• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 13/2009

Status
Không mở trả lời sau này.

missxauxi

Member
khủng bố là đòi chủ quyền .............con bull ^_ + chứ không đòi hỏi gì khác ^_^ đó là đôi chó rất đẹp tại mỹ ^_^ nếu chơi loại vừa tiền ở Thái lan cũng có
cũng rất đẹp,đa phần ở việt nam là mua tại thái lan ^_^,ở Qn có lẽ sắp tới anh phong lại cho cả nhà giật nảy người vì chú hoặc cô ngao tạng có bờm khủng về việt nam thôi!^_^ cái ông đấy cứ tẩm ngẩm mà dắt ngao đấy bạn ạ!!!^_^ mình bây giờ chỉ thích ngao tạng thôi không thích dòng khác nữa bạn ạ!^_^ ước mơ nho nhỏ là được sang tây tạng ngắm nhìn thảo nguyên rồi về thôi!^_^ tiện thể cắp được chú nào lạc mẹ thì cắp một chú ^_+
đòi quyền lợi chính đáng mà e là hơi gian nan=))=))=))

làm thế nào đây nhỉ ai giúp em cái>:D<:beer

k_E_m

hôm đấy e đj học ở gần đấy mà k nhìn thấy :((
lúc về nghe mẹ kể hoá ra là vietpet qn off
mà cho e hỏi ở qn có chỗ nào bán phox sóc k ạ?
e thjk phox sóc mà k biết bán ở đâu vs lại đắt quá :((
học sinh k có tiền :((

hôm đấy e đj học ở gần đấy mà k nhìn thấy :((
lúc về nghe mẹ kể hoá ra là vietpet qn off
mà cho e hỏi ở qn có chỗ nào bán phox sóc k ạ?
e thjk phox sóc mà k biết bán ở đâu vs lại đắt quá :((
học sinh k có tiền :((
Này cháu học sinh chú ý nhé:
Thứ nhất: Nên đọc qua nội quy diễn đàn VP một chút:rule:
Thứ hai : Không dùng ngôn ngữ @ ở đây vì dễ bị Mod xoá bài lắm.
Thứ ba: Lịch off thì xem thông báo của chú Long hoặc trên băng rôn buổi off tuần trước.
Thứ tư : Chào mừng một em học sinh đã mới tham gia- Chúc vui=D>=D>:wel:

KimCuong

Active Member
Xin lỗi anh chị em Vietpet Quảng Ninh và anh chị em Vietpet Hải Phòng! KC vừa phải xử lý các bài viết không đúng nội dung của Topic này.

Mong các anh chị em thông cảm. Chúc phong trào Vietpet Quảng Ninh ngày càng mạnh hơn nữa. Xin cảm ơn mọi người! Thân./.

liemhitle

Member
chú Vui và cô hà làm trò gì thế ???? không hiểu là tập Takecondo hay nhảy điệu mai cô rắc sờn thế này =))

phamhuyhoang

Active Member
hehe!hôm đi off nhưng chưa tỉnh rượu nên đem máy ảnh nhưng không đem thẻ nhớ!hehe!nhìn thấy mọi người post hình độc mà không có buồn quá ^_^

hehe!hôm đi off nhưng chưa tỉnh rượu nên đem máy ảnh nhưng không đem thẻ nhớ!hehe!nhìn thấy mọi người post hình độc mà không có buồn quá ^_^
Ha ha cũng có người giống tôi mang máy ảnh không mang pin cơ, không thẻ vẫn chụp được mờ:))

Hung.tinhyeu

Active Member
Không hiểu chú Vui đang làm gì đây :))
Trước giờ off hình như chú VUI ăn quá no thì phải, nên ra đến sân off phải luyện công để nén ...........xuống đan điền, chắc sau khi nén xong, chú VUI cảm thấy rất dễ chịu. Nếu cảm thấy khó chịu và nóng trong người, thì uống trà Dr THANH của chị hàng nước ngay bên cạnh nhé.

Hung.tinhyeu

Active Member
Chú Vui xem và kiểm tra nhé, hình như hôm nay cô siêu mẫu quên không dùng kem đánh răng PS hương vị chanh. Mọi khi cười, nhìn trắng gì mà sáng thế...............có phải không chú Vui. Đúng là kịch độc nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.