• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của Mara - GSD Maka nhà KimCuong.

KimCuong

Active Member
em này mấy tháng tuổi bác màu mảng đẹp nhưng sân nhà bác rộng bác pải làm thêm em nữa cho thoả chí đam mê chào thân ái
Cảm ơn bác, em nó gần 1 tuổi rồi. Rất vui khi được bác nhắc nhưng hiện giờ không phải một em mà KC đã có 3 em khác nữa bác ạ. Hihi

Thân mến./.

KimCuong

Active Member
Chúc mừng!Chúc mừng nhé! Chú nuôi mát tay quá!Hôm nào bật cho anh ít bí kíp nhé…:))
Ặc, lão già này tự dưng xuất hiện, ném viên đá xong rồi chạy đâu rồi. Không ra nhanh là chú em này phi vào Pleiku khai quật lên đó nhé.

Đến hôm nay thì Maka đã khác hơn rất nhiều rồi anh Tuấn nhé, nó đang chờ anh xuất hiện ở Hà Nội để được anh cưng nựng như những ngày còn ở Phố núi đó anh nhé. ;)

Ặc, lão già này tự dưng xuất hiện, ném viên đá xong rồi chạy đâu rồi. Không ra nhanh là chú em này phi vào Pleiku khai quật lên đó nhé.

Đến hôm nay thì Maka đã khác hơn rất nhiều rồi anh Tuấn nhé, nó đang chờ anh xuất hiện ở Hà Nội để được anh cưng nựng như những ngày còn ở Phố núi đó anh nhé. ;)

“Ghét”cái chữ ký của chú nên vào ném viên đá cho “bõ tức” vậy thôi.Chú chăm MAKA tốt lắm,lúc nào nó chống lầy chú cho anh biết thằng rể của “GẤU” nhà anh nhé!Vừa rồi anh ra Hà Nội nhưng bận quá không gặp chú được,hẹn dịp khác vậy chú ạ.:beer-Cứ thế nhé!

[/CENTER][/QUOTE]

Chú KC này dắt nó đi đâu vậy?...?...?...?Đi “chống lầy” ý à!!!:p:)):p Nhìn thầy trò nhà chú hăm hở quá!!!=))=))=))Đi cứ hùng hục như thế kia thì biết là…máu lắm rồi…hihi…:drooling:=D>=))Nhìn cái hướng đi biết là về HƯNG YÊN rồi…:thingking::)]Cho anh “trộ” cái bộ mặt thằng chồng của nó nhé!
Hihi….Đánh quả xong lại về ăn no ngủ kỹ….60 ngày sau chắc có tin vui…ha…ha…ha…:dancing::dancing::dancing:

GA_DONG_TAO

Active Member
Hôm nay KC rủ đi lấy chồng cho em nó mà bận quá không đi được. Không biết anh Ảnh chọn cho nó ông chống nào?

KimCuong

Active Member
Chú KC này dắt nó đi đâu vậy?...?...?...?Đi “chống lầy” ý à!!!:p:)):p Nhìn thầy trò nhà chú hăm hở quá!!!=))=))=))Đi cứ hùng hục như thế kia thì biết là…máu lắm rồi…hihi…:drooling:=D>=))Nhìn cái hướng đi biết là về HƯNG YÊN rồi…:thingking::)]Cho anh “trộ” cái bộ mặt thằng chồng của nó nhé!
Hihi….Đánh quả xong lại về ăn no ngủ kỹ….60 ngày sau chắc có tin vui…ha…ha…ha…:dancing::dancing::dancing:
Hôm nay KC rủ đi lấy chồng cho em nó mà bận quá không đi được. Không biết anh Ảnh chọn cho nó ông chống nào?
Sợ mấy bác nè thiệt! :whew: Em và Maka về quê hương nhãn lồng để thăm mẹ Mara và một chị em của nó tại nhà anh Ảnh, thế mà các bác cứ áp đặt thế nè thì em và Maka biết giải thích sao đây??? :waiting: :thingking:

Lynk_TG

Member
anh Phong lại chém gió ở đây rồi... ném gạch linh tinh mà vào đầu con gà trắng là gà mái nhà anh ko có chồng đẹp đâu... :))