• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hình ảnh ofline ngày 16-9-2012 của petbn

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
ban chủ nhiệm petbn.xin chân thành cảm ơn toàn thể ace yêu thú cưng của petbn và đặc biệt với sự có mặt của ace hải phòng,hải dương,hà nội đã sắp xếp thời gian về chung vui,để buổi offline được thành công tốt đẹp.
thay mặt ban chủ nhiệm petbn.xin cảm ơn tất cả.vì sự lớn mạnh và đoàn kết

trong lúc mọi người đang mải mê hát kraoke. tôi post tạm mấy ảnh lên,chụp bằng đt rẻ tiền không được đẹp.còn nhiều ảnh đẹp dương pots sau.

xu ka bé bỏng

kích vào ảnh xem hình lớn nhé
dương mau đưa ảnh lên.để ace vào xem và sinh hoạt cho vui nhé

AtiHoang

Member
MVI 4100 - YouTube
Mọi người chiêm ngưỡng tạm clip 1 này trước nhé . Vì post clip này lên youtube mất tận hơn 3 tiếng giờ em mới post ảnh vào photobucket xong mới post lên diễn đàn được ^^
;);););););););););)

Phi Anh

Member
Các bác VP BN chơi hoành tráng quá..................................
Dẫn đầu phong trào pet cả nước rồi. Chúc mừng chúc mừng!

Các bác VP BN chơi hoành tráng quá..................................
Dẫn đầu phong trào pet cả nước rồi. Chúc mừng chúc mừng!
Trước tiên em xin lỗi AE cùng ban chủ nhiệm CLB vì hôm qua không ở lại thăm gia tăng 2 với AE được vì nhà có giỗ cụ ngoại. Đã cố gắng cùng em John lên thăm gia mới AE được thui ah.
Cám ơn bạn phianh rất nhiều, Pet BN có được ngày hôm này là công láo của toản thể AE Pet BN nói riêng và sự giúp dỡ của AE pet Các Tỉnh bạn nói chung. Pet BN rât mong được ACE Pet các tỉnh bạn ủng hộ và giúp đỡ trong thời gian tương lai nữa.
Trân trọng cám ơn!