• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 13/2009

Status
Không mở trả lời sau này.

phamhuyhoang

Active Member
bác Long này có họ hàng với trạng quỳnh hay sao mà toàn nấu mầm đá cho anh em thôi ^_^ đến sát ngày đi off rồi bác mới cho xem hết ảnh!bác này họ ĐỂU tên RỒNG ^_^
to Thảo:nhìn em vuốt đầu Ngan nhưng vẫn sợ bị cắn nên với tay mà thấy buồn cười ^_^ Ngan nó hiền như Hà Anh mà có gì mà phải sợ chứ?

bác Long này có họ hàng với trạng quỳnh hay sao mà toàn nấu mầm đá cho anh em thôi ^_^ đến sát ngày đi off rồi bác mới cho xem hết ảnh!bác này họ ĐỂU tên RỒNG ^_^
to Thảo:nhìn em vuốt đầu Ngan nhưng vẫn sợ bị cắn nên với tay mà thấy buồn cười ^_^ Ngan nó hiền như Hà Anh mà có gì mà phải sợ chứ?
bác nói nghe buồn cười nhỉ ? Ngan thì tính khí thất thường, nó mà cắn là em bỏ chạy ngay^:)^, còn H.A mà cắn là em .............có khuyến mại. ka ka:)):))

NguoiRung

Member
Xin chào ace QN, chào Hoàng ! Ace và Hoàng cho e hỏi 1 chút, e rất hay đọc topic của ace QN, nhưng e thắc mắc nhân vật Hà Anh như thế nào mà ace hay đề cập vậy. ace và Hoàng có thể bật mí cho e biết đươc ko, e biết Hà Anh là 1 cô gái nên cũng tò mò hỏi chút mong ace cho e biết 1 chút đi, e năn nỉ đấy:blusshing::blusshing::blusshing::blusshing:

phamhuyhoang

Active Member
to Tuấn:Hà Anh là cô bé có khuôn mặt giống như nick của cô bé Missxauxi ^_^ 2 chị em nhà cô bé thích mặc áo lụa hà đông dệt bằng lông sư tử ^_^ mặc vào thành sư tử QN ^_^thái độ luôn lồi lõm với ai mà có cún đẹp hơn cún của cô bé (bé gì chứ ...to như tịnh...cao như hươu cao cổ...^_^) chữ kí của cô bé là .....hữu duyên thiên lí năng đi off.......^_^ vô duyên đối mặt cự um sùm ^_^.mà khi không Tuấn hỏi có việc chi vậy?bên tui có cô bé này mà mấy anh em giữ được hoà khí với nhau đấy........^_^ ......bên ông cũng nên có một bé bé nào dễ "xương" (hic.........!!!!)như Hổ Anh (chết nhaaầm.......Haaaa Anh)thì luôn vui vẻ ^_^ nhưng với một điều kiện là phải là cô bé đã có người yêu đấy nhé ^_^ chứ không có người yêu là giải tán hội luôn(vì xấu quá nên không ai muốn đi off nữa)^_^

NguoiRung

Member
to: Hoàng huhuhu :(:)(:)(:)((mình nghe Hoàng kể sơ qua thôi mà sợ phát khóc rồi:cry:,quả thật cô bé như vậy chắc tôi chỉ đi off 1 mình thôi chứ ko dám mang cún đi theo, nhỡ mang cún đi thì cũng không dám nhận là của mình mà phải đổ vạ là cún của ai đấy. nói vui thôi hội ae HP mình chưa có được mấy thành viên như mấy cô bé đó, có mấy cô bé đó chắc là Hội vui lắm đấy. có khi cũng phải học ae QN thôi, đi tìm Sư Tử vào Hội:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

missxauxi

Member
=)) bài giới thiệu của anh Hoàng em xin ghi nhận=)) chữ kí của em đc sửa rất hay đấy ạ :)) cho em xin.:)) hình avt cũng la của em k phải giống em :))
To a.Tuấn : anh Hoàng nói vậy thôi chứ em hiền mà, nói j nghe đấy ;)) hiền thật đấy ;)) không tin anh cứ hỏi ACE QN xem < trừ anh Hoàng >:))=))

Hung.tinhyeu

Active Member
Xin chào ace QN, chào Hoàng ! Ace và Hoàng cho e hỏi 1 chút, e rất hay đọc topic của ace QN, nhưng e thắc mắc nhân vật Hà Anh như thế nào mà ace hay đề cập vậy. ace và Hoàng có thể bật mí cho e biết đươc ko, e biết Hà Anh là 1 cô gái nên cũng tò mò hỏi chút mong ace cho e biết 1 chút đi, e năn nỉ đấy:blusshing::blusshing::blusshing::blusshing:
Người mà bạn tò mò và muốn hỏi là đây. Và bạn sẽ biết và yêu Hà Anh nhé. Cô siêu mẫu của CLB offline QN.

em tên việt em là thành viên mới ,xin các anh và các chị chỉ bao em thêm,em moi mua được còn rott cái ,trông đẹp lắm ,em rất thích nó ,công lớn nhất là nhờ anh hà trong clb mua hộ,e chua chụp ảnh được cho nó lúc khác em pots ảnh lên cho các anh chị xem

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
tt

=)) bài giới thiệu của anh Hoàng em xin ghi nhận=)) chữ kí của em đc sửa rất hay đấy ạ :)) cho em xin.:)) hình avt cũng la của em k phải giống em :))
To a.Tuấn : anh Hoàng nói vậy thôi chứ em hiền mà, nói j nghe đấy ;)) hiền thật đấy ;)) không tin anh cứ hỏi ACE QN xem < trừ anh Hoàng >:))=))
hehe hiền thì em không dám công nhận nhưng con này thuần lệnh lắm bảo cắp vật là cắp ngay . anh nói thế phải không ha Anh ???=))=))=))

vutran

Member
mình ở hải phòng nhưng thật sự là hâm mộ anh chị em vietpet QN quá. mình thấy off thật vui và hào hứng. ở hải phòng đang lủng củng nên buồn quá.off làm 2 ngày cho nên lượng chó ít đi mất vui. hy vọng có 1 ngày mình sẽ mang chó ra QN off cùng các bạn.

vu tran thân mến nếu bạn tham gia cùng chúng tôi thì hay wúa mà con của bạn la giống gì vạy

dạo này bận quá em xin lỗi các bác. Mai bao đi nhưng cuối cùng lại phải đi làm. Chúc ACE buổi of ngày mai tốt đẹp

missxauxi

Member
hehe hiền thì em không dám công nhận nhưng con này thuần lệnh lắm bảo cắp vật là cắp ngay . anh nói thế phải không ha Anh ???=))=))=))
:suprise::silly::shame on you::not talking::time out::dancing::-":shame on you::wave:=))
đấy là câu trả lời của em ....:))=)) tự dịch nhé=))
to anh Vutran : rất hân hạnh được đón tiếp

NguoiRung

Member
:):):)Xin cảm ơn tất cả ace đã giải khát cho em tính tò mò lắm chuyện:)):)):)) 1 lần nữa xin chân thành cảm ơn ace QN

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
Ôi giời, các bác QN đào đâu ra mem này thế, chúng tớ trên này mà có mem như vầy thì ít bỏ lỡ 1 buổi off nào cạ hết :wall::wall:

Status
Không mở trả lời sau này.