• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Hải Dương 12-08-2012

Phi Anh

Member
Anh ơi chắc tối không được rồi em sợ mất xác lắm ah hihi, cái món kia giờ em kiêng rồi không uống được nữa thèm quá hihi
Chết thật, thanh niên trai tráng thế sao pải kiêng cái khoản sung sướng kia nhỉ? =((

Chiều thứ 3 tuần sau nhé?
Bạn bận quá, mà đang ốm rồi, lên không dám gọi điện bia rượu, hẹn sang tuần khỏe, bạn sẽ aloo trước.
Nghe thấy phi Anh dọa rượu, bia một cái là ốm ngay. thế mới chít chứ\. khà khà:D:D:D:D:D

Các bác Hải Dương ơi, khi nào off tiếp thì cho em góp vui với được không ah? , cảm ơn các bác nhiều
Chú thì vô tư. lúc nào mà chả được. Chỉ có anh là yếu nhất câu lạc bộ VPHD lên không tiếp được chú hết tầm thôi. Chứ câu lạc bộ thì rất nhiều cao thủ về mọi mặt tiếp chú được. Ví dụ như là thằng bạn Phi Văn Anh của anh là một điển hình. khà khà

Chết thật, thanh niên trai tráng thế sao pải kiêng cái khoản sung sướng kia nhỉ? =((
Sung sướng kia là sung sướng cái gì phải nói rõ ra nhá, bao gồm lắm đấy. khà khà:D:D:D:D:D
Chú Dũng chú ấy hay khiêm tốn đấy, chứ về chiều cao, cân nặng chú ấy hơn anh em mình và hơn khối người đấy. Chưa nói đến cái hơn khác nữa.... khà khà

Phi Anh

Member
Chú thì vô tư. lúc nào mà chả được. Chỉ có anh là yếu nhất câu lạc bộ VPHD lên không tiếp được chú hết tầm thôi. Chứ câu lạc bộ thì rất nhiều cao thủ về mọi mặt tiếp chú được. Ví dụ như là thằng bạn Phi Văn Anh của anh là một điển hình. khà khà
Nói thế này làm bạn xấu hổ roài...:">
Anh em ta đơn giản như cái rơm cọng cỏ, lòng dạ ta trong sáng như pha lê, gặp nhau là vui rồi, nhìn chữ ký của bạn thì bít...^_^

Phi Anh

Member
Sung sướng kia là sung sướng cái gì phải nói rõ ra nhá, bao gồm lắm đấy. khà khà:D:D:D:D:D
Chú Dũng chú ấy hay khiêm tốn đấy, chứ về chiều cao, cân nặng chú ấy hơn anh em mình và hơn khối người đấy. Chưa nói đến cái hơn khác nữa.... khà khà
Làm gì có gì sung sướng hơn cái khoản chén chú chén anh lại còn được chém gió thoải mái...:D:D:D

keke...nhất trí luôn. Kô phải chuẩn bị gì đâu...:D
Nghe thấy gặp đồng chí Phi Văn Anh của vietpet HD mà không chuẩn bị mới là lạ. khà khà. :D:D:D:D:D
Một thành viên cũng có thể nói là có "sức địch một số người" muôn người thì chắc là chưa được. khà khà:D:D:D:D:D

xuandu74

Member
Off chụp ảnh tương đối ma sao không thấy đưa lên nhỉ. Tình hình này AE xem có phạt tên Vũ không đây??? Dạo này có niềm vui nho nhỏ quên hết nhiệm vụ>:D<>:D<>:D<

Off chụp ảnh tương đối ma sao không thấy đưa lên nhỉ. Tình hình này AE xem có phạt tên Vũ không đây??? Dạo này có niềm vui nho nhỏ quên hết nhiệm vụ>:D<>:D<>:D<
Lần sau đi Bác cũng phải nhớ mang Súng đi đấy nhé. khà khà:D:D:D:D:D. Toàn dùng điện thoại mà bắn thế này thì không ăn thua lắm.
Bác xem có phạt dư nào thì phạt luôn đê.:D

Phi Anh

Member
Anh ơi, phạt đi thôi...................................................................
Làm kô hoàn thành nhiệm vụ phải phạt là đúng rồi....:D