• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 14/2009

Status
Không mở trả lời sau này.
huhuhuhhu,anh xước hết cả lưng đến hôm nay vẫn chưa khoẻ đây này hic,em còn cười anh hả ác quá,ma em đang nuoi con gì không vậy

thành viên mới xin các anh chỉ bảo

huhuhuhhu,anh xước hết cả lưng đến hôm nay vẫn chưa khoẻ đây này hic,em còn cười anh hả ác quá,ma em đang nuoi con gì không vậy
:nailbitting:

liemhitle

Member
phamhuyhoang; [url=http://www.postimage.org/ nói:
theo em nghĩ thì đây mới là ảnh đẹp nhất trong buổi off anh long ạ , còn em đố mọi người nó đẹp ở chỗ nào , ai nói đúng thì anh Hoàng thưởng cho em bull cái sắp về HL nhập tịch :D

missxauxi

Member
ủa......???? anh Hoàng nói thưởng bao giờ thế anh???? chưa nghe qua đấy....anh Hoàng đâu ý nhỉ cho ý kiến việc này với ạ, cả anh Long nữa ạ????
to a.Việt : :)) đấy là động viên anh mà:))..xước mà vẫn vui như anh thì cố gắng lần sau xước cho mấy phát nữa cho đẹp ạ;). Hiện giờ chưa nuôi em cún nào anh ạ....chắc còn lâu lâu nữa.:D. Nhưng thỉnh thoảng qua mấy chỗ chơi với mấy em là thích lắm rồi.khà khà

liemhitle

Member
cám ơn sự đón tiếp nồng nhiệt và thắm đượm tấm chân tình của anh em HP đã dành cho anh em QN , hy vong anh em 2 tỉnh chúng ta sẽ đoàn kết hơn nữa và cùng nhau đẩy mạnh phong chào của VP cao và xa hơn nữa , để rồi chính sự đam mê này sẽ kết nối được anh em chúng ta mãi mãi và nhiều hơn nữa :)

liemhitle

Member
ủa......???? anh Hoàng nói thưởng bao giờ thế anh???? chưa nghe qua đấy....anh Hoàng đâu ý nhỉ cho ý kiến việc này với ạ, cả anh Long nữa ạ????
vấn đề là em cứ đoán đi , còn thưởng thì chắc là có thưởng mà :D:D:D :beer

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
to a.Việt : :)) đấy là động viên anh mà:))..xước mà vẫn vui như anh thì cố gắng lần sau xước cho mấy phát nữa cho đẹp ạ;). Hiện giờ chưa nuôi em cún nào anh ạ....chắc còn lâu lâu nữa.:D. Nhưng thỉnh thoảng qua mấy chỗ chơi với mấy em là thích lắm rồi.khà khà
Chỉ có anh Liêm nói thưởng thôi, mọi người cứ đến anh Liêm lĩnh thưởng nhé=))

Anh Rồng post tiếp ảnh đi cho thằng em không đi được an ủi phần nào. Nhanh lên anh

dubihp

Member
Bao giơ off tiếp vậy các anh chị ơi? Diễn đàn này mới bít nên chưa có dịp đi xem.
Em với thằng bạn thân trong hội chém gió cũng mê chó lắm. Chó thì em chưa có (mới về hl). Thằng bạn thì có con chó nhật tên Bông. Chẳng có gì nổi bật ngoài điểm khôn như chó :D (9 tuổi rồi).
Các bác cho em lịch off để em đi xem với nhé. Thanks

phamhuyhoang

Active Member
Bao giơ off tiếp vậy các anh chị ơi? Diễn đàn này mới bít nên chưa có dịp đi xem.
Em với thằng bạn thân trong hội chém gió cũng mê chó lắm. Chó thì em chưa có (mới về hl). Thằng bạn thì có con chó nhật tên Bông. Chẳng có gì nổi bật ngoài điểm khôn như chó :D (9 tuổi rồi).
Các bác cho em lịch off để em đi xem với nhé. Thanks
cứ cách 2tuần 1 lần Vp Qn sinh hoạt 1lần vào chủ nhật đẹp trời (vì xấu trời thì ôm Cún ngủ cho ấm)
điều kiện khi làm thành viên của Vp Qn là ...ngoại hình sạch sẽ ,tính cách hiền hoà,nói năng nhỏ nhẹ(nói to bọn cún nó tưởng cãi nhau với chủ nó là mệt lắm)...đó là những điều cơ bản,điều quan trọng nhất là phải làm quân xanh trong buổi off lần sắp tới và sẽ tiếp tục làm cho đến khi nào có thành viên mới tham gia ^_^(mách nhỏ bạn nha:bạn đến giới thiệu bạn của bạn là thành viên đến sau là bạn được miễn ngay vụ này,khi đi off nhớ mang theo bông băng và cồn nhé)

phamhuyhoang

Active Member
theo em nghĩ thì đây mới là ảnh đẹp nhất trong buổi off anh long ạ , còn em đố mọi người nó đẹp ở chỗ nào , ai nói đúng thì anh Hoàng thưởng cho em bull cái sắp về HL nhập tịch :D
hehe!nếu xét yếu tố con người thì 2 cô bé đều đẹp nhưng mải chơi đưa cả cháu đang ốm vừa cho cháu măm vừa đi ngắm cún!
còn về cún thì ...Bull nhà Liêm đang đọ sức với Song An,.....phía sau xa xa thì có một anh đầu gấu nào đó đang bắt nạt Liêm ^_^
còn đẹp ở đâu thì mỗi người một cảm nhận ^_^
to Hà Anh :em đã đọc kĩ câu anh viết chưa vậy ???"chung thuỷ trước sau như một".......hehhe ^_^
to VuTran:nick của bạn là VÚ TRẦN hay là VŨ TRẦN vậy???hehhe,bạn cứ nhìn thấy nick nào lưu bằng số điện thoại là chủ nhân của chú Hitle đấy ^_^ cậu đấy tên là Thảo.tướng tá thì chủ nào tớ nấy
mỗi tội cún nhìn thái độ lồi lõm hơn thôi ^_^
to Liêm:phần thưởng là Bull cái???nhà anh chưa có cô nàng nào được đặt tên là Bull cái cả ^_^
ở hạ long vẫn chỉ có chú Liêm là có nàng Bull thôi ^_^

moon_xjnh

=))
=))=))=))=))=)) hahhahaaaahah.Buồn cười quá ah nha. Tất lẽ dĩ ngẫu ạ =))
Mà cũng không đi dựt chồng của ai ah nha>:D<>:D< Bull anh Thảo đẹp:-"....
to anh Vutran : em cũng thích bull nhà anh lắm :p .E nói với anh có sai đâu :)) .Thích rồi phải không ???khà khà.
to anh Long : Hihi, ảnh đẹp lắm anh ạ .Cái nào cũng thích hết, Song An nhà em nó cứ bắt xem đi xem lại mấy cái ảnh nó thôi;))...H chỉ chờ bất ngờ của anh thôi đấy, khà khà khà
to missxauxi:chẳng ai có thể dành dật của ai bất cứ cái gì cả.bạn đề cập vấn đề đó ở đây không đúng chủ đề lắm thì phải.

Status
Không mở trả lời sau này.