• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 14/2009

Status
Không mở trả lời sau này.
con của anh liêm đẹp quá ,khi nào em chuyển nhà có đất rộng em cũng phải mua một bé về nuôi mới được chúc mừng anh liêm nhé chó anh đẹp lắm

Thành viên mới: BOM

Thằng nhóc này trông khá thật. Xin lỗi anh Long, Hoàng, anh Phong và cả nhà hôm đó em bận làm không thể ra được, có lẽ còn diễn ra khoảng 3 chủ nhật nữa là ok. Ngày nào cũng đi qua chố cu Liêm và chưa vào thăm em nó được, lại thằng Mập nhà Hoàng nữa, trông nó thật hợp với tôi và chú Thảo:D
thằng nhóc của Liêm nên đặt tên là Bờm nghe nó đáng yêu hơn, sợ cái ông Long lắm, gần ông ta có ngày Bùm.....thế là .........

liemhitle

Member
con của anh liêm đẹp quá ,khi nào em chuyển nhà có đất rộng em cũng phải mua một bé về nuôi mới được chúc mừng anh liêm nhé chó anh đẹp lắm
à thành viên mới đấy hả , xin chào rất vui khi được chia sẻ cún của mình cho anh em VP , mình không hứa trước với ai điều gì , nhưng nếu ra tết này mà em nó salơ và có tin vui thì , tin vui đó sẽ không là của riêng mình mà sẽ là tin vui cho VPQN ,
To : anh Gấu , em ghét anh thật , tốn tiền alô cho anh mà anh không thèm ra , he he hôm đó cháu và em gái anh cũng ra , và cũng kêu khổ lắm , nó nghịch như ông trời con và ị lung tung ra nhà =))
to Zudas : anh ơi hình như em cũng muốn ....................... :-bd

nếu em nó có tin vui anh phai báo cho anh em đấy nha ,em là thành viên mới xin các anh chỉ bảo em với nha

missxauxi

Member
em giúp anh 1 tay nhé !!!
em bull mới nhập quốc tịch HL
êu, yêu em lắm cơ>:D<.Chúc mừng anh Thảo mấy lần nữa nhé:love struck: Em ấy nhìn rất hợp với anh đấy ;;) bự bự, hay hay:))=)).
.Hi vọng cuối năm sẽ có 1 đàn bull dog đẹp ở HL của 1 ai đó=))=)) em là em thích lắm đấy anh... nhé=))>:D<

missxauxi

Member
nếu em nó có tin vui anh phai báo cho anh em đấy nha ,em là thành viên mới xin các anh chỉ bảo em với nha
thành viên mới thì anh tiếp tục nhận "lệnh" của anh Hoàng làm quân xanh đi=)).Em thấy anh thành viên tích cực lắm=)).

phamhuyhoang

Active Member
hehe!mấy hôm nữa hạ long lại thêm một cô nàng Bull đẹp về nữa là Liêm hết độc quyền luôn ^_^ tại sao các thành phố khác có bull mà hạ long lại không có nhỉ???người ta có bull thuần chủng thì mình có bull mông vá nguyệt ^_^ ^_^nói chung là ở hạ long chỉ sợ thành viên không nhiệt tình thôi chứ ở hạ long còn nhiều cún chưa đem đi off thôi ^_^

phamhuyhoang

Active Member
cảnh sex của Qn hehe!

đây là màn biểu diễn của Hà anh và Fedo ^_^

đây là con ông bán mì tôm dog ^_^

phamhuyhoang

Active Member
bull nào đẹp hơn?

2 anh em nhà em nhà em đang bình luận về Hà anh !Long hỏi là :chị ấy có chung thuỷ không anh ?em bảo là tất nhiên là chung thuỷ "trước sau như một" mà

phamhuyhoang

Active Member
mày có ra chỗ khác không tao đạp cho một phát bây giờ ????

4 bạn này lạc ở đâu đến năn nỉ xin tấm hình kỉ niệm nên đành chiều thôi

vutran

Member
QN có con bulldog đực đẹp quá. em này cho đi với nàng bull nhà mình thì tuyệt. bạn nào biết cho mình xin sô ĐT với nhé.

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
QN có con bulldog đực đẹp quá. em này cho đi với nàng bull nhà mình thì tuyệt. bạn nào biết cho mình xin sô ĐT với nhé.
khi nào bull của bạn đến kỳ sallo bạn cứ pm vào 1 trong các lik của ban liên lạc VPQN là oke mà
thân !!!

HaLong_GSD

Vietpet sponsor

bắt được quả tang anh Hoàng đang dụ dỗ chọi chó nhé !!!
mà anh Hoàng ơi ảnh của em chụp sao anh lại cú pots lên là sao vậy nhỉ ???

missxauxi

Member
=))
bull nào đẹp hơn?

2 anh em nhà em nhà em đang bình luận về Hà anh !Long hỏi là :chị ấy có chung thuỷ không anh ?em bảo là tất nhiên là chung thuỷ "trước sau như một" mà
=))=))=))=))=)) hahhahaaaahah.Buồn cười quá ah nha. Tất lẽ dĩ ngẫu ạ =))
Mà cũng không đi dựt chồng của ai ah nha>:D<>:D< Bull anh Thảo đẹp:-"....
to anh Vutran : em cũng thích bull nhà anh lắm :p .E nói với anh có sai đâu :)) .Thích rồi phải không ???khà khà.
to anh Long : Hihi, ảnh đẹp lắm anh ạ .Cái nào cũng thích hết, Song An nhà em nó cứ bắt xem đi xem lại mấy cái ảnh nó thôi;))...H chỉ chờ bất ngờ của anh thôi đấy, khà khà khà

Status
Không mở trả lời sau này.