• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 15 năm 2009

Status
Không mở trả lời sau này.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Vietpet Quảng Ninh trân trọng cảm ơn tất cả anh chị em thành viên luôn luôn ủng hộ cho Phong trào hoạt động của Câu lạc bộ. Buổi offline lần thứ 15 diễn ra thành công trong bầu không khí vui vẻ và đầy ắp tiếng cười. Câu lạc bộ gửi những ảnh trong buổi offline chia sẻ với tất cả ACE thành viên Vietpet.

em nay em bận phải về không được chụp ảnh cùng câu lạc bộ chán quá huhuhuhhuu,...lần sau nhất định em phải chụp mới được

liemhitle

Member
may cho ông ko phải làm quân xanh ngày hôm nay đó :D
to A Hoàng : tại anh đấy he he làm em nó trốn về sớm , biếtt được hôm nay ko có anh thì chắc hắn ta ở lại chụp ảnh tập thể rrồi

liemhitle

Member
em phụ anh 1 tay nhé , :D tặng chú hà ca sĩ nè

tặng thành viên mới và cún mới luôn này

đôi bạn trẻ mới gia nhập VPQN

em titi của em Thọ hanet đi 2 chân

lần off nào chú Vui cũng có 1 vài hành động kỳ quặc mà không ai có lời giải thích được cả

ai có lời bình cho hành động này thì giúp anh em VPQN với nhé :D
liệu có giống thế này ko =))

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Bec rất ngoan, có khách đến tham quan là ngồi dạy chào mà không cần HLV Điệp nói :))

liemhitle

Member
chết thật chú Tình ở CP mà lên tận hạ long off sao lại để chú ấy về sớm thế anh Long , sao ko giữ chú ấy lại off tăng 2 nhỉ , anh Gấu có đi off đâu mà anh phải lo :D
to anh Gấu : giặc lái là sao hả ông tướng , tôi ghét ông quá hôm nọ gọi đi bia hà nướng mà ko nhấc máy , coi thường anh em thế là cùng

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Trân trọng cảm ơn anh Dũng đã ủng hộ Vietpet Quảng Ninh những bức hình ảnh đẹp giới thiệu các giống chó:

Status
Không mở trả lời sau này.