• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hình ảnh ofline ngày 16-9-2012 của petbn

Ngày nào em cũng dõi theo những AE up nhưng mà toàn biệt tăm biệt tích đâu cả, làm phong trào của Pet BN chầm quá anh ah. Tình trạng này nhà mình lại phải tổ chức đánh boom tập thể thui. chứ cứ kéo dài như vậy em eeeeee..e.e...8->8->8->8->

Ngày nào em cũng dõi theo những AE up nhưng mà toàn biệt tăm biệt tích đâu cả, làm phong trào của Pet BN chầm quá anh ah. Tình trạng này nhà mình lại phải tổ chức đánh boom tập thể thui. chứ cứ kéo dài như vậy em :p:p:p:p:p...petbn...P:p:p:p:p:p...e e e e...còn e e e nhiều...:p:p:p

để ra khơi mang được cá nhiều. cần 3 yếu tố
1-thuyền trưởng tốt
2-con tầu tốt

3-đoàn thuỷ thủ tốt

một trong 3 yếu tố trên petbn thiếu yếu tố nào...x-(x-(x-(x-(

AtiHoang

Member
Cho em xin phép được góp ý thẳng vì gặp tất cả mọi người thì khó qúa . Nếu có gì ko phải mong mọi người bỏ qua . Tất cả chỉ vì muốn clb phát triển và bền vững mãi thôi . Tuy e ko có cún nhưng đói với clb thì rát tâm huyến và đối vơí mọi người trong clb thì rất yêu quý . Khi thấy clb cứ theo đà đi xuống và chìm nghỉm e rất buồn .Thật ra mà nói thì thành viên trong clb ko đoàn kết . Mọi người tuy đến với clb đều xuất phát bằng tình yêu đối với các chú cún . Ngoaì ra còn muốn chia sẻ học hỏi những kinh nghiệm nuôi cún sao cho tốt , đúng cách . Nhưng mọi người laị hay bất đồng và ko chịu nói thẳng ra . E nghĩ clb lập ra ngoài những việc trên mỗi tháng mọi người lại được gặp nhau vui vẻ coi như được xả stress sau 1 tháng làm việc . Vậy tại sao chug ta ko nghĩ đơn giản đi , nếu có ý kiến j bất đồng nên họp nhau laị để đưa ra ý kiến hợp lý nhất ...
Thật ra điều em muốn nói rất nhiều nhưng viết trên này e ko biết diễn tả như nào nữa .
Tất cả chỉ mong clb đi lên thôi .
- Theo e biết đợt này chủ nhiệm đang khá bận nhưng vì clb đang đi xuống lên a dành chút thời gian củng cố clb nhé
- E mong các thành viên trước sau như một , cùng chủ nhiệm đưa petbn phát triển :)

Cho em xin phép được góp ý thẳng vì gặp tất cả mọi người thì khó qúa . Nếu có gì ko phải mong mọi người bỏ qua . Tất cả chỉ vì muốn clb phát triển và bền vững mãi thôi . Tuy e ko có cún nhưng đói với clb thì rát tâm huyến và đối vơí mọi người trong clb thì rất yêu quý . Khi thấy clb cứ theo đà đi xuống và chìm nghỉm e rất buồn .Thật ra mà nói thì thành viên trong clb ko đoàn kết . Mọi người tuy đến với clb đều xuất phát bằng tình yêu đối với các chú cún . Ngoaì ra còn muốn chia sẻ học hỏi những kinh nghiệm nuôi cún sao cho tốt , đúng cách . Nhưng mọi người laị hay bất đồng và ko chịu nói thẳng ra . E nghĩ clb lập ra ngoài những việc trên mỗi tháng mọi người lại được gặp nhau vui vẻ coi như được xả stress sau 1 tháng làm việc . Vậy tại sao chug ta ko nghĩ đơn giản đi , nếu có ý kiến j bất đồng nên họp nhau laị để đưa ra ý kiến hợp lý nhất ...
Thật ra điều em muốn nói rất nhiều nhưng viết trên này e ko biết diễn tả như nào nữa .
Tất cả chỉ mong clb đi lên thôi .
- Theo e biết đợt này chủ nhiệm đang khá bận nhưng vì clb đang đi xuống lên a dành chút thời gian củng cố clb nhé
- E mong các thành viên trước sau như một , cùng chủ nhiệm đưa petbn phát triển :)
Đồng quan điểm với em,
Thứ nhất trước anh cũng đâu có cún khi đi off đâu em. Nhưng mỗi khi CLB off thì cõ lẽ lúc nào cũng có mặt dù không đi hết được chương trình cùng AE.
Thứ hai: Một mình ở dưới này cúng bất tiện vì không có ai tham gia cùng khi muốn off
Nhưng tất cả không làm cho mình buồn vì dù có một mình vẫn cứ đi giao lưu gặp mặt AE trong CLB.
Mong ACE trong CLB hãy suy nghi và có 1 buổi họp mặt để nói cho nhau 1 cách thẳng thắn, trung thực và cỏi mở...

Ngày nào em cũng dõi theo những AE up nhưng mà toàn biệt tăm biệt tích đâu cả, làm phong trào của Pet BN chầm quá anh ah. Tình trạng này nhà mình lại phải tổ chức đánh boom tập thể thui. chứ cứ kéo dài như vậy em eeeeee..e.e...8->8->8->8->
không bit vào đâu để nói chuyện trực tiép với mọi ngườ nhỉ

không bit vào đâu để nói chuyện trực tiép với mọi ngườ nhỉ
Bạn ở đâu Bắc Ninh nhỉ, bạn cứ để lại số điện thoại khi nào ACE Pet BN Off sẽ có người Alo hẹn ngày off hoặc bạn có thể xem trên diễn đàn. Mà bạn đang nuôi giống nào vậy hả? Pet Bn rât hân hạnh chào đón bạn tham gia cùng ACE.