• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của Mara - GSD Maka nhà KimCuong.

microsort

Member
4rum bị trục trặc, KC gửi lại hình của Era nhé!

Nhìn mặt em này sao cứ đờ đờ vậy ko biết, chắc đang phê đây .Nhìn cái bụng ỏng thế kia là biết ngay.Em nó còn nhỏ mà chuốc bia nó làm gì anh Cương ơi hic hic

cuongtb

Member
Nghe anh Tuấn nói có 3 em ra HN ,2 em thì có chủ rồi còn em thứ ba hôm nay mới thấy thân chủ lên tiếng. Mà nếu như không nhầm thì hai em này (rott nhỏ và GSD) là nữ phải không bác Đá Quý ?

NhatDuydn

Member
Maka của đồng chí KC giống Mara(con) của mình thế, chúc mừng bác có cún đẹp nhé..

Lynk_TG

Member
Bác KC này show hàng lộn rồi nhé... Đây là box nào mà lại cho Era lên đây??? Thay mặt anh em thành viên cảnh cáo lần thứ 1.
Con Maka này nhắng quá, phải cho vào khuôn khổ đi anh "Cương" ơi...

KimCuong

Active Member
Anh em thông cảm, riêng bản thân với KC thì Rottweiler vẫn là số 1. Em Maka này do ân tình từ mấy năm trước của 1 người anh với KC nên mình có em nó.

@ NhatDuydn: Thấy bảo em GSD của bạn đẹp, Maka chỉ bình thường thôi bạn. Hihi

NhatDuydn

Member
Anh em thông cảm, riêng bản thân với KC thì Rottweiler vẫn là số 1. Em Maka này do ân tình từ mấy năm trước của 1 người anh với KC nên mình có em nó.

@ NhatDuydn: Thấy bảo em GSD của bạn đẹp, Maka chỉ bình thường thôi bạn. Hihi
GSD của KC quá đẹp chứ thường gì,KC nuôi cách nào mà lông em nó không bị bạc hay thế,truyền cho anh em chút it KN được không vậy.

KimCuong

Active Member
GSD của KC quá đẹp chứ thường gì,KC nuôi cách nào mà lông em nó không bị bạc hay thế,truyền cho anh em chút it KN được không vậy.
Có bí quyết gì đâu bạn, hihi. Khi nào rảnh anh em ta nói chuyện nhé! :)]

Thân./.

anhhang

Member
Con Zon nhà em cho ăn như lợn mà vẫn ko béo tốt đc như em Maka này,gầy như con mắm, chắc tại nó phá quá, hic. Lông nó cũng bị bạc, có cách nào cho nó đen lại ko ợ ?
Em treo cái dây chun lên cao cho nó nhẩy cắn theo bài của bác Trangphuong, giờ cầm vật tay ngang vai nó phi lên đến nơi rồi, bao giờ mình đưa tay lên quá đầu mà nó vẫn phi lên đớp được là đạt yêu cầu, và nhà em cũng nghỉ phơi quần áo trên sân thượng luôn, ha ha.
Săp tới tập cho nó vượt chướng ngại vật, bài của bác minhcuong :D

Nhìn hậu duệ của Mara thật là tuyệt.Xin chúc mừng các bác đang nuôi dưỡng các em nó.Mong các bác thường xuyên up hình của các em nó lên để mọi người cùng theo dõi những bước phát triển của các em nó ạ.

vanglai213

Active Member
anh kim cương ém hàng nhiều quá thêm vài cái ảnh nữa đi anh để em và mọi người ngắm nào anh ơi..

KimCuong

Active Member
anh kim cương ém hàng nhiều quá thêm vài cái ảnh nữa đi anh để em và mọi người ngắm nào anh ơi..
Ém ủng gì đâu em ơi!

Cũng do độ này công việc cuối năm bận bịu quá nên chỉ chú ý chăm sóc các em nó cho qua mùa đông giá lạnh này. Còn ảnh chụp thì xin khất anh em nhé, sẽ cố gắng chụp sớm để anh em đánh giá nhé.

khue-dn

Member
Con này mầu mảng đẹp quá, cái đầu và bộ gọng to hơn chút thì ok KC à. Mình theo dõi em này thì giờ chắc cũng sắp đến tuổi chống lầy.

Lynk_TG

Member
Con này đi vs chủ mới hợp quá là hợp :))
Mara vẫn chưa hoàn chỉnh... sắp tới em nó sẽ phát triển hơn nữa.

Thanh_arch

Member
Trông cứ như mang bầu 1 tháng ấy nhỉ? Tay nghề cao nên ảnh đẹp quá bác ơi: màu gì ra màu đấy^^

GA_DONG_TAO

Active Member
Chó cũng bình thường nhưng máy ảnh thì xịn nên lên hình lắm hahahahahahahaha... Chú Thành không biết chứ anh KC nhiều đồng nghiệp ....... đi cùng nên chụp lên tay lắm. Nhìn em nó khác quá nhỉ, chắc được ăn nhiều gà ĐT.... Chỉ tội không được ở gần chủ. Mà chọn được chồng cho em nó chưa?

KimCuong

Active Member
Chó cũng bình thường nhưng máy ảnh thì xịn nên lên hình lắm hahahahahahahaha... Chú Thành không biết chứ anh KC nhiều đồng nghiệp ....... đi cùng nên chụp lên tay lắm. Nhìn em nó khác quá nhỉ, chắc được ăn nhiều gà ĐT.... Chỉ tội không được ở gần chủ. Mà chọn được chồng cho em nó chưa?
Chuyện chồng con của Maka đã có ở trong đầu rồi. Hihi. Còn Maka nó được như bây giờ cũng do chế độ dinh dưỡng có nhiều thịt gà đông tảo mà. Hehe.

Còn con này thì tính sao đây hử: http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=430231#post430231? :thingking:

GA_DONG_TAO

Active Member
Điều đó tuỳ thuộc hành động của bạn... chỉ thuộc về bạn và bia.... Hôm nào cho em nó đi lấy giồng, cho tôi đi với... Lâu lâu chả được uống bia cỏ Hưng Yên.

thaibinh

Member
em này mấy tháng tuổi bác màu mảng đẹp nhưng sân nhà bác rộng bác pải làm thêm em nữa cho thoả chí đam mê chào thân ái