• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hình ảnh ofline ngày 16-9-2012 của petbn

duykienhd

Member
thay mặt ae vp HD và VP HP,cảm ơn sự nhiệt tình,chu đáo của ae vp BN,chúc ace clb vp BN,luôn luôn mạnh khỏe,và chúc cho phong trào của clb mình ngày càng phát triển;)

logo đẹp đấy hoàn à.tình cảm và đậm đà bản sắc xứ kinh bắc.............:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

chohoangbn

Member
Cám ơn anh em Hải Phòng, Hải Dương, Hà nội, các cô chú đã tới tham gia buổi Off pet Bắc Ninh. Lần off sau càng vui hơn lần off trước. Đặc biệt cám ơn anh em Hải dương đã vất vả mang Pit từ xa về giao lưu. Cám ơn em Ngọc Dương na, ảnh và clip đẹp lắm. Kiểu này cố đón 1 em Pit về thỉnh thoảng đánh thôi.:-*

cuongmau

Member
thay mặt ae vp HD và VP HP,cảm ơn sự nhiệt tình,chu đáo của ae vp BN,chúc ace clb vp BN,luôn luôn mạnh khỏe,và chúc cho phong trào của clb mình ngày càng phát triển;)
Thay mặt vpbn xin được gửi lời cảm ơn đến các Cô các Chú và Ace đã không ngại đường xá xa xôi để về chung vui với vp Bn.
Sự có mặt của các Cô Các Chú và các Ace đã làm nên 1 buổi giao lưu thành công giữa 4 tỉnh thành Hải Phòng + Hải Duơng + Hà Nôi và Bắc Ninh. 1 lần nữa xin trân thành cảm ơn tất cả mọi người.
Hẹn 1 ngày gần nhất Cuongmau này sẽ mang cún về giao lưu với các bạn

Mình đang có ông Bạn là người Trung Quốc nơi mình làm việc cần mua 1 em Alaska 4 tháng tuổi trở lên, nhờ AE nhà mình ai có hoặc biết chố bán chỉ em với ah. Vì em không am hiểu giống này lên nhờ AE tư vấn luôn hộ khi đi bắt nhé.
Trân trọng cám ơn!

cuongcho

Cảm o­­­­­­­­n các bạn BN đã tổ chú­c buổi giao lu­­­u thật là ý nghĩa,truóc tiên cảm o­n bạn chủ chú chó to cao đẹp trai đã nhiệt tình góp vui vói AE nhân vật chính của buổi offline thay mạ­t AE Hải Duong xin chân thành các bạn BN ­­­­­­­­­­­

dunghoang

Member
anh đại ơi em gọi điện mà anh trẳng nghe j cả buồn thế ! :-??:-??:-??:-??:-??

anh đại ơi em gọi điện mà anh trẳng nghe j cả buồn thế ! :-??:-??:-??:-??:-??
xin lỗi em.anh bận quá .máy để quên ở nhà.anh đã nhận được tin nhắn của chú. nếu có anh để cho chú.anh cũng đang mong mà.còn không anh tìm con khác cho em. yên tâm nhé, chúc vợ chồng em mạnh khỏe. luôn làm ăn tốt...hẹn gặp lại..................:x:x:x:x:x:x:x:x

pipro_cool

vì mình bận học còn gia đinh thì hok ai chịu chăm sóc các pé nên đành phải bán bớt 2/3 pé nè T_T bạn nào có ý zới pé nào thi phone cho minh dt :0938440419 or yahoo : pipro_1luv_4ever_0again , hơi bùn nhưng đành chịu thui hihi ^_^ hi vọng các pé mau tìm đc chủ tốt T_T , uk minh tên tuấn nè hihi
+ hinh pé my (husky) dc 4 tháng òy ne'' , chụp trời tối nên hơi xấu tí nha , các bạn thông cảm nha , giá của pé la 9 triệu nha ( có thể thương lượng nè ) uk pé là con gái nha các bạn

+ hình cu boy (pom) dc 9 tháng nè , giá của pé là 6,5 triệu nha friends ^^ (có thương lượng luôn nè) , pé la con trai nha

+ hình cu tý (cooker) dc 10 tháng nè , giá của pé la 3,5triệu nè hihi , thằng này nge lời nhat nhà lun ne' ^^

+ uk mình chỉ bán cho các bạn có ý mun nuôi các pé thui nha chứ còn mấy sư phụ lái thì miễn bàn nha ^^
+ thank mọi người
+ uk mong các bạn giup đỡ mình nha

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
ban liên lạc petbn xin chân trọng thông báo.

đúng 17h ngày thứ bẩy 22-9-2012. mời ace thành viên của petbn có mặt tại nhà văn hóa kinh bắc,để họp rút kinh nghiệm buổi sinh hoạt trước, cho ý kiến để các buổi sinh hoạt sau được tốt và chu đáo hơn. vậy mong ace bớt chút thời gian có mặt đông đủ.để buổi họp đạt được hiệu quả cao.

u ý. ace có mặt đúng giờ, không mang theo cún

thay mặt ban liên lạc, xin chân thành cảm ơn.

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chúc mừng ACE BN,có trận hay thế mà mấy bác HD,HP không rủ dê em gì cả,chán quá x-(

đâu hết roài...::)):)):)):)):)):))...vắng vẻ quá...:)):)):)):)):)):)):))...chắc bận họp trên bộ hết roài....<:p<:p<:p<:p<:p