật thì nó được xếp vào hàng số má dưới hp rồi.
mà anh trên đáy co biết nhà nào nuôi rott đẻ không.
em đang muốn tìm 1 bé ma khó quấ

KimCuong

Active Member
Hihi, mình mới có 1 em female rottweiler. Festival vừa rồi định mang em nó đi để mọi người nhận xét, nhưng thú thực hôm đó bận quá nên chỉ mang Balco ra được thôi.

Tới đây mình sẽ trình diện anh em để anh em đánh giá xem em nó thế nào. Không khéo em nó lại giống Lạp xườn nữa thì cực vui nhỉ. Hihihi

GA_DONG_TAO

Active Member
Chó xấu thì đúng là đeo đồ giả hợp hơn ông KC nhỉ? Nhưng tôi thấy hàng Tàu khựa 4000 USD vẫn hơn chó của ông. Hahahahahahahahaha............... Còn một em cái, ông khoe nốt cho anh em thưởng lãm đi.

th832003

Member
Em cái sắp về lc rồi anh phong ạ hehe,hôm chước say rươu quên luôn 3 con ga ở quan anh ạ

GA_DONG_TAO

Active Member
Thế ah.......................................................vậy là đổi 3 con gà lấy con rot cái hả? KC lãi to rồi, về chăm, huấn luyện 3 em ĐT thì thích lắm đấy.