• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 14/2009

Status
Không mở trả lời sau này.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Thời tiết hôm nay thật tuyệt vời, rất phù hợp để đưa cún đi offline, tất cả mọi người đến với nhau thật vui vẻ, đoàn kết, sân off luôn đầy ắp tiếng cười và có thêm rất nhiều thành viên mới tham gia. Vietpet Quảng Ninh gửi hình ảnh offline 14 chia sẻ niềm vui với Vietpet cả nước. Trân trọng cảm ơn tất cả thành viên CLB đã luôn ủng hộ nhiệt tình cho phong trào và mục đích hoạt động của Vietpet Quảng Ninh.

Công tác chuẩn bị cho buổi offline:

phuongHL

Member
Có vài cái ảnh tự học thôi thông cảm nhé cô bác
Bắt đầu máy con dẫn đầu off

tiếp theo đây

nữa nhé

sinh ghê

đẹp trai

đẹp trai hơn

hết roài....để cho 12xp lên hình tiếp

phamhuyhoang

Active Member
con bé kia nhìn mặt nó nhăn nhó không kém gì mình cả

^_^ tui nhăn nhó thì làm gì được tui?

phamhuyhoang

Active Member
em này có tên là Hitle do Liemhitle chuyển nhượng tên Hitle đầy vẻ Hitle thể hiện trên khuôn mặt chú ta!chú này còn có tên khác là Mập cẩu hoàng đầu mông vá nguyệt ^_^

Zudas

Member
Thêm ảnh đi các bác ơi, dạo này nhà em có đàn cún mới sinh nên không đi xa được, chờ bọn nó cứng cáp chút nhất định em về góp vui :) :) :)

phamhuyhoang

Active Member
haha!vậy là có tin vui của em đỏ rồi phải không Minh ơi ?????cho anh đặt viên gạch nhé ^_^

Zudas

Member
haha!vậy là có tin vui của em đỏ rồi phải không Minh ơi ?????cho anh đặt viên gạch nhé ^_^
ack, Đỏ nó vẫn là trẻ con mà anh :D:D:D Tin vui là của con Boxer, không biết anh khoái giống này không :)):)):)):))

phamhuyhoang

Active Member
boxer thì anh không thích lắm ^_^anh chỉ thích ngao tạng thôi ^_^ mấy dòng chó hung hăng nuôi sợ lắm ^_^ Ngao tạng nó hiền lành ai cũng gần được khi nó không cắn ^_^ mạng chậm quá nên không gửi hình tiếp được ^_^ chút nữa anh sẽ gửi thêm nữa ^_^

Zudas

Member
boxer thì anh không thích lắm ^_^anh chỉ thích ngao tạng thôi ^_^ mấy dòng chó hung hăng nuôi sợ lắm ^_^ Ngao tạng nó hiền lành ai cũng gần được khi nó không cắn ^_^ mạng chậm quá nên không gửi hình tiếp được ^_^ chút nữa anh sẽ gửi thêm nữa ^_^
Em công nhận ngao tạng hiện, mấy con nhà em ai vào cũng mừng :D:D:D:D:D

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
em này có tên là Hitle do Liemhitle chuyển nhượng tên Hitle đầy vẻ Hitle thể hiện trên khuôn mặt chú ta!chú này còn có tên khác là Mập cẩu hoàng đầu mông vá nguyệt ^_^
Trước mình cũng nuôi 1 ông Mập cẩu hoàng đầu thân vá nguyệt này, nhưng sau giống này khôn quá lên phải giải tán lun!^:)^

Status
Không mở trả lời sau này.