• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 14/2009

Status
Không mở trả lời sau này.

missxauxi

Member
to anh Hoàng : á á anh Hoàng chém em nhé....không tốt không tốt :-w.....Em đọc hiểu theo kiểu # nào ngờ anh chém em....chẹp chẹp
to Moon : ủa . chuyện này có liên quan đến bạn ah??? sax??? buồn cười quá đấy:))=))=))

Anh Long kiểm tra xem lượng ảnh trong máy còn nhiều không để em póst hộ cho, một mình bác thì vất vả quá. Toppic toàn chữ thôi...
To Moon và Miss chú ý PM riêng nhé tránh loãng Toppic

phonglinh

Vietpet Quảng Ninh offline vui vẻ quá, :(( :(( tiếc quá, Em đã chuẩn bị trước rồi mà đến hôm off lại không đi được vì phải đi học :wall:

liemhitle

Member
hehe!nếu xét yếu tố con người thì 2 cô bé đều đẹp nhưng mải chơi đưa cả cháu đang ốm vừa cho cháu măm vừa đi ngắm cún!
còn về cún thì ...Bull nhà Liêm đang đọ sức với Song An,.....phía sau xa xa thì có một anh đầu gấu nào đó đang bắt nạt Liêm ^_^
còn đẹp ở đâu thì mỗi người một cảm nhận^_^
vậy cảm nhận của anh ở chỗ nào thế , sao mình đố tất cả mà mỗi anh Hoàng trả lời thôi nhỉ? , thế anh cho em và mọi người biết cảm nhận của anh đi xem em và anh có cùng suy nghĩ ko nhé =))
to Miss & Moon : là chị em trong nhà cả mà , có gì thì đóng cửa cầm gậy mà bảo nhau cho kín đáo , đừng lời qua tiếng lại trên diễn đàn làm gì anh em VP cười cho đấy =)) =)) =)) =))

moon_xjnh

vậy cảm nhận của anh ở chỗ nào thế , sao mình đố tất cả mà mỗi anh Hoàng trả lời thôi nhỉ? , thế anh cho em và mọi người biết cảm nhận của anh đi xem em và anh có cùng suy nghĩ ko nhé =))
to Miss & Moon : là chị em trong nhà cả mà , có gì thì đóng cửa cầm gậy mà bảo nhau cho kín đáo , đừng lời qua tiếng lại trên diễn đàn làm gì anh em VP cười cho đấy =)) =)) =)) =))
anh liêm nói thế là sai rồi!có phải trẻ con đâu.hiểu nhầm chút xíu thui ah.không ai có thể nhìn vẻ bề ngoài mà nhận xét đươc mặt bên trong cả.tất cả mọi chuyện bên ngoài ko nên mang lên đây.VP là nơi mọi ngươi giao lưu trao đổi hiểu biết về cún thôi phải ko ah.

liemhitle

Member
anh ủng hộ suy nghĩ này của cô , khá lắm em gái ạ , lớn rồi mà phải suy nghĩ trước khi hành động và nói năng chứ , thôi cô và chú Vui trung thu này sang nhà anh téng lẩu gà và phá cỗ đón trăng nhé :D

moon_xjnh

Chú Vui với điệu Híp Hóp truyền thống :))
nếu có cuộc giao lưu nhảy hiphop giữa các tỉnh do VP tổ chức em đề nghị bầu cử anh vui là đội trưởng đội hiphip của VPQN ah.tuần nào đi off em thấy anh vui cũng hăng say tập nhảy cùng các chú cún nhà mình.:praying::praying::praying:

moon_xjnh

anh ủng hộ suy nghĩ này của cô , khá lắm em gái ạ , lớn rồi mà phải suy nghĩ trước khi hành động và nói năng chứ , thôi cô và chú Vui trung thu này sang nhà anh téng lẩu gà và phá cỗ đón trăng nhé :D
vâng ah!sắp đến trung thu rồi em chúc toàn thể mọi người trong VPQN co 1 tết trung thu thật vui vẻ và hạnh phúc bên người thân ah.hi vọng ở những lần off sau sẽ có thật nhiều nhũng quyển sách và những quyển truyện đầy ý nghĩa cho các bạn o trại trẻ mồ côi.
to anh long:em muốn góp SGK nhưng không đủ bộ có được không ah?sách của nhiều lớp ah.

HUNGQN

Member
CẢ NHÀ ƠI! sao nhà mình ko lên chương trình tổ chức một cuộc thi cho tất cả ai có nuôi cún ( ko giới hạn địa phương) tai hl nhỉ. vì mình thấy đã lâu ae nhà mình chưa có thêm chương trình mới đặc sắc nào cả. nộii dung có thể là cún hoá trang đẹp nhất,vượt chướng ngại vật giỏi nhất,nghe lời chủ nhất,hoặc thêm các các giải phụ vui vui như cún lười nhất,béo nhất,nhỏ nhất hay cún đep và thành đạt nữa ..:D nói chung là một chương trình mới thay vì hai tuần tất cả a e đưa chó lên rồi lại về nhựmoi khi thì hơi buồn.. mọi người thấy thế nào cùng cho ý kiến nhé..hi vong tháng 10 này mình sẽ về qn thăm mọi người.
to a long: anh send qua mail cho em ảnh hàng mới nhé.và bác nhớ là đã hứa với em gì rồi đấy.

phamhuyhoang

Active Member
to Moon:sách gì cũng được em à!sau này mình làm đủ bộ rồi đem đến tặng cũng được mà ^_^ mấy chị em hay mặc áo lụa hà đông nên mới vậy thôi!!
to Hung:hiện tại ở quảng ninh để đẩy mạnh phong trào offline cũng cần nhiều yếu tố lắm Hùng à ^_^ hiện tại với số lượng thành viên như hiện nay chỉ cần cố gắng hơn chút nữa ^_^ bớt chút thời gian để đưa cún đi off thôi cũng đủ vui rồi ^_^ mụch đích thì có nhưng hiện tại vẫn chưa nhân rộng ra đến người khách thăm quan được ^_^!số lượng người đóng góp chương trình cũng hạn chế nên kém phần vui nhộn hơn so với những ngày trước ^_^
hi vọng sau này duy trì và khâu tổ chức cần bàn bạc trước cụ thể nội dung chương trình off tới và những thành viên tham gia sẽ làm gì để phong trao vui nhộn hơn nữa ^_^

Status
Không mở trả lời sau này.