• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 15 năm 2009

Status
Không mở trả lời sau này.

HUNGQN

Member
LEO xin bổ xung quân số VPQN!

leo được 1 tháng 20 ngày,giới tính: cái. cân nặng chưa cân nhưng khoảng hơn 5 kg.
khi nào leo lớn hơn tí nữa sẽ về qn đi off với cả nhà ah.

liemhitle

Member
Bác Liêmhitle đeo quả kính đen dắt em Bulldog nhìn giống HOLIGAN ở Anh ra phết.hì hì
chú đừng nói anh thế anh tủi thân , anh hiền khô chứ sao như mấy thằng holigan Englich cưởi chuồng chạy quanh sân off được :(( , anh cũng có thích đeo kính đâu , nhưng tai nạn ngày xưa nên sau khi đi mổ mắt về thị lực kém quá nên ko thể ra nắng mà ko có kính dâm được , :cool:

liemhitle

Member

không biết anh Điệp đang nói gì với song an mà cả 2 cùng cười ác thế ????có phải điệp nói là lớn nhanh anh chờ không nhỉ ???=))=))
Điệp nhìn Song An âu yếm và nói lớn nhanh anh chờ nhé công chúa bỏng :love struck:
Song An sướng cười típ mí và lòng thầm nghĩ , đúng như kịck bản mà chị Hà róm hay kể cho mình nghe thì hoàng tử sẽ cưỡi bạch mã đến rước mình mà , sao hoàng tử này lại cưỡi chó trắng nhỉ ( em Ngan ) , :blusshing: nhưng mà thôi dù sao mình cũng thích chó mà hi hi ;;)

Lâu quá mới gặp được bác Dũng trông thanh niên lắm
Lâu lắm không thấy anh Châu xuất hiện. Lên mạng mà chẳng thấy phát biểu gì cả? Công việc thế nào mà bận rộn thế hả anh Châu? chẳng có thời gian mà thể hiện niềm đam mê cùng anh em. hjz

Lâu lắm không thấy anh Châu xuất hiện. Lên mạng mà chẳng thấy phát biểu gì cả? Công việc thế nào mà bận rộn thế hả anh Châu? chẳng có thời gian mà thể hiện niềm đam mê cùng anh em. hjz
Thế chú Sơn lại chưa biết thôi chứ anh vẫn qua lại chỗ Liêm, anh Long, anh Lập đấy . Chẳng qua vừa làm vừa học nó mất thời gian thôi. Thế chú em cho em Lucky đi lấy giống đi thôi lâu quá rồi đấy:D

phamhuyhoang

Active Member
to viet-tan :em cứ lấy nước sôi dội vào là nó sạch sẽ không lo dụng lông lần sau nữa em ạ!^_^ nói vậy thôi chứ anh nghĩ cún nhà em đang thay lông nên mới bị như vậy thôi khoảng 1tháng là hết thôi ^_^.khi nào đem qua chỗ anh ,anh sẽ tư vấn cách nào để thịt rott vừa ngon vừa nhiều món ^_^

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
to viet-tan :em cứ lấy nước sôi dội vào là nó sạch sẽ không lo dụng lông lần sau nữa em ạ!^_^ nói vậy thôi chứ anh nghĩ cún nhà em đang thay lông nên mới bị như vậy thôi khoảng 1tháng là hết thôi ^_^.khi nào đem qua chỗ anh ,anh sẽ tư vấn cách nào để thịt rott vừa ngon vừa nhiều món ^_^
cái gì vậy anh Hoàng mấy hôm nay anh lặn ở khu vực nào mà kỹ thế không thấy anh sủi tăm ở đâu cả ????:doh::)]

lian123

Member
Hic lại một buổi Off nữa đã qua đi mà em không có mặt, không biết các bác còn nhớ mặt mũi em không nhỉ, cả tên em nữa chắc là quên rồi huhu:((. Hôm đấy hí hửng hẹn một anh cũng đam mê chó em mới khai quật được ở gần nhà e, tưởng mai lên nhà anh xem chú cún nhà anh ấy bắt ở Hải Phòng (chưa biết giống gì, nếu theo anh ấy tả thì có thể là Lab hoặc Doberman - không biết còn thuần chủng không nữa) rồi 2 anh em đi Hạ Long dự off nhưng nào ngờ tối đó sếp gọi báo mai chú trực ca 1 nhé ==>cú:angry:, ghét. Theo lịch trực từ trước thì hôm đấy em trực ca 3, đi off về rồi đi làm thoải mái nhưng tiếc quá....:(:)((.
To anh Hoàng: chủ nhật em được nghỉ, có gì em ghé qua nhé hic bác cũng thông cảm, giờ làm nhà nươc rồi nên thời gian mình phải tuân thủ anh à. Em cũng buồn lắm. Mà từ ngày vắng em thấy ít ảnh đi hay sao ấy nhỉ :yawn:

phuongHL

Member
Minh lian123:làm cái phóng sự ảnh thong tin các cún đã lên hình ử Cẩm Phả trước đây cho xum tụ đi em!!!!
Hoang:Chú gớm thật đới!!!!!chó nhỏ to vào tay chú đều có cách chị bẹnh hiệu quả...haha hôm nào of tiếp nhỉ chua thấy loa loa?

anh hoàng vừa phải thôi nhé rott của em mà thịt hả hhuhuhuhhuuuhu,cảm ơn anh dạo này rott nhà em cũng đỡ rụng lông rồi , em cứ tưởng cho ăn thiếu chất lên cu rott rụng lông hú hồn ,anh em mình tuần này lại dược gặp nhau rồi

phamhuyhoang

Active Member
dòng rott nó măm khoẻ lắm ,em cứ cho nó măm nhiều và vận động nhiều là ok luôn^_^lần off này thiếu quân xanh đấy!em sẽ làm quân xanh chứ????

Thế chú Sơn lại chưa biết thôi chứ anh vẫn qua lại chỗ Liêm, anh Long, anh Lập đấy . Chẳng qua vừa làm vừa học nó mất thời gian thôi. Thế chú em cho em Lucky đi lấy giống đi thôi lâu quá rồi đấy:D
Đừng nóng anh ơi. Em cũng mong nó lắm nhưng cứ phải đợi anh a. suốt ruột quá chỉ sợ nhanh hỏng việc. Anh đi nhiều thế mà lâu rồi ko thấy qua chỗ em chơi. Cẩn thận Lucky quên luôn cả anh đấy.

anh ơi làm nồi lẩu đi. Em kết món lẩu bỏ Mì vao ăn lắm. Lần trước có 2 khủng Long Chi Hoa Hoa anh bảo nấu món đó mà chẳng thấy đâu cả?

Status
Không mở trả lời sau này.